Thảo luận Mazda 3 1st Gen (2004-2008)

yang123

Xe buýt
Cụ Hihiki và cụ tuantitan ơi, em định đặt cái ODB-II để hiển thị thông số cho cái màn hình LCD đang 1 màu đỏ lòm ở phía trên đầu DVD xe em. Link các cụ đưa ra đây ạ: https://world.taobao.com/item/17646798805.htm
Nhưng trong web có nhiều option với nhiều mức giá khác nhau (từ 40 tệ đến 349 tệ), mình chọn loại nào thì phù hợp ạ? Xe em đã thay đầu CD nguyên bản bằng đầu DVD caska (hình bên dưới ạ).

Nếu cụ đặt ODBII hiển thị chức năng trên LCD khi đã thay sang đầu DVD, em bảo cụ đặt C2, C3 (Bản cao cấp nhưng không hiển thị khu vực giữa LCD) hoặc E5 (Bản hoàn thiện đầy đủ hiển thị đầy đủ trên màn LCD của xe và dùng cho cả hiển thị qua bluetooth lên trên điện thoại) hihi:D:D:D

ãnhco

Xe tải
Báo cáo các cụ!

Trưa nay CC đã chạy trên đường thử :).
Clip e có quay nhưng chắc phải tối mới up đc. :):)

ãnhco

Xe tải
Gửi các cụ đoạn video e test nhanh.

ãnhco

Xe tải
Sao vòng tua may không ổn định
dã man :D phục lăn ãnhco :D

chắc qua mấy chỗ đường lồi lõm vòng tua tự điều chỉnh để nguyên giữ tốc độ
Dạ, lúc đó nó bù ga để tăng tốc, mà e thấy cũng hơi lạ là nó cứ nhắp nhắp chứ k mượt, k biết là do cái CC này thiết kế cho Ford 3.0 hay cái ga của M3 nhạy hay lý do nào đó khác, chắc e phải ngâm cứu thêm :D
Hehe bái phục ãnhco nhà mình rồi:D:D:D, khi nào OF hội mời cụ nhận hàng nhé 1 két bia với em ghẹ 50kg nha haha:)):)):))!
hi`, hi vọng e có cơ hội of với mấy a!

sh125black

Xe máy
E thấy tầm tiền e này đi quá ổn

Quynhkun

Xe tăng

Dạ, lúc đó nó bù ga để tăng tốc, mà e thấy cũng hơi lạ là nó cứ nhắp nhắp chứ k mượt, k biết là do cái CC này thiết kế cho Ford 3.0 hay cái ga của M3 nhạy hay lý do nào đó khác, chắc e phải ngâm cứu thêm :D

hi`, hi vọng e có cơ hội of với mấy a!
He he quá ngon a ơi, nhưng đúng là a xem lại quả vòng tua xem thế nào :D

Sáng nay em đi đăng kiểm các cụ ạ. Em đăng kiểm ở trạm Mỹ Đình này 3 lần rồi, lần nào cũng vắng hơn các trạm khác. Hnay thì quá toẹt vời đúng 7h30 làm việc thì 7h29 em đến có mỗi xe em vs 1 xe nữa của 1 cụ đi Ếch cũng trên Of. Cụ nào ở HN ra đây đăng kiểm thì đỡ phải chờ đợi ạ :D

Quynhkun

Xe tăng
Em đang lên thớt rồi các cụ ơi :D

Em 2 lần trc cũng như lần này đều k bỏ quên xiền trên xe vì xe mình chả lỗi gì cả. 2 lần trc đều ngon. K biết lần này có thế nào k ;))

yang123

Xe buýt
Em đang lên thớt rồi các cụ ơi :D

Em 2 lần trc cũng như lần này đều k bỏ quên xiền trên xe vì xe mình chả lỗi gì cả. 2 lần trc đều ngon. K biết lần này có thế nào k ;))

Lại được thêm năm nữa roài hehe:)):)):))

Quynhkun

Xe tăng
Em xong xuôi rồi các cụ ạ. Mất 40p tất cả và k tiêu cực tẹo nào. Nhanh gọn quá h em đi làm đây ạ.

Trưa nay lại đc gặp cf vs mấy cụ trezegol HIHIKI TuanTITAN dloirumattroi r he he he. Mấy h các cụ nhỉ? Tầm 12h hơn chút em ms tới đx :D

TuanTITAN

Xe hơi
Website
www.tuantitan.com
Em xong xuôi rồi các cụ ạ. Mất 40p tất cả và k tiêu cực tẹo nào. Nhanh gọn quá h em đi làm đây ạ.

Trưa nay lại đc gặp cf vs mấy cụ trezegol HIHIKI TuanTITAN dloirumattroi r he he he. Mấy h các cụ nhỉ? Tầm 12h hơn chút em ms tới đx :D

Chúc mừng :)
Đợt rồi Anh cũng đăng kiểm ở đây, nhanh gọn.

Mà vụ cafe là có hẹn trước rồi à ?
Anh không biết, đang ngồi ở Hòa Lạc city :(

-

Gửi các cụ đoạn video e test nhanh.
Tuyệt vời ông mặt trời :)
Cụ ra hẳn cao tốc đường đẹp thử xem vòng tua ntn Cụ ơi ?
Vòng tua không ổn định như vậy, có khi lại tốn xăng hơn không xài cc ấy nhỉ :(

Chỉnh sửa cuối:

dloirumattroi

Xe hơi

Hay quá, nhưng mình cũng thắc mắc như TuanTITAN, vì giờ đó lại ngồi với đối tác trong Công ty rồi.

ãnhco

Xe tải

Vote cho mấy vụ đăng kiểm này, chổ này chắc của tư phải k Thanh.
Chúc mừng :)
Đợt rồi Anh cũng đăng kiểm ở đây, nhanh gọn.

Mà vụ cafe là có hẹn trước rồi à ?
Anh không biết, đang ngồi ở Hòa Lạc city :(

-

Tuyệt vời ông mặt trời :)
Cụ ra hẳn cao tốc đường đẹp thử xem vòng tua ntn Cụ ơi ?
Vòng tua không ổn định như vậy, có khi lại tốn xăng hơn không xài cc ấy nhỉ :(
Hì, ở e k có cao tốc cụ ạ, chắc khi nào về quê mới thử đc tốc độ cao :)