Mazda 3 biển KS: 29S- 3737 đâm vào xe em rồi bỏ chạy

wallbio

Xe buýt
E gửi bác chủ thớt cả địa chỉ, đường đi tận nơi rồi mà chả có thông tin xử lý gì cả, chán

thienphuc

Xe điện
bác nhờ nhà lông vũ tìm cho

nguyenducduy

Xe điện
Dạ báo cáo các cụ là thế này đêm hôm noel thằng cậu út nhà em cùng 2 cậu bạn nữa photo hóa đơn thiệt hại của em công 01 chiếc ảnh hiện trường em đã chụp đem sang Bãi đỗ xe HTX nam đồng, vì nghĩ đêm noel đông nên nó sẽ không đi 4b ra đường, những sang đến nơi, tìm khắp bãi đỗ không thấy ( đứng ngoài đường nhìn vào thôi), Xong ra hỏi người trông xe, Thằng cậu nhà em Ngốc quá nó lại mang cái ảnh của xe đó ra hỏi " Ông có thấy chiếc xe này gửi ở đây không) nó xem một lúc bảo, ở đây không có", Thằng cậu nhà em bảo Xe này thấy bảo gửi ở đây, nó đâm vào xe nhà tôi bỏ chạy nên tôi phải tìm nó,
Thế mới ngốc chứ, nói thế thì khác nào " Bảo mày đi gửi chỗ khác đi chứ tao biết mày để xe ở bãi này rồi"

minh0075

Xe điện
giờ nó cãi bay cãi biến đi thì cũng khó,nhưng đội cụ mạnh cụ cứ đe nó 1 chặp cho lần sau nó đi tử tế hơn.

wallbio

Xe buýt
HTX Mai động ở ngõ 13 Lĩnh Nam cụ ạ, nó đậu ở đây lâu rồi, cụ cần thì tối e chụp lại xem đúng nó ko, chả nhẽ con này đậu ở 2 bãi

nguyenducduy

Xe điện
Em rất cảm ơn cụ Wallbio cụ nhiệt tình giúp em vụ này, Nhưng thôi cụ ạ, tiền em cũng mất rồi, được các cụ đồng viên em cũng nguôi ngoai rồi, em thì chẳng nghĩ gì nữa coi đó là bài học, mấy thằng cậu nhà em nó ức lắm, nhưng em cũng can ngăn, chẳng may chúng còn trẻ làm việc dại dột thì em cũng chết, không khéo các cụ lại chô em là không có Văn Hóa giao thông ấy chứ.
Từ bài học của em các cụ giúp kinh nghiệm chẳng may có thằng nào tông vào là phải dữ nó ngay không thể nhìn mặt mà tin người được.
Chúc các cụ thượng lộ bình an.

mazda_giadinh

Đi bộ
Ở đó gần nhà em, khi nào tăm tia thấy em gọi bác ra xử nhé!!!

ngheothichoto

Xe hơi
phat hien ra bac co the nho them mot so anh em trong dien dan di cung de anh em moi nguoi mot cau bac o.
Em chua biet go chu co dau, cac bac thong cam.

nvm_dtt

Xe tải
Chào các cụ, mong các cụ nghĩ cách giúp em. Chẳng là thế này ngày 11/12/2010 em điều khiển xe ford LS của em đi từ hướng ngã tư sở về tây sơn, đi đến ngã 3 Thái thị với Tây sơn, em đã đi đúng làn đường dành cho xe đi thẳng, bất ngờ thấy dầm một phát ở phía cửa sau bên lái, xuống xe thấy ông bác củ chuối điều khiển con mazda 3 (29S - 3737) biển quá đẹp đi từ hướng Thái thịnh sang, Ông ta sang đường bị mất lái không cua vào được phần đường của mình lại phi thẳng sang làn đường dành cho xe đi thẳng. Xuống xe tranh cãi một lúc, Ông ta mửa ra câu nói " xe tôi hỏng nặng hơn nên không bên nào đền bên nào" thí mới đau. Mình con người nghiêm túc không muốn tranh cãi nhiều giữa đường phố phường nên hai bên thống nhất gọi công an để giải quyết. Thế là em gọi 113 đến trong lúc chờ đợi, trời mưa em vào vỉa hè đứng, thế là tên đó phóng xe chạy mất.
khi 113 đến họ bảo, anh chấp nhận thiệt thôi, bây giờ chúng tôi làm thì anh phải đưa xe về đồn để điều tra và quá trình điều tra được chiếc xe kia chủ nhân là ai thì rất mất thời gian. em đành ngậm ngùi về mang xe vào hãng sửa, mất 3K các cụ ạ, phải sơn lại cánh sau và phần hông xe sau.
Tức quá mà chẳng làm sao được. Cụ nào thấy con xe đó chạy ngoài đường thì ALO: 0912179306 cho em phát để em cho mất thằng đàn em đến đòi nợ và dạy cho hắn chút kiến thức " Văn hóa giao thông".
Chia buồn cùng cụ và xe yêu nhé, em mà thấy con xe ý ở đâu, em điện ngay cho cụ>:D<

xeno

Xe đạp
Cảm ơn các cụ đã chia sẻ. Tài xế hôm đó khoảng 55 tuổi rồi, nhìn ngoài là con người đứng đắn, mình cũng đứng đắn, chẳng muốn cãi vã làm gì, để người ngoài họ nhìn, mình tin là ông ta sẽ tự phải chịu trách nhiệm của mình, ai rè đâu ông ta là con người củ chuối quá, đến bác 113 ra bảo sao anh lại để nó đi mất thuê xe ôm đuổi chứ. Lúc đó mình mới biết là mình hiền quá.
Cụ giống tính em rồi. nhiều khi mình thẳng nhưng cuộc đời này nó lại cong lắm. Hôm đấy nghe lời mấy chú 113 thuê xe ôm đuổi theo chặn đầu gặp phải thằng đang có tinh thần chạy chốn nó lại tông cho cụ ạ. Thôi nghĩ lại thấy thì ức nhưng sự việc qua rồi, Mong cụ sớm yên lòng để bẻ thẳng cuộc đời này lại.

CuongNQ

Xe máy
Ai đâm vào bác này thì lên xin lỗi đi :)