Mazda CX-9 2009!

DONG PHUONG

Xe đạp
CX là CUV (unibody),chứ SUV nỗi gì!

toanvinh_forever

Xe điện
em lôi thớt này lên, xe này lại về rồi, bác nào đi rồi vào truyền lại ít kinh nghiệm xem có nên mua ko

MTfan

Xe buýt
Thấy báo giá của Mazda VN la k 1.5 tỷ, không biết là đời nào. Có bác nào biết thông tin chi tiết thì share với bà con đi

beconus

Xe buýt
Em đang đi CX7 đúng là nó thiết kế vỏ mỏng, đi ồn các bác ạ.
CX9 thì rộng hơn nhiều so với CX7: rộng rãi thoải mái.
Vấn đề là giá tiền thôi. :)

taychoitapsu

Xe buýt
Đúng là rõ chán cái ông VinaMazda, em mà biết ông này sẽ phân phối CX9 với giá này, em ứ vồ Highlander. Trước vào hỏi ông http://otothegioi.vn/ (sau mời lòi ra ông này chuyên trị xe Há Cảo xứ Đài) ông quăng giá 92 K Obama, em xìu vì giá ở bển chỉ tầm 27K.

Nói chung con CX9 chạy ở xứ Vịt là quá ổn. Còn ồn thì các kụ đi cỡ Audi vậy thấy ồn - vì mặt đường xứ Vịt xấu quá.

huancongtu

Xe tăng
NGon quá. giá mà nó là của em:D

mazda32010

Xe tải
Đúng là rõ chán cái ông VinaMazda, em mà biết ông này sẽ phân phối CX9 với giá này, em ứ vồ Highlander. Trước vào hỏi ông http://otothegioi.vn/ (sau mời lòi ra ông này chuyên trị xe Há Cảo xứ Đài) ông quăng giá 92 K Obama, em xìu vì giá ở bển chỉ tầm 27K.

Nói chung con CX9 chạy ở xứ Vịt là quá ổn. Còn ồn thì các kụ đi cỡ Audi vậy thấy ồn - vì mặt đường xứ Vịt xấu quá.
Xe của ông http://otothegioi.vn/ là xe nhật chính hãng đấy cụ ah,cụ cứ nói liều

lexus_bk

Xe điện
con này ngon, dáng đẹp, máy rất êm, ngồi trong xe cảm giác rất sang, em nghĩ là ổn đấy...

Loong Phoong

Xe điện
quá đẹp, đẹp quá

DHT06

Xe tăng
Bạn này cùng phân khúc với RAV4 và CRV, hàng ghế thứ 3 chật là đúng, thường hàng ghế này Tây để trẻ con ngồi chứ không phải người lớn! Xe đẹp, mỗi tội em chưa được lái thử nên chưa biết "sướng"

frs

Xe hơi
Bạn này cùng phân khúc với RAV4 và CRV, hàng ghế thứ 3 chật là đúng, thường hàng ghế này Tây để trẻ con ngồi chứ không phải người lớn! Xe đẹp, mỗi tội em chưa được lái thử nên chưa biết "sướng"
Bác nên nghiên cứu thông tin về xe cộ thật kỹ nhé. RAV4 & CRV làm sao có cửa so với CX-9 vì không được xếp cùng hạng.

camry28

Xe tải
em thấy tinh hinh la ít bác quan tâm đến em nó nhỉ, em thấy em này đẹp và giá rôe là cũng hợp lý nhất đó bác nhỉ, bác nào sở hưu em nó cho vài lời đánh giá đi, bác Hiếu cần thông tin thên về em nó cho mọi người tham khảo, đúng là em thấy mấy bác PR mazda làm việc dở quá, xin lỗi mấy bác sale nhé, nhưng đấy là em đóng góp thật lòng đấy, em tham khảo bên OS thấy co bác toyprevia gì đó, tìm hiểu rất sâu, rất kỹ về Lexus LS430, em chưa có cơ hội sở huu em nó nhưng thấy các bác trao đổi làm em cứ ngậm ngùi và ao ước, em thấy mazda mới trở lại, các bác sale còn trẻ, hãy thể hiện trình độ của mình đi các bác, em nói thế để động viên các bác và muốn thị trường có nhiều lựa chọn hơn, đi toy mãi kể cũng thấy nản, chúc mazda trở lại thành công..ủng hộ các bác.

Vina Mazda

Xe máy
em thấy tinh hinh la ít bác quan tâm đến em nó nhỉ, em thấy em này đẹp và giá rôe là cũng hợp lý nhất đó bác nhỉ, bác nào sở hưu em nó cho vài lời đánh giá đi, bác Hiếu cần thông tin thên về em nó cho mọi người tham khảo, đúng là em thấy mấy bác PR mazda làm việc dở quá, xin lỗi mấy bác sale nhé, nhưng đấy là em đóng góp thật lòng đấy, em tham khảo bên OS thấy co bác toyprevia gì đó, tìm hiểu rất sâu, rất kỹ về Lexus LS430, em chưa có cơ hội sở huu em nó nhưng thấy các bác trao đổi làm em cứ ngậm ngùi và ao ước, em thấy mazda mới trở lại, các bác sale còn trẻ, hãy thể hiện trình độ của mình đi các bác, em nói thế để động viên các bác và muốn thị trường có nhiều lựa chọn hơn, đi toy mãi kể cũng thấy nản, chúc mazda trở lại thành công..ủng hộ các bác.
Bác bảo em ạ.
Em cảm ơn ý kiến của bác rất nhiều!
J chứ nhiệt tình em có đầy. Em sẽ tìm hiểu thật kỹ để có thêm thông tin đến các bác.
Mong bác sẽ ủng hộ Mazda nhìu hơn nữa bác nhé!
Đọc được lời động viên của bác làm em có thêm động lực để cố gắng hơn nữa.
Cảm ơn bác nhiều nhiều...=D>

hoangbaolong

Xe buýt
xe này mà trang bị thêm cửa nóc thì tuyệt vời.

inochi

Xe điện
Với giá ,15 tỉ, opttion tương đối ổn, điều hòa 2 vùng, số tự động 6 cấp, 6 túi khí, vành 20inch, 7 chỗ, ..., em nghĩ là một lựa chọn khá là phù hợp với người việt

beconus

Xe buýt
RAV4 và CRV chỉ so với Mazda CX7 thôi ạ.

Speeding

Xe đạp
Chủ đề CX9 dạo này xẹp thế nhể ? @-) Mấy bác Seller Trường Hải cho em hỏi bây giờ động đất ở Nhật thế này nếu đặt gạch thì bao giờ mới thấy xe ợ ? Em đang quan tâm em này.

Tiện các bác cho luôn cái list option của em này Tiếng Việt để anh em cân não cái :69:

highlander11

Xe hơi
Con này là một trong top 3 Suv hạng trung bán chạy nhất ben Mẽo đấy . Nhìn phê quá

magnusclassic

Xe tải
Chủ đề CX9 dạo này xẹp thế nhể ? @-) Mấy bác Seller Trường Hải cho em hỏi bây giờ động đất ở Nhật thế này nếu đặt gạch thì bao giờ mới thấy xe ợ ? Em đang quan tâm em này.

Tiện các bác cho luôn cái list option của em này Tiếng Việt để anh em cân não cái :69:
em thấy cụ vina mazda bẩu nếu bây giờ đặt thì tháng 5 nhận xe cụ máu thì nhanh nhanh lên, các cụ bên mazda cũng bảo với em là ko khuyến khích khách đặt em cx9 lắm vì với giá cả như hiện nay xe về đến đâu là có khách mua hết luôn mà tình hình này em sợ giá lần sau về lại tăng tiếp.biết rằng mọi sự so sánh là khập khiễng nhưng với giá cả em cx9 như hiện nay cụ chỉ mua được em highlander2.7 base của toyota trong khi đó em cx9 này để đem ra so sánh thì cụ phải đem em highlander3.5 bản gần full ra so cụ nhé.em thích em này lâu rồi nhưng giá cả thấy toàn 90k trở lên nên ko dám đú,bác Hải nhập em này về em thấy giá hợp lý quá nên cũng làm được một em mầu đen chắc tuần sau rước em nó về rồi hồi hộp quá.
Nhân đây cũng cảm ơn cụ vina mazda nhé vì em phiền bên cụ nhiều quá.không biết sau này như thế nào nhưng với sự nhiệt tình như hiện nay cuả các cụ em tin rằng các cụ sẽ thành công.