[Thảo luận] Máy bắn tốc độ chỉ có khóc thét

Mexanhxanh

[Tịch thu bằng lái]
em tưởng thế nào? Tưởng có thiết bị gì mới làm máy của em khóc thét. :)):)):))
Hóa ra thế này. Cụ ơi, cho dù thế này, thế kia, chả cần biển số em vẫn xử lý được cụ ợ. Vì có dấu vết, có bằng chứng...... tóm lại là sự thật là vi phạm. Vẫn xử lý được hết. Có điều có muốn xử lý hay không thôi.

Mexanhxanh

[Tịch thu bằng lái]
Lạ nhể.:102::102::102:
Nếu thật thế thì Nhà cháu xin mạn phép giải thích ợhh. Máy bắn tốc độ của xxx là 1 cái máy đo tốc độ di chuyển của xe cơ giới bằng tia hồng ngoại có gắn kèm máy ảnh để chụp ảnh xe vi phạm có biển số và tốc độ hiện trên ảnh. Cụ nào bị bắn tốc độ bị xxx dừng xe, ký biên bản tạm giữ giấy tờ sau một số ngày đến trạm làm thủ tục thì xxx phải chưng ra bằng chứng ra có ảnh và tốc độ tức thời hiện trong ảnh. Nếu không có bằng chứng này thì xxx phải trả lại giáy tờ và xin lỗi. Trên OF các cụ hay nói bắn tốc độ bằng mồm là xxx ăn mảnh dọa nhưng đòi ảnh thì không có.

Ảnh cụ chủ thớt phọt lên cửa sau xe lật lên thì không chụp được biển số xe, nên máy bắn tốc độ khóc thétđo được tốc độ nhưng không có biển số thì cãi thoải mái cụ ơhj.:'(

Dưng mờ cũng cần nói thêm là xxx bắn từ đằng trước thì có mà trời cãi, nên cũng không phải là máy bắn tốc độ nó khóc thét khi bắn đón đầu đâu cụ ợhh:'(:'(:'(
Nếu thực sự vi phạm. khóc thét sao được, cãi sao được. nếu làm iem nọng trong người. Em xử lý được hết, cần thiết đưa ra tòa án, trưng cầu giám định.... chả cần biển số, lốp xe thế kia, loại xe thế kia, kính thế kia, dù có đi mông má lại rồi cãi em cũng vẫn xử lý. Thế mới biết là thích vẫn nhích được. Mà nể nhau thì sẽ giúp nhau.

ECO-arch

Xe tăng
Yên tâm đi, trông con Cap thê thảm thế kia, xxx nỡ lòng nào mà bắn chứ, phỏng ạ? Có bị bắn thì vác bu gà dí vào tay: " Iêm nà iêm chỉ còn có ngần này, các bác cầm tạm" Thế là qua trạm chứ khó gì:))

Mexanhxanh

[Tịch thu bằng lái]
Yên tâm đi, trông con Cap thê thảm thế kia, xxx nỡ lòng nào mà bắn chứ, phỏng ạ? Có bị bắn thì vác bu gà dí vào tay: " Iêm nà iêm chỉ còn có ngần này, các bác cầm tạm" Thế là qua trạm chứ khó gì:))
hê hê, cụ thông minh thật, ai nỡ bắn cơ chứ, dưng mà ẩu, bướng nếu không nói là láo thì.... xử lý tất.

lexus_ldn

Xe tải
Nhà cháu vận hết công lực cũng chả hiểu cái máy bắn tốc độ thì có liên quan gì với em Cáp bị.............tốc váy này.??? Cụ chủ chỉ giúp mấy chú ngồi đội nón lá ở đâu ạ, hay là cửa bung nên rơi hết dọc đường rồi?:21:

Namecilop

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em tưởng có thiết bị gì chống máy bắn cơ. :102: Nó mà shot trước thì cụ :'( ! Xe pháo thế kia mà vưỡn chạy quá tốc độ được ạ? :77: cụ!

com_bxd

Xe hơi
em mặt méo từ sáng đến giờ khi đọc topic của cụ, khóc ko đc mà thét cũng ko xong. :77::77::77: cụ

Furious

Xe điện
Đọc xong em lặng lẽ chuồn :'(

Bu Khơ Lớ

Xe đạp
Rơi bu gà xuống thì ông chụp ảnh cũng thét:21:

Bắn tốc độ từ đằng trước hay đằng sau là đúng? Thật giả, giả thật chẳng biết thế nào! Cụ nào bị bòm rùi thì post cho anh em xem cái?

Hoang Khoi

Xe buýt
bắn tốc độ thì bắn sau hay trước đền đc, mà nếu e ko nhầm thì CA đi sau bắn xe chạy trc hay đi trc bắn xe chạy sau đền đc hay sao ý. Tuy nhiên đọc bài này xong e cũng "khóc" vì văn của bác chủ thớt, ngộ thật :21: