Mazda 3 không có hệ thống cân bằng điện tử

tuan_mazda3

Xe tăng
Em đi Mazda 3 đời 2004 chứ chả phải 2012, làm gì đã có cái cân bằng đó. Em ngoài Hà nội chạy Đại lộ Thăng Long 100km/h chạy thẳng thì cũng có lúc bị "liệng", nhưng "liêng" ở đây em nghĩ là do mặt đường không tốt, hoặc vệt sơn nổi, nó tác động vào lốp nên mới liệng chứ không phải là do không có cái cân bằng mà nó liệng kiểu đó cụ ạ. Cái cân bằng điện tử nó hỗ trợ khi cua gấp hoặc đi vào đường trơn trượt chứ chạy thẳng thì chắc không có nhiều tác dụng. Ý kiến riêng của em thôi:D
Đi trên đường 3 tháng 2 Vũng Tàu cụ. Nói chung là đi thẳng nhưng cũng có lúc đánh lái tý xíu. Cụ sẽ thấy xe liệng cho dù cụ dữ khư khư cái vô lăng không nhúc nhích. Nếu cụ nói không liệng chắc cụ chưa đi như thế hoặc chăng cụ đã lắp thêm cái "ĐÓ" hay chăng cụ chỉ nói mò :-q

Ranrover

[Tịch thu bằng lái]
Và nếu có thì cũng chả mấy khi có điều kiện cho nó hoạt động :)
Kụ làm chương trình iq ah, cụ cho e ít thông tin , e cũng đang định cho cháu nhà e đi học, kụ rảnh thì cho e xin thông tin vào inbox cũng đc. Thanks kụ nhiều

dungce912

Xe điện
Kụ làm chương trình iq ah, cụ cho e ít thông tin , e cũng đang định cho cháu nhà e đi học, kụ rảnh thì cho e xin thông tin vào inbox cũng đc. Thanks kụ nhiều
Cái này gấu nhà em làm, nhà cụ chỗ nào để em bảo gấu gửi thông tin và gọi điện tư vấn, vì có nhiều trung tâm nên học gần nhà cho tiện, hoặc cụ vào web dưới chữ kí của em, alo hotline là đc giải đáp đầy đủ, thanks cụ

Chỉnh sửa cuối:

PLD

Xe buýt
nói chung ở VN xe sedan gầm thấp trọng tâm thấp thì ko cần.
nhiều cái xe hàn nhập trc kia cái óp sần này cũng chỉ là cái đèn báo thôi;
hoạt động hay ko có giời mới biết.
éo có trên xe toi thì ông này bênh chằm chặp, còn nó có trên xe hàn thì bảo chỉ là đèn báo ko biết có hoạt động ko, Thưa với ông là nó ko cho vào thì thôi chứ ko có kiểu ko có mà nói có như toi nhà ông đâu. Đúng là kiểu éo nào cũng nói đc.
toi giờ thì quá lởm rồi cắt bớt tùm lum, ngay như con Innova E số sàn mới giờ nó còn cắt ABS đấy

huybin89

Xe hơi
Ko cần thì cắt bớt đi thôi bạn à

anhnga

Tháo bánh
Mà nó có hoạt động hay không thì chẳng cụ nào biết cả........nên có cũng thừa......