Matiz của em lại trở chứng

longvu

Xe tăng
Buôn dưa lê xuyên lục địa roài

Dũng Khọm nói:
Bác thấy em buôn dưa lê tài 0 ? Thông tấn xã Quangzdung đấy :)
Em ko để ý về vụ điện vì thấy đèn dóm vẫn sáng choang mà :D
Tội này là do ọp ẹp nhiều quá, sáng Linh Đàm chiều Đắc Di roài(b) (b) (b)
Hôm nọ em cũng phải nổ máy load full tải lên (đèn, điều hoà...) mất nửa tiếng roài đo đồng hồ liên tục mới phát hiện ra cái tổ con tò vò là IC máy phát bị die: đang cấp điện thế 13,8V bị down xuống còn 10V. Tắt máy đề lại nghe tiếng củ đề tành tạch ngay Dũng ạ. Thế là nghiến răng đầu tư 300k thay ngay máy phát để mua chữ yên tâm đấy, đ/chí khọm ợ. Hôm nào anh em mình rủ thêm Dũng biết tuốt tổ chức qua rủ Tám đi làm vài (b) (b) (b) cái nhỉ, ân oán với đ/chí Tám này nhiều quá rồi.

Chỉnh sửa cuối:

xebo

Xe bò ! ©
Bác hailua nói đúng rồi đó, đến 80% do máy phát không nạp điện cho ắc qui (có thể do IC, có thể cho tiếp xúc đầu dây cáp...). Bác cứ gí cái đồng hồ đo điện áp giữa hai cực 14.5V là ngon lành, còn khác thì có vấn đề thực sự rồi.:^)

dongnat

Xe điện
Trong này có 3 đại ca buôn, buôn cả offline, cả online để câu bài, than ôi, anh tài thời nay nhiều!

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
dongnat nói:
Trong này có 3 đại ca buôn, buôn cả offline, cả online để câu bài, than ôi, anh tài thời nay nhiều!
Các bác admin ui, bổ sung cái hình vỗ tay vào danh sách mặt cười đeeeeee

Carfinancing

Xe tải
Bác Khọm đã chữa được bệnh cho vợ 2 chưa, ngày xưa em cũng có con vợ 2 bị y hệt như bác, lí do là IC thì phải, nó cứ chập chờn chứ không đứt hẳn, sau em phải thay, nếu chưa sửa được thì tui có lời khuyên là " lúc nào cũng mang theo bình dự trữ trong kốp:D