[Funland] Mấy năm rồi em không giám đi bơi và tắm biển- Các cao nhân giúp em

alexandra

Xe điện
Cụ ơi, lúc tắm cụ phải kỳ cọ phần lưng kỹ lưỡng vào. Phần lưng khó kỳ cọ nên thường bị bỏ qua hoặc làm qua loa, gây tắc lỗ chân lông mới bị như vậy.
Cụ để ý xem da đầu cụ có bị như thế không? Cụ cần giữ vệ sinh cá nhân, thay quần áo và giặt chăn ga gối thường xuyên, sẽ đỡ đấy cụ ah.

piccolo

Xe buýt
Em nghĩ tại cụ ăn RAU nhiều quá, em fun tý ,tình hình sao rồi cụ ?

Dê!

Xe tăng
Em chỉ có kinh nghiệm chữa viêm da cho cún nhà em. Em mua lá bồ công anh với hoàng đằng đun kỹ lấy nước cho nó tắm, kết hợp ăn viên vitamin tổng hợp làm đẹp lông da. Giờ nó đỡ hẳn đang mọc lông mới. :D. Chả biết có áp dụng được cho người không vì lá thuốc em tắm cho nó là dành cho người em tự nghĩ ra để chữa cho cún

Cụ gọi cho cụ [@sauken;4349] xem sao. Mà em thấy tấm phản của cụ nhìn cũng art mà, để thế cho nó có phong cách riêng

Hai_ác_điểu

Xe hơi
Kính thưa các cụ lang Of ! Em năm nay 41 mùa hóa gạo nở ,trong đó có 8 năm trở lại đây không dám bén mảng tới bể bơi, đi biển thì toàn ngồi trên bờ trông quần áo ...huhu.Hu hu. Nguyên nhân ...ảnh dưới ah, lại hu hu... . Em có thói quen sinh hoạt điều độ, không rượu, chè, ít cafe ăn nhiều raucous, thuốc lá ngày một bao loại nhẹ và hút qua tẩu để bớt độc hại. Thế mà o hiểu tại sao cứ đến hè là bị mẩn ngứa , mụn nhọt, sang mùa đông lại hết. Em đã uống cơ man nào là thuốc nam, bắc, mát gan,bổ thận, tập thể thao ra nhiều mồ hôi mà vưỡn thế. Em viết đơn này - có kèm ảnh - kính mong các cụ lang of nhà mình cứu chữa
Cụ mua ngay sản phẩm Tiêu Phong Nhuận Gan dùng là hết. Cụ bị dị ứng, cơ địa nóng, chức năng gan cực kém. Với chế độ sinh hoạt như vậy thì cụ cần xem nguồn nước sinh hoạt xem sao, khả năng trong nguồn nước nhiều thành phần kim loại nặng gây suy gan , suy thận.
Tiêu Phong Nhuận Gan là sản phẩm đông y, hộp 10 gói, giá 20k/1 hộp. Cụ nên sử dụng thông 6 tháng. Cứ sau 2 tháng lại dùng lại 1 tháng.

Chỉnh sửa cuối:

Subaru1234

Xe đạp
Cu qua em em khuyen mai cho it thuoc ve dung nhe.

tellwish

Xe hơi
Em nghĩ cụ cứ đi tắm biển có khi lại khỏi luôn ấy

congnong1975

Xe tải
Mấy bữa này lạnh rồi mà hễ nhậu sau 1,2 hôm vẫn sẩn ngứa các cụ ah. Em đã uống rất nhiều loại rồi , trên đây các cụ cũng tư vấn uống thử một số loại nữa cơ mà em thấy nản quá. Có cụ bảo em chăm tắm thêm tý nữa nhưng nếu thế gấu nls bắt làm thêm nhà tắm nữa vì em thực hiện công đoạn này rất kỹ, quá kỹ có lúc thấy lâu quá gấu gõ cửa nói vọng vào " ông định cố thủ trong đó tới mấy giờ để tôi còn biết ..." :((

congnong1975

Xe tải
Cu qua em em khuyen mai cho it thuoc ve dung nhe.
Em cảm ơn cụ ! Thế thuốc nam hay thế nào đấy ah? Nhân đây cụ cho em hỏi trước có người mách uống nước sắc cây chó đẻ răng cưa, em uống gần tháng sau đó thấy chức năng đàn ông giảm hản thế làem dừng luôn. Có đúng là tác dụng phụ của cây này là thế không ah?

spy_007

Xe tải
Cụ viêm da nặng quá. Gặp bác sỹ ngay thôi.. hic hic.

raklei

Xe điện
chả gan thận gì hết. cụ ở bẩn quá nên viêm da, e thấy đa phần các ông ở bẩn tắm rửa ko kỳ cọ sau lưng, mùa hè nóng mồ hôi ra nhiều đều bị cái này.

Kính thưa các cụ lang Of ! Em năm nay 41 mùa hóa gạo nở ,trong đó có 8 năm trở lại đây không dám bén mảng tới bể bơi, đi biển thì toàn ngồi trên bờ trông quần áo ...huhu.Hu hu. Nguyên nhân ...ảnh dưới ah, lại hu hu... . Em có thói quen sinh hoạt điều độ, không rượu, chè, ít cafe ăn nhiều raucous, thuốc lá ngày một bao loại nhẹ và hút qua tẩu để bớt độc hại. Thế mà o hiểu tại sao cứ đến hè là bị mẩn ngứa , mụn nhọt, sang mùa đông lại hết. Em đã uống cơ man nào là thuốc nam, bắc, mát gan,bổ thận, tập thể thao ra nhiều mồ hôi mà vưỡn thế. Em viết đơn này - có kèm ảnh - kính mong các cụ lang of nhà mình cứu chữa
Úi giời các tội ăn nhiều thịt ít rau lại ko uống bia đây mà :D