Mẫu xinh thì ảnh mới tình :X

Trạng thái
Thớt đang đóng

mr_kang

Xe điện
@truong arch: xưn tóa, cụ cóa cái nào mẫu đứng mà cả người thì úp thêm đi ạ :P

HERO@

Xe buýt
Đây xinh & tình 8-> by Hoàng Ocbu

Chỉnh sửa cuối:

Aries204

Xe điện
Làm 1 phát

suzuki2006

Xe đạp
Em thấy các model của anh chưa ổn lắm.
Khi nào mà cần model thì anh gửi mail cho em theo địa chỉ mail: minhhuong231187@gmail.com or gọi cho em theo số 0936449886 nhé. em gửi ảnh kèm theo sdt của các model và PG chuẩncho anh tự làm việc với họ. EM làm bên đào tạo người mẫu, cho ra nhìu model trong 1 khóa nên cũng có trong tay kha khá các bạn xinh và chiều cao lí tưởng. e muốn có cơ hộ thì giới thiệu cho các bạn ấy có cơ hội tỏa sáng thành các Verdet.

Chỉnh sửa cuối:

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Khi nào mà cần model thì anh gửi mail cho em theo địa chỉ mail: minhhuong231187@gmail.com or gọi cho em theo số 0936449886 nhé. em gửi ảnh kèm theo sdt của các model và PG chuẩncho anh tự làm việc với họ. EM làm bên đào tạo người mẫu, cho ra nhìu model trong 1 khóa nên cũng có trong tay kha khá các bạn xinh và chiều cao lí tưởng. e muốn có cơ hộ thì giới thiệu cho các bạn ấy có cơ hội tỏa sáng thành các Verdet.
Oạch, cụ có nguồn mẫu hay quá. Nhưng các bác OF chỉ chụp vui và khoe với nhau thôi, cơ hội tỏa sáng = 0. Có khi còn đi xuống !=))

khoaviet

Xe tăng
Flick OcBu này cụ
http://www.flickr.com/photos/nhoclinh/
quả này em phải làm con D3x mới được :)
Bác đã nghe câu chuyện nhiếp ảnh gia và chiếc nồi chưa ạ?
Một nhiếp ảnh gia đến chơi nhà một người bạn,tiện thể mang tặng họ một số bức ảnh do mình chụp.Bà chủ nhà thấy khách đến rất đon đả mời vào nhà pha nước uống các kiểu,rồi nhìn những bức ảnh và nói:"ảnh bác chụp đẹp quá,máy ảnh của bác phải xịn lắm nhỉ?".Nhiếp ảnh gia không nói gì chỉ cười mỉm rồi vào dùng bữa với mọi người.Khi ra về,ông ta chào chị chủ nhà và khẽ nói:"Cảm ơn chị về bữa tối,bữa ăn rất ngon,chắc hẳn nồi nhà chị phải xịn lắm nhỉ?".rồi đi về nhà
:D:D:D:D

DuongTri1111

Xe buýt
Cụ Sởn bẩu "Oạch, cụ có nguồn mẫu hay quá. Nhưng các bác OF chỉ chụp vui và khoe với nhau thôi, cơ hội tỏa sáng = 0. Có khi còn đi xuống !"

Nhưng cũng có khi, cơ hội tỏa sáng = lên vùn vụt. Vậy chi bằng, mợ Su06 cho thông tin vài em mẫu muốn thử sức và tìm kiếm cơ hội nổi vùn vụt qua tay các bác ofers, biết đâu, sau này các em ấy lại chả cảm ơn mợ hết nhời ấy chứ hee

mr_kang

Xe điện
Cám ơn mợ có nhã ý, em cũng xin trả lời mợ như sau!
- Mợ dựa vào đâu, tiêu chi nào và tư cách j để nói ổn và không ổn...
- Mợ nên nhớ trên OF nói chung và ô phở nói riêng ko chỉ mỗi các anh các cụ vào xem, mà là những mẫu có ảnh trên này cũng hay vào xem, mợ nói thế các mẫu mà nghe đc tự ái bỏ ô phở đi thì mợ liệu hồn, cho nên em khuyên mợ nên cẩn trọng khi phát ngôn nơi công cộng,
- Mợ đã có nhã ý, sao không tổ chức ọp lai dẫn các mẫu đến, hẹn anh em ngày h cụ thể để bắn phá mà lại còn giới thiệu, môi giới các em mẫu nhà mợ lòng vòng như má mì "mơi hàng" :))
- Tóm lại đây là 1 bài PR vớ vẩn và rẻ tiền, em nói thật còn lâu mợ mới đạt đẳng cấp má mì! =))
Vậy nhé! thơm mợ và mẫu của mợ! :D

ngamban

Xe điện
Cám ơn mợ có nhã ý, em cũng xin trả lời mợ như sau!
- Mợ dựa vào đâu, tiêu chi nào và tư cách j để nói ổn và không ổn...
- Mợ nên nhớ trên OF nói chung và ô phở nói riêng ko chỉ mỗi các anh các cụ vào xem, mà là những mẫu có ảnh trên này cũng hay vào xem, mợ nói thế các mẫu mà nghe đc tự ái bỏ ô phở đi thì mợ liệu hồn, cho nên em khuyên mợ nên cẩn trọng khi phát ngôn nơi công cộng,
- Mợ đã có nhã ý, sao không tổ chức ọp lai dẫn các mẫu đến, hẹn anh em ngày h cụ thể để bắn phá mà lại còn giới thiệu, môi giới các em mẫu nhà mợ lòng vòng như má mì "mơi hàng" :))
- Tóm lại đây là 1 bài PR vớ vẩn và rẻ tiền, em nói thật còn lâu mợ mới đạt đẳng cấp má mì! =))
Vậy nhé! thơm mợ và mẫu của mợ! :D
Kinh kinh, nghe đanh đá gớm nhể. Cơ mà anh cũng công nhận là quả..."chào hàng" này hơi lố, nhảy vào thớt người ta chê mẫu người ta không ổn và khen gà nhà hết nhời :))
Túm lại là cái mợ gì gì đới đưa mẫu đơi miềng bắn cho, đảm bảo...khả năng tỏa sáng thì ít mà khả năng mỗi ngày thêm đi xuống sẽ tăng lên =))

DuongTri1111

Xe buýt
Kinh kinh, nghe đanh đá gớm nhể. Cơ mà anh cũng công nhận là quả..."chào hàng" này hơi lố, nhảy vào thớt người ta chê mẫu người ta không ổn và khen gà nhà hết nhời :))
Túm lại là cái mợ gì gì đới đưa mẫu đơi miềng bắn cho, đảm bảo...khả năng tỏa sáng thì ít mà khả năng mỗi ngày thêm đi xuống sẽ tăng lên =))
Quả lày mợ Su06 không tung ra được vài em .. ra giề, là mệt roài hee.

Trạng thái
Thớt đang đóng