[Thảo luận] Máy phát hiện súng bắn tốc độ

VHH148

Xe tăng
Súng của xxx giờ ko có máy phá sóng nào phá đc cả, súng của xxx bây giờ bắn = laser rồi kụ phóng tinh viên nào đó ạ

ECO-arch

Xe tăng
Cứ tuân thủ tốc độ thì chấp tất cả các loại máy băn hiện đại nhất.

ngonamtri

Xe tăng
Có cụ nào chuột bạch cái này chưa???

buicongchuc

Xe ba gác
Chấp hành tốt Luật GTĐB để thực hiện tốt luật, an toàn cho mình, cho người khác và thể hiện văn hóa giao thông các cụ ạ!

HoangThucAnh

Xe hơi
bài báo như kiểu quảng cáo ý nhỉ:))

thichxeoto

Xe điện
*** cái ông này,không lo tuân thủ luật giao thông lại còn cố tổ ra nguy hiểm,còn những loại người như thế này còn tai nạn giao thông
Cụ này lên xem lại phát ngôn với anh em trên of, cụ chửi xxx làm láo với báo lá cải đưa tin lung tung thì được chứ không lên nói anh em như thế, em có đôi lời với cụ, chúc cụ vui trên of:-*

bmwl7

Xe tải
Súng bắn = mồn là tật xấu của xxx. Chống lại = Cam hành trình, keke
Vâng, nếu xxx bắn bằng mồm, thì khi bị đòi xem hình ảnh (theo luật), lại bảo hôm nào ra nhận quyết định phạt thì có hình ảnh kèm theo. Nên cứ phải đòi xem trực tiếp trên máy. Chưa kể đòi xem tem kiểm định, sai số...

Chỉnh sửa cuối:

tran_thuat_lai

Xe lăn
lúc phát hiện ra thì đã bị bắn xong rồi ...bằng thừa

PhanhGap

Xe điện
Vịt nhà mình toàn sáng tác những cái vớ vẩn, khôn lỏi nên nghẽo vẫn mài. Chăng khác gì vụ dụng cụ tiết kiệm điện năng đểu.

doilamegi

Xe buýt
Cũng chả ăn thua đâu, nếu fát hiện dc thì mình cũng đã dính đạn roài!

Ob3xuT

Xe điện
Cái này theo lý thuyết chỉ phát hiện được súng bắn tốc độ bằng máy thôi. Chứ súng bắn bằng mồm thì phải phát hiện bằng kinh nghiệm được chia sẻ thôi ạ.

Máy này ngoài chức năng phát hiện, phá sóng để gây nhiễu cho súng bắn mà có thêm chức năng đặt tốc độ tự động vào súng bắn thì tuyệt, Nhưng mà bắn bằng mồm thì vẫn chết.
bắn bằng mồm vs OF thì bị vả ngay chết lsao đc hử cụ ???

getzbac

Xe tăng
Cái máy này hay phết nếu trang bị cho vợ 2 thì chả ngán gì xxx, phóng thoải con gà mái, đường giới hạn 50 mà không thấy tít tít thì cứ 80 mà chạy, đường giới hạn 80 tít tít không kêu thì 100-120 mà đạp. Nếu gặ­p số lại tiết kiệm ối thời­ gian.... sống. Ngoài ra trên of này em thấy một số xe trang bị loại có tính năng tương tự với­ thiết bị trên.
Loại thứ­ nhất: Không mất chi phí mua thiết bị ban đầu, chỉ phải trả tiền phí hàng tháng, có tác dụng tươ­ng đối tốt, các bác tài xe khách và xe tải hay trang bị. Hiệu quả hay hậu quả ở đây: http://www.otofun.net/threads/384692

Loại thứ hai: loại này có tác dụng gần như tuyệt đối, tất cả các loại súng bắn tốc độ của xxx đều không có hiệu lực, tuy nhiên không mấy khi mua bán trên thị trường, thông thường chỉ VIP mới có. Nếu được trang bị thì xxx nhìn thấy cũng ngoảnh mặt làm ngơ.
http://www.otofun.net/threads/383015
Các cụ đọc xong thấy hiệu quả không?

Chỉnh sửa cuối:

Hoàng_Gầy

Xe điện
Bài này cũ rích, người viết chỉnh sửa ở đâu rồi up lên thôi.

Có đoạn nói "bằng bị bấm 2 lỗ" là cháu chả đọc thêm nữa rồi. Thời buổi nào còn bấm lỗ nữa...

Mazda CX9

Xe điện
Loại này có từ nhiều năm nay rồi.Chỉ báo hiệu khi có tín hiệu bắn của súng thôi.Tuy nhiên hiệu quả ko cao ,khi phát hiện ra có súng bắn thì mình đã dính đạn rồi.Chỉ thoát khi bắn xe trước mình đi sau thì né kịp.
Cụ chuẩn luôn

bmwl7

Xe tải
bắn bằng mồm vs OF thì bị vả ngay chết lsao đc hử cụ ???
Vâng, đúng vậy. Nhưng đấy là em nói với xe nào gắn mấy cái máy tìm và diệt ấy chứ. Còn OF có mấy ai lại cần dùng.

Xe nào khi bị bắn, cãi là xe tôi có gắn máy phát hiện súng của anh đấy, thì vui nhỉ. :)

Chỉnh sửa cuối:

longvu

Xe tăng
Em đọc trên baomoi có bài này không biết tác dụng của thiết bị"phát hiện súng bắn tốc độ" có tác dụng không? Để trang bị một cái đề phòng những lúc mình sơ suất nhỡ chân ga (Ngoài chủ ý chứ không phải cố tình các cụ nhá:))) để biết mà còn chủ động điều chỉnh chân ga cho nó phù hợp với thực tiễn lick đây mời các cụ xơi:):http://www.baomoi.com/Truy-tim-bao-boi-chong-ban-toc-do-cua-quai-xe-duong-dai/141/8946776.epi
Nhiều cụ trên này ko chịu đọc kỹ, bác chủ thớt đã nói là ko chủ ý vi phạm tốc độ, biết để cảnh báo, giống như 1 hình thức nhắc nhở rồi. Vậy mà nhiều cụ vẫn giáo huẩn kiểu này kiểu nọ, thực sự phản cảm quá. OF là diễn đàn trao đổi kinh nghiệm sử dụng ô tô, đâu phải là diễn đàn để thi thố về đạo đức lái xe, ....mà các cụ hô khẩu hiệu kinh thế.
Cụ chủ thớt nếu mua đc rồi, dùng tốt, chỉ cho em với nhé. Trang bị thêm cho tiện, đề phòng lúc đi tỉnh lạ, ko quen đường.

Haigv

Xe tăng
Nói chung nếu có cũng rất hay vì đi đường lạ nhiều khi biển đặt ở chỗ khuất mà ko nhìn thấy cũng nguy. Quan trọng là tác dụng của nó có ok ko vì khi biết là nó ko tác dụng em nghĩ chắc cũng ăn cái biên bản gần bằng cái máy. Hì!

Fiat_tempra

Xe buýt
Em đọc trên baomoi có bài này không biết tác dụng của thiết bị"phát hiện súng bắn tốc độ" có tác dụng không? Để trang bị một cái đề phòng những lúc mình sơ suất nhỡ chân ga (Ngoài chủ ý chứ không phải cố tình các cụ nhá:))) để biết mà còn chủ động điều chỉnh chân ga cho nó phù hợp với thực tiễn lick đây mời các cụ xơi:):http://www.baomoi.com/Truy-tim-bao-boi-chong-ban-toc-do-cua-quai-xe-duong-dai/141/8946776.epi
Cái ông nhà báo viết bài này luyên thuyên. Chả có cái máy phát hiện bắn tốc độ nào xóa được thông số trên máy bắn tốc độ cả. có thật thi 1000 USD em cũng mua. Máy bắn tốc độ của CSGT bây giờ là prolaser III dùng công nghệ laser chứ ko dùng rada nữa nên đêm ngày đều bắn bình thường. Em cũng dùng một chiếc COBRA mua từ mẽo về nhưng made in china chỉ tác dùng bám sau xe khác CSGT bắn thì nó báo thôi nhưng bắn sau mông thì khoai đấy.

S320

Xe điện
em đồng ý với các cụ là đi đúng. vì đi đúng ko chỉ an toàn cho mình va mọi người mà còn tiết kiệm nhiên liệu và bảo vệ môi trường nữa cơ đấy các cụ ạ.

thichxeoto

Xe điện
Nhiều cụ trên này ko chịu đọc kỹ, bác chủ thớt đã nói là ko chủ ý vi phạm tốc độ, biết để cảnh báo, giống như 1 hình thức nhắc nhở rồi. Vậy mà nhiều cụ vẫn giáo huẩn kiểu này kiểu nọ, thực sự phản cảm quá. OF là diễn đàn trao đổi kinh nghiệm sử dụng ô tô, đâu phải là diễn đàn để thi thố về đạo đức lái xe, ....mà các cụ hô khẩu hiệu kinh thế.
Cụ chủ thớt nếu mua đc rồi, dùng tốt, chỉ cho em với nhé. Trang bị thêm cho tiện, đề phòng lúc đi tỉnh lạ, ko quen đường.
Em đọc trên báo thấy hay, em chưa dùng cái này bao giờ, đưa lên đây để anh em cùng chém cụ ạ.