[Thảo luận] May gặp cụ Chuột – mắng XXX bắt bậy tại Trung Hà 17-10-2010

Loong Phoong

Xe điện
nghe câu chuyện này e cay thay cho cụ, cái thể loại rẻ rách như cái bọn này thì đúng là phải sút vỡ mồm con ch ó các cụ ah

bi3nce

Xe hơi
em thề .....thằng xxx đấy mà gặp em thì ...em bảo sếp nó bắt nó quì xuống xin lỗi

vungoctu

Xe hơi
Em ngưỡng mộ cụ quá, cụ cãi lý thật là giỏi, nếu là em "Anh cho em xin em là bạn của bác ......" em voka cho cụ luôn và ngay nè

Okane

Xe container
Ghi âm được, khéo lại có đủ tiền ăn tết :D

aijin

Xe tăng
Cụ mà ghi âm được thì hay quá cho cái loại chó đấy tèo luôn đi.....

civic pro

Xe tải
em vodka cụ
cái loại xxx đấy oánh chết cũng o tiếc cụ chủ thớt nhỉ

kienbinh

Xe điện
phải em điên lên em cho nó tọi em trc rồi em lấy cớ động thủ

SốtVirút

Xe tăng
vừa mời xxx 1 chai votka xong thì hắn ra bắt bậy OF nhà mình. E vừa alô cho hắn, hắn bảo nhớ xe cụ rồi, hôm nào cụ lên đó thì lại chỉ cạp long tiếp và mời cụ đi (b) đó. :))

SU-CAMRY

Xe tải
Bản lĩnh đàn ông thời nay fải thế chứ các cụ nhể

Cáycon

Xe đạp
Ơ lại có cái loại chóa má thế thật hở cụ?

nqthang274

Xe hơi
Bác có kịp nhìn biển tên và số hiệu của thằng mặt đỏ ấy ko? Có thì cho ae biết cái còn vote chú ấy chóng lên lon.

ThangUSD

Xe hơi
Chán quá, thế mà cụ không ghi âm từ đầu!

pupil

Xe điện
Cụ LDHanoi đã làm sổng mất con chó béo còn gì, lần sau trước khi mở cửa xuống tiếp chuyện xxx là phải bật REC luôn cụ nhá!

amazoncafe

Xe tăng
xxx càng ngày càng mất chất lại nhát như thỏ đế thế kia chắc sau này càng ngày càng ăn bẩn hơn đây
chuyện này nghe nửa tin nửa ngờ nhưng củng ủng hộ cụ chủ thớt kể chuyện hay

chiu chiu cz

Xe điện
nhưng nếu em là kụ thì em sẽ xử lý xxx này đến nơi đến chốn em sẽ ghi âm từ đầu và sau đó thì bắt đầu công việc của em, cái tội đầu tiên là tội chửi bậy , 1 đấm vào alo ngay , cái tội thứ 2 là em sẽ gửi đoạn ghi âm đây lên báo .
sau đấy muốn ra sao thì ra ,em xin lỗi các kụ chứ cái loại xxx mà uống rượu rồi chửi dân như thế thì cứ phải đập vỡ mồm .x-(

anchibui

Xe điện
Đúng luật chẳng sợ gì bác à! Em như bác là bật luôn ghi âm khi mới xuống xe... thích cãi nhau thì xxx chỉ có thua.
Vote bác.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
May gặp cụ Chuột – mắng XXX bắt bậy tại Trung Hà 17-10-2010

Sáng qua, đang song hành cùng em Ỉn nhếc nhác của nhà cháu trên đường Xuân Thủy thì ngó sang phải thấy 1 cụ quen quen, nhìn kỹ lại thấy hóa ra là cụ Chuột – Innova club, vội dơ tay chào đáp lễ cụ cái rồi chợt thấy …. Ngượng ngượng vì vợ 2 nhà cháu trông nhếc nhác quá – đất bám từ đầu trên chân – thế là bụng bảo dạ cho em đi tắm.
Cũng may, sau khi em tắm rửa xong xuôi nhà cháu cũng em Ỉn xinh tươi lên đường đi Bãi Bằng. Buổi trưa đói bụng NC ghé vào quán cơm rang bên đường đánh 1 bụng rồi tiếp tực lên đường. Cũng vì không vội nên NC chạy đúng tốc độ, đúng làn đường và vì cũng biết đoạn này các XXX hay bắt nạt, mà NC lại ngại va chạm nên cũng chạy cẩn thận. Vừa đi vừa ngắm cảnh, qua chợ Nhông 1 đoạn thì thấy lố nhố mấy chú XXX ở đằng trước, thấp thoáng thấy cạp nong loang loáng mặt đường, NC dảm ga, nghĩ bụng chắc là bắt mấy bác đi xe máy không đội mũ bảo hiểm, ô mà …. hay chưa kìa, bác xe máy xuyên qua rừng cạp nong như trong phim, thế là cạp nong chỉ thẳng vào em. Em ra hiệu để em đỗ lên phía trên nhưng 1 XXX vàng – mặt đỏ gay – dứt khoát chỉ em vào lề đường. Mà XXX già ngoan quá đi các cụ ơi, em chưa kịp xuống xe đã dơ tay chào.
NC: Chào anh, em mắc lỗi gì ạ?
XXX: Mang giấy tờ xuống đây kiểm tra.
NC: Anh cho biết em mắc lỗi gì thì em mới đưa giấy tờ em cho anh kiểm tra.
XXX: Nói thế là lỗi sẽ nặng lắm đấy (aha, có tý dọa), anh đi lấn vạch liền.
NC: Ở đâu ạ?
XXX: Ở kia kì. – NC nhìn theo hướng XXX chỉ thì đúng là đoạn đấy có vạch liền.
NC: Thế anh có ảnh em vi phạm không ạ?
XXX: Không có ảnh, nhưng mà tôi nhìn thấy.
NC: Nếu nhìn thì có thể anh nhìn nhầm vì em đi rất cẩn thận, đúng tốc độ, đúng phần đường.
XXX: (bắt đầu điên) Mày cãi à, mang giấy tờ xuống đây tao kiểm tra.

NC cũng định không đưa nhưng rồi cũng đưa cho XXX xem cho nhanh với thái độ hòa nhã.
XXX vặn vẹo em 1 hồi nữa về lỗi lấn vạch liền, em không chịu - không khí bắt đầu căng thẳng.

NC: Nếu tôi sai ông lập biên bản đi, tôi nộp phạt nhưng ông phải đưa ảnh ra làm bằng chứng tôi vi phạm.
XXX đuối lý vặn NC sang cái khác: Đăng ký xe không được photo công chứng, năng ngoái thì được nhưng Thủ tướng vừa có nghị định không cho phép sử dụng đăng ký photo nữa
NC: thế ông cho tôi biết đấy là nghị định nào, số bao nhiêu, ký ngày nào?
XXX:………..
XXX: Trong nghị định 34, tao cho mày xem.
NC: tôi cho ông biết, đừng tưởng tôi không biết gì mà nói bậy nhé, trong nghị định 34 không quy định về việc đó.
XXX: Được, mày ra đây, tao cho mày xem
NC: Nếu ông nói thế, tôi sẽ ghi âm lại.
XXX hùng hổ ra xe, em vào xe lấy cái điện thoại ra, bật bật…. XXX nghe thấy ghi âm, đi được 3 bước quay ngoắt lại, đưa giấy tờ về phía em: thôi, cút mẹ mày đi, lần sau coi chừng tao đây.
NC dật lại giấy tờ, kiểm tra xem có đủ không: Này, ông nói cái gì đấy?
XXX: Cút mẹ mày đi.
NC: Mẹ cái loại XXX vừa uống rượu trong khi làm nhiệm vụ tôi không thèm chấp, lần sau đừng có mà rình mò bắt nạt người ta.
XXX: Tao đánh chết mẹ mày bây giờ….
XXX: gõ gõ vào cửa kính xe: Tao đánh chết mẹ mày bây giờ.
NC: thực sự điên: xxx mày, thách cả nhà mày đánh tao đấy, xe đấy, thích thì đập đi.
XXX: tao gọi đầu gấu đánh chết mẹ mày.
NC: tao thách cả họ nhà mày đấy, mày ngon gọi đầu gấu đánh tao đi.

Sau đó NC vẫn đứng lại chừng 30 giây nhìn cái mặt đỏ gay của XXX rồi mới tiếp tục lên đường.
Lên đường rồi mà vẫn vấn vương vài điều, sao mà tư cách của XXX lại thấp quá vậy, mà cũng may, may mà gặp cụ Chuột sáng nay chứ không lại bị vặt thêm cái tội ….. biển số mờ.
Dân ta lành quá.
Tại sao ta là CON NGƯỜI lại cứ phải cùng lưng đóng thuế để nuôi những đứa cư xử chẳng giống NGƯỜI như thế này nhỉ :( :( :(

CDX2010

Xe hơi
Cụ ơi, chó vàng đó... Cụ chấp làm gì? kính cụ 1 ly hạ hỏa nhé! :)