[Funland] Máy cày electrolac các cụ ạ.

Không hiểu các cụ ăn ở ra sao mà đen vãi. Em trước đây dùng con 549 giặt êm ru, đến tháng 8 vừa rồi đổi sang con ewf12944 cũng giặt và vắt êm ru, để chỗ nào là nằm im 1 chỗ

nhq.arch

Xe container
Đảo điên điên đảo

Mua máy giặt về chạy như máy k ày

Em khuyên cụ nên mua máy k ày về để nó chạy như.. máy giặt

Aquaten

Xe đạp
Đời mới elec giờ kg được chất lượng như ngày trước nên kêu là đúng ạ, LG thì hoạt động đơn giản hơn và thương hiệu kém hơn nên chi phí sửa rẻ hơn Elec. Còn chất lượng máy theo em thì như nhau cả thôi.

ToyotaAltis9063

Xe điện
LG êm hơn, bền hơn Elex, hàng Elex rất hay chết tụ bảng điều khiển nếu điện áp không ổn định, Elex khi vắt tiếng rít của dây cu loa nghe rất chói tai, LG mâm điện nó liền với bánh đà nên chạy êm hơn ở tốc độ 1400v/p, Elex mà vắt ở vận tốc này chẳng khác gì một con ngựa phi trong nhà. Em đã dùng qua 2 con Elex vì thấm nhuần cái quảng cáo chiếc tủ lạnh 40 năm vẫn chạy tốt của Elex, nhưng đến khi phải lần thứ 3 thay bo mạch bảng điều khiển (mỗi lần hết 1,4tr) thì em vứt mẹ cái máy Elex đi và chuyển sang dùng con LG 9kg truyền động trực tiếp, mới thấy mình ngu, đáng nhẽ phải vứt ngay từ lần hỏng đầu tiên.
Ps: cái bình nước và cốc đựng nước vẫn hàng ngày để trên nóc mà ko hề hấn gì, điều này là ko thể với Elex vì sẽ rơi xuống đất vỡ ngay.

Em chuyển phát từ lồng đứng Pana lên lồng ngang LG, nhiều lúc em còn thấy máy LG nhà mình vắt kêu to phết, nhưng mà không có chuyện nhảy lung tung như các cụ miêu tả Elec, lúc đầu em cũng lăn tăn mãi định mua Bosch nhưng mà tầm 15-20 củ mua Bosch thì không được ngon nên em lại chuyển sang nghiên cứu LG và Elec, cuối cùng chọn LG thấy đúng đắn.