[Funland] Mẫu phụ nữ mà đàn ông thành đạt thường tìm kiếm

Platon102

Xe hơi
Em chưa thành đạt, nhưng nếu thành ĐẠT sẽ trừ mẫu phụ nữ như hari won =))

buihai

Xe buýt
May quá em chưa thành đạt nhưng đã kịp kiếm vợ như các cụ page 1 show ảnh :))

Kim J. Ủn

Xe tăng
OF có thánh cô lò tụt, mẫu người mà đờn ông thành đạt mơ tới. E ko thành đạt nên chẳng dám mơ.
Cỡ như cô Lò tụt thì phải thành đạt cỡ anh Vượn, anh # thì mới mơ tới được. Chứ cỡ lìu tìu, chủ tịch, giám đốc 1 doanh nghiệp 1k tỏi thì ko thể mơ tới được

Jo9926

Xe điện
Đơn giản, các cụ hãy xem vợ của những người này là ai nhé: Donal Trump, Lê Nin, Tưởng Giới Thạch, Tôn Trung Sơn, Bill Gates, Jeff Bezos, Warren Buffett, Mark Zuckerberg...

ngocmai227

Xe lăn
Đàn ông thành đạt chả phải tìm kiếm ai cả, cứ ngồi im đấy các hotgirl sẽ tự đến chăn thôi :))

tuyennx235

Xe tải
cháu cũng hóng với ạ. Vụ này vui quá :D bao giơ thành đạt cháu upload ảnh vợ lên cho các cụ ngắm. Cccm yên tâm cháu sẽ dặn các cháu các chắt của cháu nữa ạ. Miễn là of còn đến lúc đó >:D<

Jo9926

Xe điện
Xét về mọi tiêu chí thì không ai qua được bà Melania Trump. Bà là người mẫu nổi tiếng, đã rất thành công trong nghề nghiệp, bà lấy Trump khi ông đã là một tỷ phú lừng danh (chứ không phải từ thuở hàn vi). Sau khi lấy được bà thì sự nghiệp của Trump đã tiến lên một tầm cao mới.
Mợ Moonlotus1 thấy sao?

April_

Xe điện
Xét về mọi tiêu chí thì không ai qua được bà Melania Trump. Bà là người mẫu nổi tiếng, đã rất thành công trong nghề nghiệp, bà lấy Trump khi ông đã là một tỷ phú lừng danh (chứ không phải từ thuở hàn vi). Sau khi lấy được bà thì sự nghiệp của Trump đã tiến lên một tầm cao mới.
Mợ Moonlotus1 thấy sao?
Công nhận là em thấy bà ấy rất đẹp, cái đẹp từ phong thái, trang phục đến cử chỉ. Nhìn bà ấy lên đồ đi dự các hoạt động này nọ là đã thấy mê rồi.

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Công nhận là em thấy bà ấy rất đẹp, cái đẹp từ phong thái, trang phục đến cử chỉ. Nhìn bà ấy lên đồ đi dự các hoạt động này nọ là đã thấy mê rồi.
Đã lên đến tầm đó.
Họ đã có 1 đội ngũ chuyên gia hình ảnh từ makeup - trang phục rồi em ơi.

Kitcat

Xe container
Mợ Moonlotus1 thấy sao?
Bà Melina vợ Trump mắc mấy phốt đạo bài phát biểu của vợ Obama, cũng hơi làm mất mặt chồng ạ, dân chửi ghê lắm.
Em thấy bà Bill clinton được đấy chứ.
Đưa sự nghiệp của chồng lên tầm cao thì phải nhắc tới vợ tổng thống Pháp, các cụ chắc k dám nhắc vì nhăn nheo già xấu ;))

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Cỡ như cô Lò tụt thì phải thành đạt cỡ anh Vượn, anh # thì mới mơ tới được. Chứ cỡ lìu tìu, chủ tịch, giám đốc 1 doanh nghiệp 1k tỏi thì ko thể mơ tới được
Cụ nói hơi quá vì thực tế ra là Anh Vượng em còn chê nhé :D
Tiền nhiều làm gì - Tiền nhiều để chơi gái 4 đêm như NgTrinh thì bẩn ra.

Jo9926

Xe điện
Bà Melina vợ Trump mắc mấy phốt đạo bài phát biểu của vợ Obama, cũng hơi làm mất mặt chồng ạ, dân chửi ghê lắm.
Đưa sự nghiệp của chồng lên tầm cao thì phải nhắc tới vợ tổng thống Pháp, các cụ chắc k dám nhắc vì nhăn nheo già xấu ;))
Bà Clinton để chồng ngoại tình cũng là một điểm trừ.
Vợ tổng thống Pháp đã bỏ chồng cũ là một điểm trừ nặng.

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Thế Mợ có biết Leizia Hoàng hậu Tây Ban Nha không ?

Mợ này và vợ Trump cùng 1 dạng khung xương.

Nhưng Mợ ấy chất hơn nhiều vì xuất thân là một nữ nhà báo nổi tiếng.

cuckhoai

Xe tăng
Hầy, ý em là vậy đấy, có vài cụ chưa j đã xồn xồn, chắc nóng mặt khi thấy em tự nhận mình sát gái.
Em vẫn khuyên bọn đệ trẻ đang sv thì cứ cố kiếm gái xinh mà yêu. Trong môi trường sv thì đầy em xinh mà chúng nó vẫn chưa quá đặt nặng chuyện phải giàu đâu (do tâm lý đại đồng chưa bị buộc trách nhiệm phải kiếm tiền mà). Chỉ khi nào đi làm, áp lực so bì tiền bạc, chỗ dựa với bè bạn, đồng nghiệp xung quanh mới làm chúng nó phải so sánh, lựa chọn.
Yêu đc thì cứ yêu và nên biết mùi phụ nữ, hiểu phụ nữ, sau này trưởng thành cũng là 1 thế mạnh của nam giới. Chứ chỉ biết cắm đầu vào học là mất cân bằng cuộc sống và trải nghiệm đa dạng rồi.
Như em yêu 6 đứa bị 4 đứa cắm sừng, giờ kinh nghiệm điều trị sừng đầy mình. Ếu cả dám lấy vợ nữa:)). Mấy thằng ku yêu muộn, yêu ít, thiếu k.no. Rơi vào tr/hợp như em là dễ nóng nảy, tối trí, đi tù lắm;))
Em cực kỳ thích bài thơ này.

Bán bán ca - Lý Mật An

Các Cụ đọc kỹ và ngẫm đi.

Thực tế cái giá của sự thành đạt rất đắt .
Đó là mất đi sự tự do và tiếp xúc cuộc sống.

Chính vì thế ở Ý quý tộc xưa có lễ hội hóa trang.
Nơi con người sẽ giao lưu không phân đẳng cấp không biết Ai là Ai.

Ngày nay có mxh thực sự có nhiều chính trị gia hay chủ doanh nghiệp ẩn mình ở đó.

Để họ có 1 thứ vui trong cảm giác của sự tự do
Em không cần quá giàu hay nổi tiếng và là phu nhâm abc nào đó để mất đi 1 cuộc đời của bản thân và tự do cá nhân.

Các Cụ - Mợ đọc và ngẫm nghĩ kỹ đi.
Phải thật thông tuệ sẽ có cuộc đời 1/2 này

Tự ngẫm nghĩ rồi sẽ muốn mình sống 1 cuộc đời thế nào

Tự do - tự tại - tự sướng là sướng nhất.

Em có nhiều mối tốt em bỏ qua mà không ai hiểu được.

Em nói thế này

Kết hôn với 1 a b c nào đó.

Mất tự do , chơi với ai phải để ý , nói 1 câu phải suy nghĩ , mxh chắc là khởi tung tăng ...

Em có ngu đến thế đâu :D

Với 1 người đàn bà có một đàn ông tốt danh vọng vừa phải, được nắm tay nhau đi khắp nhân gian là hạnh phúc nhất.

Phu nhân abc chắc không nắm tay chồng đi giữa dạo phố đó chứ :D

Cô đơn và chán lắm.
Mợ đặt dấu câu lộn xộn quá, đọc khó chịu kinh. :D
Các dấu ngắt câu như chấm (.), phẩy (,), hai chấm (: ), chấm phảy (; ), chấm than (!), hỏi chấm (?) phải được gõ sát vào từ đứng trước nó, tiếp theo là một dấu trắng nếu sau đó vẫn còn nội dung.

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Mợ đặt dấu câu lộn xộn quá, đọc khó chịu kinh. :D
Các dấu ngắt câu như chấm (.), phẩy (,), hai chấm (:), chấm phảy (;), chấm than (!), hỏi chấm (?) phải được gõ sát vào từ đứng trước nó, tiếp theo là một dấu trắng nếu sau đó vẫn còn nội dung.
Em rảnh gõ bằng điện thoại đấy.
Chơi mạng em chi chơi lướt nên việc em sai chính tả, câu cú lằng nhằng là bệnh 18 năm nay rồi :D

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Nếu em là đàn ông thành đạt
Tầm BT - PTT
T2 em sẽ cua Mợ này.

Chị này nữ công em không rõ
Nhưng để đi đối ngoại và giúp chồng em tin là quá tuyệt.