Mazda 3 2010 các cụ độ gì rồi phọt lên cho anh em chiêm ngưỡng với ợ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Toyota Celica

Xe container
Chơi , how much ? , cho demo vài cái ảnh lên đi

newlife

Xe hơi
Kính các bác đã độ Led cho M3 2010 cho em hỏi chút,
Chuyện chẳng là em vừa kiếm được 03 dải led.
02 cái như thế này (đầu vào cũng là 12V, 2,15W): Em muốn lắp vào chỗ lắp dải led trước giống của cụ longbob.

và một dải led như thế này. em định dán vào kính sau, khi phanh nó sáng

khi không đấu điện trông nó thế này ạ

Cụ nào đã từng độ cho em hỏi chút

1, muốn lắp led cho đèn trước (đấu vào cái đèn tròn dưới cùng mặt trước xe). thì tháo dắc cắm như thế nào ạ, Có phải cắt dây hoặc triết dây không ạ, dây âm dương phân biệt như thế nào ạ
2, Lắp vào đèn phanh (đấu cùng với cái đèn trên cốp) thì bóc miếng nỉ ra thế nào ạ? có nhất thiết phải tháo không ạ. dây âm dương phân biệt như thế nào?

3, Có cụ nào sắp tới độ led thì cho em "đua đòi" cùng với...
Cám ơn các cụ đã đọc bài.

Chỉnh sửa cuối:

Toyota Celica

Xe container
1)Lắp vào đèn trước: Cụ rút cái đèn sương mù ra , ( quay tròn roài rút , lúc lắp vào hơi khó 1 tý , cho vào rồi lựa để quay tròn ) , dí dây vào cái đèn đu đèn sương mù đấy , 1 dây mát 1 dây vào trong ( ko phải cắt xén gì cả chỉ đút thoai )
2) Quan trọng là đèn cụ để ở vị trí nào , đèn trắng lại lắp vào đèn phanh ko hợp , nên đổi sang dải led Đỏ thì hợp hơn , đèn trắng thì cụ làm đèn soi biển số hợp hơn , tháo cái nỉ thì có gì đâu , rút 8 cái ốc ra bằng tuốc lo vit 2 cạnh nhẹ nhàng thoai .
3) Lười thì cụ đem ra nhà thằng xilanh 89 võ thị sáu , nó chế cho , 20 phút là xong hết thích LED ở đâu chẳng được

nghductho

Xe đạp
Tự động chốt khóa cửa thì có thể liên lạc với anh Văn ở Nguyễn Ngọc Vũ (số máy 01225969779). Tôi đã làm ở đó và hoạt động tốt; xe của tôi cũng là mazda3 2010. Nếu cần trao đổi thêm thì liên lạc với tôi theo số máy 0989153484.
Cảm ơn anh, cho tôi hỏi thêm:
1, như thế thì lắp lại bộ cũ các thông số như nhiệt độ ngoài trời, chế độ thổi gió của điều hòa v.v. sẽ lại có phải không
2, còn tự động khóa cửa thì có thể cài thêm được không, và ở đâu thì làm tốt nhất

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Tự động chốt khóa cửa thì có thể liên lạc với anh Văn ở Nguyễn Ngọc Vũ (số máy 01225969779). Tôi đã làm ở đó và hoạt động tốt; xe của tôi cũng là mazda3 2010. Nếu cần trao đổi thêm thì liên lạc với tôi theo số máy 0989153484.
bao nhiêu tiền vậy bác

newlife

Xe hơi
1)Lắp vào đèn trước: Cụ rút cái đèn sương mù ra , ( quay tròn roài rút , lúc lắp vào hơi khó 1 tý , cho vào rồi lựa để quay tròn ) , dí dây vào cái đèn đu đèn sương mù đấy , 1 dây mát 1 dây vào trong ( ko phải cắt xén gì cả chỉ đút thoai )
2) Quan trọng là đèn cụ để ở vị trí nào , đèn trắng lại lắp vào đèn phanh ko hợp , nên đổi sang dải led Đỏ thì hợp hơn , đèn trắng thì cụ làm đèn soi biển số hợp hơn , tháo cái nỉ thì có gì đâu , rút 8 cái ốc ra bằng tuốc lo vit 2 cạnh nhẹ nhàng thoai .
3) Lười thì cụ đem ra nhà thằng xilanh 89 võ thị sáu , nó chế cho , 20 phút là xong hết thích LED ở đâu chẳng được
Cảm ơn cụ toy nhiều, chắc em mang qua chỗ bác xilanh 89 vậy.

Chỉnh sửa cuối:

Toyota Celica

Xe container
Vào xe bấm nút , ông hungvit lười thế :)) , em chở người già với trẻ em , trước khi đi hỏi đã okie chưa , ok thì em khóa cửa trung tâm luôn :D , 1tr2 uống bia nhòe :))

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
vào xe bấm nút , ông hungvit lười thế :)) , em chở người già với trẻ em , trước khi đi hỏi đã okie chưa , ok thì em khóa cửa trung tâm luôn :D , 1tr2 uống bia nhòe :))
he he album của chú anh còn chưa sửa đơi này, đợi cưới xong bọn anh tặng nhá ;))

xilanh

Xe buýt
Mie, xe tau nằm xưởng roài nên ko chụp choạch j được. Thế con altis dư nào roài toy ơi ;)) làm tí đê

longbob

Xe buýt
02 cái như thế này (đầu vào cũng là 12V, 2,15W): Em muốn lắp vào chỗ lắp dải led trước giống của cụ longbob.

1, muốn lắp led cho đèn trước (đấu vào cái đèn tròn dưới cùng mặt trước xe). thì tháo dắc cắm như thế nào ạ, Có phải cắt dây hoặc triết dây không ạ, dây âm dương phân biệt như thế nào ạ
2, Lắp vào đèn phanh (đấu cùng với cái đèn trên cốp) thì bóc miếng nỉ ra thế nào ạ? có nhất thiết phải tháo không ạ. dây âm dương phân biệt như thế nào?

Led trước thì e lại kéo dây lên nắp capo, cắm vào rắc đèn sương mù. Led phanh thì chạy từ gầm chạy lên.
Cái len của cụ đẹp đấy. Cụ mua ở đâu ?

bromine32

Xe tải

Bóng này thì bao lâu cháy 1 lần nhể. Nhà cháu sợ cứ tháo ra lắp vào thay bóng thì mệt nhắm ợ

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Led này của Hàn quác, đắt phết, cụ Toy định lắp thấy giá rổ này chạy luôn đi lắp đèn Tung Của =))
đc cái sáng vãi nhái, chắc là bền hơn =))

Chỉnh sửa cuối:

newlife

Xe hơi
Led trước thì e lại kéo dây lên nắp capo, cắm vào rắc đèn sương mù. Led phanh thì chạy từ gầm chạy lên.
Cái len của cụ đẹp đấy. Cụ mua ở đâu ?
Híc, được cụ longbob khen, khoái thế, Cụ mazda607 cũng khen cái này đẹp. Em hẹn với cụ xilanh rồi, T7 hoặc CN qua gara của cụ ấy lắp xem thế nào. Em choẹt bằng D90 mà vẫn không thể hiện hết được. Cụ nào biết chỉnh chọt mách em cái.
Em đang lo nếu cái thanh led dài kia lắp sát điểm cuối cùng kính sau thì không sáng được mấy vì cái kính sau nó tối lăm. Nó dài gấp 3 lần cái biển số nên không nhét vào biển số được ạ. Cắt ra thì toi luôn.

Sonotc

Xe tải
Đã cụ nào độ lại âm thanh cho mazda 2010 chưa cho e tham khảo với, xe e nghe loa thấy chán quá

Toyota Celica

Xe container
Led này của Hàn quác, đắt phết, cụ Toy định lắp thấy giá rổ này chạy luôn đi lắp đèn Tung Của =))
đc cái sáng vãi nhái, chắc là bền hơn =))
Mịe 1 cái 1tr5 1 đôi , 1 cái Free for all :D mà em nói thật đến bây giờ nó vẫn sáng chóe :D :D

Toyota Celica

Xe container
đang suy nghĩ vụ 85$ cho đèn led sương mù ở Long Thịnh :-?
Ôi điên à chime béo , để tiền mà ngấm vào thân , xe full option mới đem ra độ chứ
Cái đèn đấy giá 700k nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng