[Funland] Mẫu mới sắp ra ...!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Vừa có 1 chiến sĩ công an ở Đống Đa dính thì phải
cụ ah! virut nó chả ngán ai đâu! Các chốt mà túm năm tụm ba không đảm bảo giãn cách thì lây cả tổ rồi lại rước về nhà! Không hi vọng gì với biện pháp như thế này!
Ơ em lại tưởng Virus này nó sợ xxx vì thấy lập thêm mà. Cái gig đúng ta làm thêm cái gì sai ta bỏ, em cứ theo phương châm đó nên em nghĩ sẽ nhanh hết F0 khi xxx lập thêm tổ thôi. Chọn đúng đg rồi đó.

hocsinhe

Xe tải
Sắp mở cửa? Bao giờ? Phong tỏa cả năm, chết mấy trăm ngàn mạng mà tương lai vẫn bấp bênh. Đợi tàn cuộc, đếm xác/triệu dân rồi mới hãy phán xét.

Mình mới phong tỏa 3 tháng, trễ hơn 1 năm và tiếp cận dần vaccine, nhiều tỉnh nông thôn phía Bắc vẫn bình yên thì chưa thể gào lên là ta ngu hơn Tây

Như em đã còm ở rất nhiều thớt là quan niệm khác cụ ơi. Mình là ngạo nghễ ko có F0, truy lùng Covid hơn truy nã nhưng bọn tây lông nó ngu hơn mình, nó bảo éo ai đi đuổi nhau với con vid vô hình đc, tập trung nhanh vác xin đê để cho thành cúm bt thôi. Thức lâu mới biết đêm dài, giờ mới thấy bọn đế cuốc sài lang nó ngu ntn, nó ngu nên mới sắp mở cửa còn mình khôn hơn nên dừng cả hệ thống để đuổi nhau với kẻ vô hình.

Chỉnh sửa cuối:

newmtc

Xe tăng
Điều này có nghĩa là gì? Là dễ lại giãn cách tiếp lắm :(
càng dập ca nhiễm càng tăng thì có cách nào tốt hơn giãn cách đâu cụ? 1 công văn thôi là 10 triệu dân ngồi chơi xơi nước tiếp.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Sắp mở cửa? Bao giờ? Chết mấy trăm ngàn mạng mà tương lai vẫn bấp bênh. Đợi tàn cuộc, đếm xác/triệu dân rồi mới hãy phán xét
Cụ nguy hiểm quá. Thế cái bọn Ăng lô nó đã mở cửa chưa cụ hay vẫn đóng? Cụ cho em con số chết mấy trăm nghìn đc ko? Trời to hơn cái vung nhiều cụ ơi.

newmtc

Xe tăng
Sắp mở cửa? Bao giờ? Chết mấy trăm ngàn mạng mà tương lai vẫn bấp bênh. Đợi tàn cuộc, đếm xác/triệu dân rồi mới hãy phán xét. Trễ hơn 1 năm, nhiều tỉnh nông thôn phía Bắc vẫn bình yên thì chưa thể đánh giá tổng thể được
Chết ai cũng sợ, nhưng sống không bằng chết còn sợ hơn ( hiện tại không ít người trong hoàn cảnh này ). Con covid quái ác.

newmtc

Xe tăng
Chắc hết tháng 9 Cụ à.
Vấn đề chả thấy mục tiêu và kết quả, phải đến 70-80% các cụ hi vọng sau nghỉ lễ 2/9 nới lỏng là đẹp! nhưng càng ở nhà tình hình càng tồi tệ hơn! 45 ngày khả năng dậm chân tại chỗ hoặc dịch còn nặng hơn.

Trạng thái
Thớt đang đóng