[Công nghệ] Máy Giặt LỒNG NGANG - Vài lưu ý khi sử dụng để kéo dài tuổi thọ

nghia heniken

Xe điện
Website
www.facebook.com

xoong thủng

Xe tải
con elec cửa ngang nhà e có hiện tượng bị cuốn vài đồ nhỏ xuống lồng giặt, ca này khó quá e chưa biết xử lý như nào. các cụ cho e lời khuyên với. thêm nữa là khi giặt xong e fải tắt nguồn mới động vào lồng giặt vì cảm giác hơi tê tê, ko biết do máy quay nhiều tạo nhiễm điện hay vụ thêm dây tiếp đất ko tốt ạ. Lần trc hình như e thấy cụ Nghia heniken nói 1 lần vụ tháo con ốc đằng sau bên dưới ra rồi nối đất, nhưng e tìm mãi chả biết chính xác là con nào :(

duyhung124

Xe tải
qua vài đời máy giặt thì e thấy lồng đứng vẫn lỳ đòn hơn

Thuanchay

Xe hơi
qua vài đời máy giặt thì e thấy lồng đứng vẫn lỳ đòn hơn
Lồng đứng thì chẳng có cái gì để hỏng cả nên lì hơn , nhưng cơ mà giặt ko sạch cụ ạ , tốn nước vớí xà phòng lắm , lồng ngang giặt sạch hơn nhiều đấy cụ ạ

edc

Xe lăn
Lồng đứng thì chẳng có cái gì để hỏng cả nên lì hơn , nhưng cơ mà giặt ko sạch cụ ạ , tốn nước vớí xà phòng lắm , lồng ngang giặt sạch hơn nhiều đấy cụ ạ
Lồng vừa đứng và ngang là bá đạo nhất

nghia heniken

Xe điện
Website
www.facebook.com

nghia heniken

Xe điện
Website
www.facebook.com
con elec cửa ngang nhà e có hiện tượng bị cuốn vài đồ nhỏ xuống lồng giặt, ca này khó quá e chưa biết xử lý như nào. các cụ cho e lời khuyên với. thêm nữa là khi giặt xong e fải tắt nguồn mới động vào lồng giặt vì cảm giác hơi tê tê, ko biết do máy quay nhiều tạo nhiễm điện hay vụ thêm dây tiếp đất ko tốt ạ. Lần trc hình như e thấy cụ Nghia heniken nói 1 lần vụ tháo con ốc đằng sau bên dưới ra rồi nối đất, nhưng e tìm mãi chả biết chính xác là con nào :(
Bác xem con ốc ở mhu sau máy, có 3 con ở ddới ấy. lắp dây điện vào đấy và đầu còn lại thì đấu vào chỗ nền nào ẩm nhất là ok .

nghia heniken

Xe điện
Website
www.facebook.com
so sánh 7 cân đứng và ngồi bác nhé:
đứng 162l
Ngồi : 58l
nhiều người hỏi và nghi ngờ độ sạch.
nhưng: sạch hơn và đỡ nhăn q. áo hơn vì chế độ giặt kiểu mới cải tiến nên nó xơi ít nước.
chấm hết :))

KHONG_QUANTRONG

Xe buýt
cụ nghĩa giúp em quả này phát, máy nhà em nhật bãi to shi ba hay bị lỗi không cân bằng được lồng E3, em tắt đi bật lại chế độ vắt thì lại cân được thi thoảng không căn bằng được em tắt đi bật lại để chế độ vắt thì nó lại xả nước giặt 1 lần, ngoài ra máy hay bị lỗi kiểu như tắc đường xả mà em mở ra cũng không bẩn lắm

Chỉnh sửa cuối:

Thuanchay

Xe hơi
lỳ đòn thì phải dòng biết nằm mà vẫn hoạt động cơ bác ạ ✈ :))
Nhưng mà dòng này nuôi nó tốn lắm cụ Nghĩa ạ , kêu to khủng khiếp luôn , thỉnh thoảng lại đình công ko chịu chạy , máy móc cũ lắm rồi mà cho ko ai lấy , bán chẳng ai mua cụ ạ , tậu một lần là thành người tình trăm năm luôn thế mới chán kkkkkk:))

Chỉnh sửa cuối:

Mr Bonbon

Đi bộ
em thì cứ khoái mới bác ạ, gì chứ cứ mới là em khoái.
mà lưu ý là bác mà lấy Lg thì em có giá tốt nhất ấy nhé.
Vì sao em chọn lg bởi rất ít khi phải sửa, bởi nhiệt đới hoá hết, mà lại giá phải chăng.
Cụ báo giá em con LG lồng ngang hợp lí với,kích thước rộng ko quá 64cm,cao ko quá 92cm!

xoong thủng

Xe tải
cụ nghia heniken cho e hỏi, vụ máy giặt đc 8kg thì là 8kg khô hay 8kg ướt :D

nghia heniken

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ báo giá em con LG lồng ngang hợp lí với,kích thước rộng ko quá 64cm,cao ko quá 92cm!
cụ nghĩa giúp em quả này phát, máy nhà em nhật bãi to shi ba hay bị lỗi không cân bằng được lồng E3, em tắt đi bật lại chế độ vắt thì lại cân được thi thoảng không căn bằng được em tắt đi bật lại để chế độ vắt thì nó lại xả nước giặt 1 lần, ngoài ra máy hay bị lỗi kiểu như tắc đường xả mà em mở ra cũng không bẩn lắm
laox ơi dòng này em không đúng chuyên môn roài :((

nghia heniken

Xe điện
Website
www.facebook.com

nghia heniken

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhưng mà dòng này nuôi nó tốn lắm cụ Nghĩa ạ , kêu to khủng khiếp luôn , thỉnh thoảng lại đình công ko chịu chạy , máy móc cũ lắm rồi mà cho ko ai lấy , bán chẳng ai mua cụ ạ , tậu một lần là thành người tình trăm năm luôn thế mới chán kkkkkk:))
Ha Ha . Bác vào Hải Tiến chưa nhỉ,
em đang tính thêm cái máy nữa đây, máy ấy thỉnh thoảng kêu lắm :))

HN299

Xe tải
lỳ đòn thì phải dòng biết nằm mà vẫn hoạt động cơ bác ạ ✈ :))
đ
chào cụ Nghĩa phi công. Em thấy giờ đ ái đứng hay ngồi đều thua anh vừa đ ái vừa dòm hay còn gọi là đ ái nghiêng hết. Cụ cho em hỏi con Electrolux nhà em thi thoảng bị hiện tượng vắt ko hết nước là bị sao ạ?

xoong thủng

Xe tải
đ
chào cụ Nghĩa phi công. Em thấy giờ đ ái đứng hay ngồi đều thua anh vừa đ ái vừa dòm hay còn gọi là đ ái nghiêng hết. Cụ cho em hỏi con Electrolux nhà em thi thoảng bị hiện tượng vắt ko hết nước là bị sao ạ?
e nghĩ là cân nặng quá ko vắt đc ạ :)

nghia heniken

Xe điện
Website
www.facebook.com
đ
như bác trên nói và cu gx có thể là lọc rác nhà bác quá bẩn akkk