Mazda 3 2010 các cụ độ gì rồi phọt lên cho anh em chiêm ngưỡng với ợ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Gadangtri

Xe máy
Các cụ cho em hỏi lạc đề tí: ở đâu bán cái thảm sàn đẹp mà vừa cho M3 ạ? :D

Toyota Celica

Xe container
Các cụ cho em hỏi lạc đề tí: ở đâu bán cái thảm sàn đẹp mà vừa cho M3 ạ? :D
Cụ sang box thương mại của of, mục oto , tìm gian hàng thảm bảo hà , em mua ở đấy , cụ Mạnh bán hàng tốt và trách nhiệm lắm , giá cũng mềm

tanthanglong

Xe tải
Toy ơi, a qua chỗ bán cái che đằng sau thì k thấy bán nữa rồi!

tanthanglong

Xe tải
hình và tên nó dư lào cụ
Nó là cái che nắng dạng lưới như mấy cái xe sang thì nó ấn nút là lên... còn của iem là dính cố định vào kính sau luôn :D với cả đợt đấy iem mua ở cửa hàng 1 giá của Nhật có 20 nghìn thôi :D

Toyota Celica

Xe container
Da cừu :D

nongdanbank

Xe tải
Sáng ngủ dậy "Bỗng dưng muốn mua xe " lục tủ thấy còn ít tiền em xách theo người lượn lờ các salon Kylin 1 Kylin 2 , Kylin 3 , rồi sang Lâm Gia Trang xem ngắm , chém gió .
Giá cả thì hỏi ở Kylin 32.5 , sang đến gia Lâm hỏi chỗ nào cũng 34 35 36, bực hết cả mình , chạy ra hàng mành làm bát bùn chả trưa tính tiếp .
Hai giờ gọi lại cho mấy cậu Kylin , ối anh ơi 2 chiếc ban sang anh xem bọn em bán mợ nó hết rồi , bây giờ anh cần thì bon em phải đánh từ hải phòng lên , sau 2 tiếng nữa có xe cho anh chạy .
Chiều đến nơi , bóc hết các loại màng mỏng , vứt tiền lấy phiếu thu rồi em vi vu luôn hehe
Về đến sân làm kiều ảnh kỷ niệm ngày cưới

Đăng kiểm xong em làm bộ Xenon và lắp DVD cho em nó rồi làm chuyến đi Bái Đính thắp hương kiêm rửa xe luôn
DVD đây ạ , JVC 728 thích nhất là cắm iphone vào nó load vù vù rồi oánh nhạc ầm ầm luôn , chọn bài thẳng trên màn hình luôn ạ

Xenon em quên chưa chụp buổi tối nhưng đẹp lắm ạ BOSCH HID 11

Chỗ này là Phủ Lý , ngồi ăn bánh quấn chả nứong mờ mờ ảo ảo làm 1 kiểu

Nhạc trên xe thì khá (loa) ổn rồi , nhưng tai em nó hơi bị điếc , mà kinh phí thì hạn hẹp nên em qua chỗ bác DuyLinh làm cái Sub rẻ tiền lắp vào nghe cũng thấy sướng vật ạ , hàng xịn nó khác hàng tầu , tiếng chắc nịch

Bây giờ là cánh gió , đặt cụ Kingpin mãi cả tháng cụ mải đi chơi biểu tình bên Thái Lan hay sao mà mãi em mới đc sở hữu em nó , trước khi sở hữu em nó thì em có lượn lờ mấy hàng ở gần nhà xem qua mấy mẫu
Cái này bác chủ chào 1,5 hay 1,7 cả sơn thì phải , nhìn cũng okie nhưng hơi thấp

Sang hàng đối diện thì gặp hàng khủng , siêu nặng , em đếch hiểu nó làm bàng gì mà nặng thế , lắp vào cốp xe xong có khi đếch mở đc cốp luôn ý hehe

Đợi mãi cụ Pín mới mang về cái em thích nhất
Đây là lúc chuẩn bị lắp ạ

Đo đo đạc đạc để em nó đẹp từng milimet :) , sau đó là màn quyết định , phang thẳng cái khoan vào :( em nhắm mắt chụp ảnh chứ không dám nhìn ạ

Lắp vào thì nó thế này ạ

Màn này là màn đánh bóng ạ , tiện thể mấy chỗ xước trên xe em nhờ cu này nó đánh bóng free luôn hehe

Từ sau đit nhìn vào thì nó thế này ạ , em chụp ngược sáng

Ngang ngang một tý , hình như độ dốc hơi cao thế nên em bắt thợ nó cho thấp xuống một tý rồi ạ

Nhìn ngang xe thì nó thế này ạ

Trong lúc các anh đang mại vặn vit cho cánh gió em chui xuống lắp cái ốp pô mà em vặt đc của cụ Pin ạ

Lấy 2 cái dây luồn từ đèn hậu xuống gầm rồi nó thế này ạ , buổi tối em nghĩ nó đẹp hơn

Bộ vành vẫn xấu quá , em đợi đi nốt tầm 5 10k km thì em thay cả vành cả lốp cho nó xì po hơn ạ ( tháng vừa rồi vừa lấy xe em cũng quất đc 3500km rồi hi vọng tháng sau là đủ tiêu chuẩn ạ ) , các cụ có vành dùng rồi mà muốn bán thì giới thiệu em với , cho nó tích kiệm ạ , tiêu chỉ của em là rẻ đẹp thơm là đc

Plan độ tiếp của em là
1) Sơn carbon 3D nội thất cho nó giống LAMBODGINI ạ( nhưng chưa biết sơn ở đâu , em cũng ngó qua nhiều chỗ , thấy một chỗ rất đẹp nhưng họ đòi hơi cao gần 2tr , các chỗ khác tầm 1tr ,nhưng ứ đẹp ạ )
2) Thay vành 18 hoặC 17 INCH
3) chắc là lắp LED mắt trước mắt sau , em cũng chưa biết làm ở đau ở HN , vì cái này thấy bảo thợ làm không tốt , đèn hấp hơi nước thì toi ,
4) Cụ Duy bảo thích thì cụ chế cho cái lắp Ipad cho xe , nhưng thế em nghĩ phải bỏ DVD ra , mà thế thì hơi bị phí vì nghe DVD vẫn tiện và rẻ hơn , cái này em đang suy ạ
Tạm thời thế đã ạ
Vì xe mới sơn đuôi nên em chưa kịp rửa để làm vài kiểu ngang dọc thêm
các cụ thông cảm ạ
Các cụ ném đá nhẹ nhẹ em thôi nhé hehe
Tiện thể em khoe lai con vợ cũ em mới ly dị cách đây 2 tháng :((

http://otofun.net/showthread.php?t=81021

up cho vợ 2 đẹp và cá tính của cụ

Toyota Celica

Xe container
up cho vợ 2 đẹp và cá tính của cụ
Cụ edit lại xóa quote đi nhé

Update tiếp vậy

Cũ nhưng loa cần gì mới :D ,

Keo hơi nham nhở tý :)) lúc thi công chưa lau , thi công xong lại quên ko choạch :D

...................

Nục

Xe tăng
Cái bọc vô lăng da "cừu" của cụ mua ở đâu đấy cụ ơi?

Trạng thái
Thớt đang đóng