máy morning hơi bị rỉ set kiểu nước muối vào

trankhon84

Xe tải
chiều nay em có đi xem một em VAN 2010 số AT máy móc thì nổ êm số má ngon lành số zich zac em có xem qua bệ gầm vẫn còn đen chắc chắn , xe chua va chạm gì lớn chỉ sướt sát . nhưng có một điều em hơi lăn tăn là mở nắp cabo lên máy của em này nhìn cú han rỉ sét và lốc máy kiểu bị lấm tấm han kiểu gặp nước muối , cụ nào đã mua xe rồi van đời này máy móc nó có bị như thế không hay con này nó ỏ vùng biển lên khí hậu ẩm ướt găp nước muối nhiều cho lên máy móc no mới ra thế , kể cả cổ xả những chi tiết bằng sắt thép đều bị han rỉ hết . ngay bản thân 2 phanh đĩa trước cũng vậy , hay em này đã từng bơi lội trong nước biển lên nó thế . cụ nào rành vào tư véo cho em phát .

mrfadin0510

Xe đạp
Website
mercedes-benzvietnam.com.vn
chả là chiều nay em có đi xem một em VAN 2010 số AT máy móc thì nổ êm số má ngon lành số zich zac em có xem qua bệ gầm vẫn còn đen chắc chắn xe chua va chạm gì lớn chỉ sướt sát . nhưng có một điều em hơi lăn tăn là mở nắp cabo lên máy của em này nhìn cú han rỉ sét và lốc máy kiểu bị lấm tấm han kiểu gặp nước muối , cụ nào đã mua xe rồi
Xe nhập về đường biển hay bị muối ăn nên da máy hay bị sùi lên thôi mà cụ!
Cái đó đem đi dọn máy xịt đá CO2 là sạch tinh tươm luôn

trankhon84

Xe tải
Xe nhập về đường biển hay bị muối ăn nên da máy hay bị sùi lên thôi mà cụ!
Cái đó đem đi dọn máy xịt đá CO2 là sạch tinh tươm luôn
nhưng em tưởng nhập về nó nằm trong container chứ cụ nhỉ

mrfadin0510

Xe đạp
Website
mercedes-benzvietnam.com.vn
nhưng em tưởng nhập về nó nằm trong container chứ cụ nhỉ
Muối trong không khí nó có thể len lỏi vào bất cứ đâu cụ ah! Những xe nhập từ Đức và Mỹ về đi lênh đênh trên biển lâu nó còn sùi nhiều hơn!

1006

Xe đạp
Bac noi the hoa ra ca xe nhap mới 100% cũng bị thế ah

toyota80

Xe hơi
Muối trong không khí nó có thể len lỏi vào bất cứ đâu cụ ah! Những xe nhập từ Đức và Mỹ về đi lênh đênh trên biển lâu nó còn sùi nhiều hơn!