Mấy kụ đi xe honda civic ơi, giúp em với ...

DUCHOPHE

[Tịch thu bằng lái]
CIvic ồn là chuyện bình thường vì phong cách và thiết kế nó như vậy, cụ mua 1.8AT còn đỡ hơn con 2.0 của mình (bây giờ mình bán chuyển sang Altis rồi nhưng lại nhớ cái cảm giác tiếng lốp vộng từ đường lên). Lời khuyên chân thành cho bạn không bao giờ làm chống ồn và luôn tự tin với phòng cách thể thao của civic. Đừng báo giờ nghe người khác chê rằng xe mình ồn, bởi vì dòng cao cấp của Honda là Acura vẫn ồn hơn dòng xe khác mà
Hê hê...đúng kụ ợ, đừng bao giờ nghe người khác chê vợ mình lắm mồm, ồn nhưng đáng yêu...(l)(l)(l)

tuinethayko

Xe hơi
CIvic ồn là chuyện bình thường vì phong cách và thiết kế nó như vậy, cụ mua 1.8AT còn đỡ hơn con 2.0 của mình (bây giờ mình bán chuyển sang Altis rồi nhưng lại nhớ cái cảm giác tiếng lốp vộng từ đường lên). Lời khuyên chân thành cho bạn không bao giờ làm chống ồn và luôn tự tin với phòng cách thể thao của civic. Đừng báo giờ nghe người khác chê rằng xe mình ồn, bởi vì dòng cao cấp của Honda là Acura vẫn ồn hơn dòng xe khác mà
Em hơi thắc mắc vì sao bác lại chuyển từ CV 2.0 sang Altis? Hay là vì các bác khác hay nhận xét: U40 thì CV, còn O40 thì Altis?? :^) Ngẫm đi ngẫm lại em chẳng thấy lý do nào khác để một người đã từng đi CV 2.0 mà lại phải lòng Altis cả... (Hehe, không phải em bênh CV, nhưng nếu đó là Camry hay Teana trở lên thì em chả thắc mắc đâu ạ!)