Tuyên Quang Mẫu xinh Teen Tuyên Quang, thread ảnh, không spam đâm mẫu

Trạng thái
Thớt đang đóng
Em chưa hề làm sai nhé mợ! Nếu mợ không biết thì đừng có nói linh tinh, em cũng không hề dỗi hơi mà đi soi mói chuyện riêng của người khác, những chuyện em biết thì mọi người đều biết rồi chẳng qua là có ai nói ra hay không thôi nhé! Mà thớt này là thớt ảnh nên em không tranh cãi với mợ ở đây, nếu mợ muốn nói chuyện khác ngoài chuyện ảnh thì mời mợ sang thớt nhắn tin tán phét nhé. Mà chắc em cũng chả có thời gian để tranh cãi với một người chả dám công khai mình là ai như mợ đâu! Mợ có thắc mắc vấn đề gì thì mời mợ công khai danh tính rồi em và mợ cùng thảo luận nhé!:-bd
:-bd:-bd:-bd =D>=D>=D>

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Chả thấy ảnh nữa nhể ? Thấy như chợ Tam Cờ ... ;))

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Lan Nhi chụp cùng Dung và Kiều Anh, lúc đầu anh không post riêng ảnh Lan Nhi nhưng sau đó cụ DuongDr yêu cầu post thêm ảnh Lan Nhi thì anh mới post, em cứ xem lại đi!
Vầng, đúng là theo yêu cầu của em đấy ạ !
@Siêu Quậy: cụ cứ post ảnh theo chủ đề của thớt đi ạ, tranh luận những vấn đề khác làm gì ( kể cả cái vấn đề em muốn đâm mẫu :)) )

kutecat

Xe tải
Website
www.facebook.com
thớt này có vẻ ko đc mát tay lắm nhỷ? chiến sự liên miên, xem lại ngày lập thớt đi cụ SQ ơi :))

Siêu Quậy

Xe buýt
thớt này có vẻ ko đc mát tay lắm nhỷ? chiến sự liên miên, xem lại ngày lập thớt đi cụ SQ ơi :))
Từ khi em lập ra thớt này đã xác định sẽ có nhiều người thích và nhiều người ghen ghét roài mợ à, em chuẩn bị tâm lý từ trước roài mà! Tuy nhiên em biết số người ủng hộ em nhiều hơn rất nhiều vì em đang làm một việc tốt là Giữ gìn những nét đẹp cho thương hiệu Con Gái Tuyên Quang mà, nên những người thiếu những cái đó sẽ không thích là phải thôi! Em cảm thấy rất vui vì được bảo vệ những cái đẹp đáng được chân trọng!:x

Tear

Xe hơi

Tear

Xe hơi
Thế gọi là sáng gì mà sáng thế ;)
a có yêu thích hội họa k, nhìn ảnh PTS đậm chất hội họa, nhưng background cái trên kia đẹp hơn, cái dưới ánh sáng đẹp ^^

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
a có yêu thích hội họa k, nhìn ảnh PTS đậm chất hội họa, nhưng background cái trên kia đẹp hơn, cái dưới ánh sáng đẹp ^^
hihi! nghề của mình có liên quan đến cái này mà :) Dạo này không thấy cụ SQ chụp nhỉ em lại vào làm tý cho xôm
Ảnh này em chụp cách đây 25 năm mama của cô bé mặc áo đỏ ảnh trên ạ ;)) Sau lần chụp này thì có cô bé đó đó :))

Meo Top

Xe tải
hihi! nghề của mình có liên quan đến cái này mà :) Dạo này không thấy cụ SQ chụp nhỉ em lại vào làm tý cho xôm
Ảnh này em chụp cách đây 25 năm mama của cô bé mặc áo đỏ ảnh trên ạ ;)) Sau lần chụp này thì có cô bé đó đó :))
cụ có phải là người giúp cô trong ảnh có cô bé đó đó không =))

Trạng thái
Thớt đang đóng