Mazda 3 2010 các cụ độ gì rồi phọt lên cho anh em chiêm ngưỡng với ợ

Trạng thái
Thớt đang đóng

lox bui M3

Xe buýt
em chưa cụ ạ .. nhưng đèn Hậu em dán đen kín rồi , nên chẳng bít độ kiểu gì nữa .

Ở Hải Phòng hình như dưới chân cầu Lạch Tray có cửa hàng bán mấy đô này đấy, cụ thử đi hỏi xem ...cửa hàng của anh Thắng , lúc nào rỗi em phi xuống đấy , rủ rê cụ , có gì cụ cho em số dthoaij của cụ em chủ động liên lạc ...

e bít chỗ đấy roài,nhà e ở gần đấy mà :D e giống cụ,bịt kín vào thì độ kiểu rì :)) đêm hqua đs tranh thủ làm mấy fát led gầm hno mua trên hn vs cụ long mà h mới lắp :) sáng đẹp phết e cũng test thử vô lăng M3 e đua vs con mitsubishi to đùng của thg bạn:M3 chở 5 ng lên đến 160km mà thg mít 2lít :| ko hiện tg gì xảy ra :)) số của e nhé cụ shin 0906492866

tranh thủ làm cái vây cá ,hết cái có led nên e làm tạm cái này

Hóng rượu từ các cụ ^^

Chỉnh sửa cuối:

longbob

Xe buýt
Đẹp quá lox bui ơi. Thế độ led xong lại ra Đồ Sơn vào khu công nghiệp Moi Cu Ra à ~X(.
Mà led biển sáng đều đấy chứ, có lệch gì đâu

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com

e bít chỗ đấy roài,nhà e ở gần đấy mà :D e giống cụ,bịt kín vào thì độ kiểu rì :)) đêm hqua đs tranh thủ làm mấy fát led gầm hno mua trên hn vs cụ long mà h mới lắp :) sáng đẹp phết :D số của e nhé cụ shin 0906492866

tranh thủ làm cái vây cá ,hết cái có led nên e làm tạm cái này

Hóng rượu từ các cụ ^^
Cụ chưa lắp Bóng téc à , 2 bên đèn Pha ý , thôi hum nào rảnh lên chỗ em cho gần em dẫn cụ đi lắp bóng téc và Bóng Led trần nhé , mà sao cụ ko ko dán kín luôn dải đèn hậu sau cho đen kín luôn , trước em cũng làm đèn Led gầm giống cụ rồi đấy , nhưng một thời gian nó cháy , mà nhìn ban ngày nó ko sáng đâu cụ ạ , hum nào kiếm quae Led Hịn cơ ..em alo cho cụ đây ,

lox bui M3

Xe buýt
Đẹp quá lox bui ơi. Thế độ led xong lại ra Đồ Sơn vào khu công nghiệp Moi Cu Ra à ~X(.
Mà led biển sáng đều đấy chứ, có lệch gì đâu
cái jề cụ cũng bít ;)) . led biển 1 bên sáng sanh 1 bên sáng trắng,nhìn ngoài mới rõ,e chụp lừa tình mà :)) chứ nó vẫn bị lệch,chuột bạch mấy vụ đèn đóm nhanh đi cụ :)

lox bui M3

Xe buýt
Cụ chưa lắp Bóng téc à , 2 bên đèn Pha ý , thôi hum nào rảnh lên chỗ em cho gần em dẫn cụ đi lắp bóng téc và Bóng Led trần nhé , mà sao cụ ko ko dán kín luôn dải đèn hậu sau cho đen kín luôn , trước em cũng làm đèn Led gầm giống cụ rồi đấy , nhưng một thời gian nó cháy , mà nhìn ban ngày nó ko sáng đâu cụ ạ , hum nào kiếm quae Led Hịn cơ ..em alo cho cụ đây ,
e đang tìm chỗ chuẩn,nếu ko đc thì fi lên hd giao lưu luôn :D e dán đen ngòm r đấy chứ,nhg lại bóc ra vì thấy nổi hơn,ban ngày ai bật đèn đâu cụ :D,cứ chơi đã.thấy cái hịn của cụ chuột bạch nào thì e lại hóng ^^cho nó chắc :)) tks cụ nhé

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
e đang tìm chỗ chuẩn,nếu ko đc thì fi lên hd giao lưu luôn :D e dán đen ngòm r đấy chứ,nhg lại bóc ra vì thấy nổi hơn,ban ngày ai bật đèn đâu cụ :D,cứ chơi đã.thấy cái hịn của cụ chuột bạch nào thì e lại hóng ^^cho nó chắc :)) tks cụ nhé
Bóng đèn Biển với Led trần cứ lên chỗ em , đủ các loại bóng , mà phải sáng trắng như Xenon mới đẹp , mà Cụ chưa lắp Xenon cho xe à ..

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
hay mai cụ rỗi lên Hải Dương em lắp cái Led trần và Led Biển cho chuẩn , rồi mình phi thẳng lên Hnoi tìm Xenon và đèn Led Gầm , em đang thèm lắp led gầm mà tìm chưa ra chỗ nào ...chắc mai phải lên Hà Nội tìm thôi , tiện thể hẹn mấy cụ trong hội Mazda ra mắt các cụ , ko các cụ ấy trách móc ..

longbob

Xe buýt
hay mai cụ rỗi lên Hải Dương em lắp cái Led trần và Led Biển cho chuẩn , rồi mình phi thẳng lên Hnoi tìm Xenon và đèn Led Gầm , em đang thèm lắp led gầm mà tìm chưa ra chỗ nào ...chắc mai phải lên Hà Nội tìm thôi , tiện thể hẹn mấy cụ trong hội Mazda ra mắt các cụ , ko các cụ ấy trách móc ..
Máu làm led gầm thì vác xe lên HN, ra Long Thịnh có mà ối, thích kiểu gì có kiểu đó. Mà Led gầm mazda độ kiểu gì để nhét vừa khít 2 cái khe ở dưới đèn sương mù là đẹp nhất

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
em muốn lắm , có bác nào lắp Phọt lên cho em xem nào ... Long Thịnh nó ở đâu cụ Longbob ơi ..., xe cụ lắp chưa

lox bui M3

Xe buýt
cụ này máu quá :)) e thấy cũng hòm roài,h e đg hóng trần và xenon,mai rảnh e sẽ phi lên hầu kụ ngay :D

longbob

Xe buýt
em muốn lắm , có bác nào lắp Phọt lên cho em xem nào ... Long Thịnh nó ở đâu cụ Longbob ơi ..., xe cụ lắp chưa
Ở Lê Văn Lương ý, ra đó trình bày ý tưởng, nhận báo giá, ok thì các chú thợ sẽ vẽ hươu, vẽ vượn như đúng rồi #:-s

Shin3017

Xe buýt
Website
facebook.com
Xời ơi , máu em lên não nó đang cao , mai em lên xem cái vụ đèn đóm này thế nào , có gì em sẽ alo các cụ

baoan1705

Xe hơi
Sau gần 1 tháng đi công tác phải xa vợ 2 giờ mới quay lai thăm các kụ được,mong các ku chém nhẹ tay ợ

Trạng thái
Thớt đang đóng