[Funland] Mẫu người phụ nữ mà các cụ hấp dẫn

barca6996

Xe container
Thực ra đàn ông hay phụ nữ thì mẫu cũng giông nhau thôi.
Mỗi giai đoạn cuộc đời lại có nhu cầu khác nhau nên khó mà thống nhất được. Lúc nghèo thì cần tiền, có tiền cần tình, có tình cần khỏe, có tất cả cần lãng mợn, có đủ thì lại thích đổi khẩu vị mà mình chưa từng nếm trải...
Thế này là cả đời phải đi tìm cụ nhỉ 😁

MEC V6

Xe điện
Chào cccm,
Xin tự giới thiệu em đang độc thân, tàu ngầm đã lâu trong này rùi nhưng nay mạnh dạn xin lập thớt muốn xin ý kiến của các cụ về hình mẫh phụ nữ mà các cụ cho là hấp dẫn các cụ. Cũng như những phẩm chất mà người phụ nữ nên có để trở thành 1 người vợ hoàn hảo. Cũng như trong 1 mối quan hệ vợ chồng hay yêu đương, các cụ mong muốn gì ở ngườ phụ nữ của các cụ.
Có gì ko phải thì bỏ qá cho iem nhé. Em ngoi lên đây để lắng nghe góp ý của các cụ. Em mà sẵn volka em sẽ mời từng cụ hehe :D
Người vợ đảm đang cơm dẻo canh ngọt ngoan ngoài đường hư trên giường

kiepdodenhp

Xe máy
Thấy gái mà ko xoắn là có vấn đề đấy a

tqtuan

Xe tăng
Em thích phụ nữ phải có duyên. Tí chả cần to, tay em bé khum là vừa. Không được hư ngoài đường nhưng trên giường phải biết nghịch ngợm.

Tipvatit

Xe hơi
Em xin dưa góp : có anh nọ tìm vợ với tiêu chuẩn 1. Hiểu biết rộng; 2.Nấu ăn ngon và 3. "Hư" một chút. Mãi anh mới tìm được cô gái như ý nhưng chỉ 3 tháng sau anh li hôn. Khi được hỏi lý do anh cười buồn: vợ tôi là đầu bếp ở phòng khách, gái hư tại các buổi giao tế và là nhà trí thức trên giường ngủ!

Trục

Xe ba gác
Chào cccm,
Xin tự giới thiệu em đang độc thân, tàu ngầm đã lâu trong này rùi nhưng nay mạnh dạn xin lập thớt muốn xin ý kiến của các cụ về hình mẫh phụ nữ mà các cụ cho là hấp dẫn các cụ. Cũng như những phẩm chất mà người phụ nữ nên có để trở thành 1 người vợ hoàn hảo. Cũng như trong 1 mối quan hệ vợ chồng hay yêu đương, các cụ mong muốn gì ở ngườ phụ nữ của các cụ.
Có gì ko phải thì bỏ qá cho iem nhé. Em ngoi lên đây để lắng nghe góp ý của các cụ. Em mà sẵn volka em sẽ mời từng cụ hehe :D
Mợ hỏi khó, chịch xong mà hợp thì mới kết luận được. :P

Michael J

Xe điện
Đoan trang phòng khách, đảm đang nhà bếp, dâm đãng phòng ngủ.
Iem nghe cc trên này bảo thế :P