Mẫu xe thể thao 2 cửa mới của Huyndai tên gì???

Jumong

Xe tải
Website
www.facebook.com
Thấy bác Hoasodep.com.vn chạy 1 con mà không nhìn kịp tên.
Con này 2 cửa ( 2 hay 4 chỗ cũng không biết nữa).
Các bác thạo về Huyndai mở mang cho nhà cháu cái.
- Giá bán bao nhiêu?
- Cấu hình thế nào?
- Điểm mạnh yếu khi dùng em này...

Kính các bác 1 ly ạ. (b)
bác vào Thớt của em đi ạh. cho bác ngắm thoải mái http://otofun.net/showthread.php?t=104596

otovtv

Xe hơi
Bác này nói vô duyên vãi ...
Bạn Bác làm phóng viên thì đã làm sao ... lắm loại nhà báo lém ...
Vì đấy là 1 nhà báo phóng viên có tên tuổi trong nghề nên người ta am hiểu về máy ảnh máy quay chứ sao - nghe đồn trên diễn đàn về Giang Duy Đạt nhiều nên xuống Giải phóng mục sở thị xem sao
Bạn e nói nhà bác Giang Duy Đạt này chỉ nói hay trên các diễn đàn thôi - Thực tế chém của a e cũng khá ngọt
E nghe nào nói vậy các bác ạ

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Khiếp buôn bán máy ảnh mà giàu nhể! Đúng là thằng bạn e nói các bác bán đắt cũng đúng - Mà nó còn bảo e chỗ của bác phục vụ kém lắm đấy! Chả biết lúc đấy bác có ở nhà không hay đứa nhân viên nào bán mà để 1 phóng viên người ta nhận xét về cửa hàng của mình như vậy - Mặc dù trên 4rum khen cửa hàng bác lắm
Vì đấy là 1 nhà báo phóng viên có tên tuổi trong nghề nên người ta am hiểu về máy ảnh máy quay chứ sao - nghe đồn trên diễn đàn về Giang Duy Đạt nhiều nên xuống Giải phóng mục sở thị xem sao
Bạn e nói nhà bác Giang Duy Đạt này chỉ nói hay trên các diễn đàn thôi - Thực tế chém của a e cũng khá ngọt
E nghe nào nói vậy các bác ạ
Xin lỗi bác,
Thấy bác có vẻ rất ấu trĩ khi nhận xét về 1 con người, một sự việc.
Đây là forum về ôtô nên không tranh luận về việc khác với bác được.
Tuy nhiên bác nên hiểu rằng:
1- Nếu bán máy ảnh mà giàu, thì chắc có có nhiều hơn gấp mấy lần số shop máy ảnh ở HN bác ạ.
2- Việc một kĩ sư phần mềm bán 1 phần mềm cả triệu usd, chúng em 20-30$/bộ máy nhằm nhò cái con bò gì hả bác???
3- Thế bác không muốn người khác hơn mình để cái Vịt nam này mãi mãi là Vịt nam sao ta???
4- Bác là phóng viên, chả hiểu của báo nào, do ai đào tạo mà phát biểu cứ như thầy ý???
5- Bác chưa tới cửa hàng em (chắc chắn 100% vì tiết mục nghe nhạc hiệu đoán chương trình cụa em hơi chuận ạ).:))
6- Một ông bạn nào của bác đó cũng chắc nghe nói thôi nhỉ??? Thưa bác chúng em là người phục vụ trực tiếp các bác, các em bé chỉ hỗ trợ thôi. Do đó, nếu các bác còn không ưng cái pụng thì chúng em cũng xin nghỉ chơi ạ.:77:
Viết đến đây em vẫn tự hỏi tại sao người Bắc mình hết chiến tranh hơn 50 năm rồi vẫn như hồi chiến tranh ấy nhỉ? Ấu trĩ và đố kị dã man luôn. Em Thề ( by Bapbo). :'(:'(:'(

otovtv

Xe hơi
Xin lỗi bác,
Thấy bác có vẻ rất ấu trĩ khi nhận xét về 1 con người, một sự việc.
Đây là forum về ôtô nên không tranh luận về việc khác với bác được.
Tuy nhiên bác nên hiểu rằng:
1- Nếu bán máy ảnh mà giàu, thì chắc có có nhiều hơn gấp mấy lần số shop máy ảnh ở HN bác ạ.
2- Việc một kĩ sư phần mềm bán 1 phần mềm cả triệu usd, chúng em 20-30$/bộ máy nhằm nhò cái con bò gì hả bác???
3- Thế bác không muốn người khác hơn mình để cái Vịt nam này mãi mãi là Vịt nam sao ta???
4- Bác là phóng viên, chả hiểu của báo nào, do ai đào tạo mà phát biểu cứ như thầy ý???
5- Bác chưa tới cửa hàng em (chắc chắn 100% vì tiết mục nghe nhạc hiệu đoán chương trình cụa em hơi chuận ạ).:))
6- Một ông bạn nào của bác đó cũng chắc nghe nói thôi nhỉ??? Thưa bác chúng em là người phục vụ trực tiếp các bác, các em bé chỉ hỗ trợ thôi. Do đó, nếu các bác còn không ưng cái pụng thì chúng em cũng xin nghỉ chơi ạ.:77:
Viết đến đây em vẫn tự hỏi tại sao người Bắc mình hết chiến tranh hơn 50 năm rồi vẫn như hồi chiến tranh ấy nhỉ? Ấu trĩ và đố kị dã man luôn. Em Thề ( by Bapbo). :'(:'(:'(
Làm gì mà "xù lông" lên dữ thế bác,bác không nhận góp ý thì thôi tùy bác, tất nhiên bác làm ra lắm tiền thì bác hưởng chả ai đến mà hưởng của bác đâu, những điều bác nói chắc chắn 100% đều cho thấy bác là người như thế nào rồi, ai đọc được topic này cũng tự phân tích được thôi :21:.
Cũng vì nhân tiện thấy cái tên bác trên OF này thì góp ý cho của hàng thêm tốt thôi nếu không muốn thì tùy (Có lẽ cũng là bệnh chung của 1 số nơi: Tưởng mình đã tuyệt vời và nghĩ là mọi người đều thích cái tuỵệt vời của mình:mad:)- Chắc chắn những người đã từng mua và dùng sẽ có đánh giá chính xác và được "hưởng" dịch vụ tuyệt vời của bác.
Dễ với nhau mới khó chứ khó với nhau thì dễ lắm:)

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Làm gì mà "xù lông" lên dữ thế bác,bác không nhận góp ý thì thôi tùy bác, tất nhiên bác làm ra lắm tiền thì bác hưởng chả ai đến mà hưởng của bác đâu, những điều bác nói chắc chắn 100% đều cho thấy bác là người như thế nào rồi, ai đọc được topic này cũng tự phân tích được thôi :21:.
Cũng vì nhân tiện thấy cái tên bác trên OF này thì góp ý cho của hàng thêm tốt thôi nếu không muốn thì tùy (Có lẽ cũng là bệnh chung của 1 số nơi: Tưởng mình đã tuyệt vời và nghĩ là mọi người đều thích cái tuỵệt vời của mình:mad:)- Chắc chắn những người đã từng mua và dùng sẽ có đánh giá chính xác và được "hưởng" dịch vụ tuyệt vời của bác.
Dễ với nhau mới khó chứ khó với nhau thì dễ lắm:)
Nói đến đoạn này thì cũng xin nói luôn là: Ong mật thì ít, Rắn rết thì nhiều.
Bác dùng từ "xù lông" thì tớ cũng nói luôn.
Tớ chả biết bác là ông léo nào nhưng cái kiểu châm chọc kiểu đó nó ek hay tí léo nào.
Cái kiểu này tớ có quyền nghĩ là ông bạn ở một cái cửa hàng nào đó chọc chơi tớ thì sao nhể???
Số tớ bàn dân thiên hạ đều biết, bác cho cái số rao lưu đê. Ít thì tranh luận mà nhiều thì...chuyện khác. Nhé!

Chỉnh sửa cuối:

quangtin3281

Đi bộ
Website
www.baovetrungdung.com
sao giá của nó lung tung thế các bác nhỉ?Em vừa mua Santa Fe thấy Genesis Couple đẹp quá nên hỏi thử thì được biết giá 53k các bác ạ....em ở SG!!!

khongbiet

Xe đạp
Bác ơi mua đi để lâu mất nóng hổi.Alo em để liền cho con màu đỏ tuơi hoặc vàng.Nếu cần tham khảo gặp bác bapbo nhé.Bác ấy đang chạy 1 con của em đấy ạ.

Phamthai

Xe buýt
cả năm trời còn móc lên, kinh thật..