[Funland] Máy pha cà phê Delonghi ECP 31.21

doanh_bma

[Tịch thu bằng lái]
Website
sieuthimaycafe.vn
E hỏi ngu cái sao ko dùng cái phin bán mấy nghìn mua cái máy này làm gì, chẳng lẽ ngon hơn
Máy đủ áp, nhiệt độ thì chiết hết các vị của Cà phê: Hương, Chua, ngọt, bùi, đắng thanh, vị mặn,... làm cho ly Cà phê tròn vị

timtoi

Xe tăng
Có cụ nào dùng cái máy này k? Dạo này nó nhảy vào page của em quảng cáo suốt

money_talk

Xe tăng
Em dùng loại tương tự như này được độ 7-8 năm rồi, vẫn dùng tốt. Kinh nghiệm dùng máy pha cf là nên dùng nước bình loại tốt (lavie..).
Lavie là nước khoáng mà cụ?
Cafe mà dc fa bởi nước khoáng thì sẽ ra sản phẩm là cafe khoáng à?

khánh xoắn

Đi bộ
em cần thanh lý máy pha cà phê Delonghi ESAM400.B mua tháng 10 năm ngoài, dùng cực ít ạ
Bác nào cần ới e nhé

dtrung

Xe điện

simonezenos

Xe đạp
Không cụ, cái này so sánh vậy khập khiễng lắm. Em vẫn phải trả 5-70k thậm chí cả 100k cho một ly Cappuccino nhưng bảo em tự pha với giá bằng đó thì khác. Bọn có tiền gửi tiết kiệm chỉ đi Grab vài lần trong một năm thôi còn vẫn diễn 2B. Đi Grab thì không bằng xe nhà nhưng ra quán uống cà phê thì nhà khó bằng được kể cả cà phê nhà ngon hơn thật. Máy pha cà phê cty em đâu đó 100 củ, cà phê xịn nhưng anh em vẫn xuống quán.

Ah, cũng có thể trình cà phê của cụ ở đẳng cấp khác rồi, dù sao cũng cám ơn cụ.
Khi cụ quan tâm đến sức khoẻ nữa thì chắc ko muốn ra hàng uống hàng ngày đâu ạ

Captain

[Tịch thu bằng lái]
Em dùng loại tương tự như này được độ 7-8 năm rồi, vẫn dùng tốt. Kinh nghiệm dùng máy pha cf là nên dùng nước bình loại tốt (lavie..).
Lavie là nước khoáng nên thực ra lại không tốt, Aqua hay Dasani là nước lọc sẽ tốt hơn.

Captain

[Tịch thu bằng lái]
Không cụ, cái này so sánh vậy khập khiễng lắm. Em vẫn phải trả 5-70k thậm chí cả 100k cho một ly Cappuccino nhưng bảo em tự pha với giá bằng đó thì khác. Bọn có tiền gửi tiết kiệm chỉ đi Grab vài lần trong một năm thôi còn vẫn diễn 2B. Đi Grab thì không bằng xe nhà nhưng ra quán uống cà phê thì nhà khó bằng được kể cả cà phê nhà ngon hơn thật. Máy pha cà phê cty em đâu đó 100 củ, cà phê xịn nhưng anh em vẫn xuống quán.

Ah, cũng có thể trình cà phê của cụ ở đẳng cấp khác rồi, dù sao cũng cám ơn cụ.
Khẩu vị của người uống cafe vỉa hè bao năm bị cafe bột bắp và hương liệu (đen & đắng nghét) nó làm thành thói quen không bỏ được. Giờ uống cafe thật thì lại kêu chua với nhạt nhẽo...>:D<

lttvtvn

Xe container
Sài Gòn hoa lệ nhưng nhà em ở Q.2 thì không!
Khẩu vị của người uống cafe vỉa hè bao năm bị cafe bột bắp và hương liệu (đen & đắng nghét) nó làm thành thói quen không bỏ được. Giờ uống cafe thật thì lại kêu chua với nhạt nhẽo...>:D<
Cụ hiểu sai ý em, em cần không khí ở quán và đương nhiên khi có xèng rồi thì người ta sẽ quan tâm đến chất lượng.