Mất xe ô tô!

Thì cũng phải cố lê cái Cam cọt đấy vào tận trong KTX mới có cơ được ăn lạc k mất tiền chứ các kụ. Mấy e SV giờ mà gặp mấy a đi 4B là... "iu" lém à nha =P~

mylove8110

Xì hơi lốp
Em chả tin là mất được nếu chìa khóa đang ở trong túi quần còn chìa phụ vân nằm trong tủ ở nhà cụ đới. Hay là cụ đó để xe sai quy định bị xxx cẩu đi rồi cũng lên

lukhach142002

Xe tăng
Em chả tin là mất được nếu chìa khóa đang ở trong túi quần còn chìa phụ vân nằm trong tủ ở nhà cụ đới. Hay là cụ đó để xe sai quy định bị xxx cẩu đi rồi cũng lên
Đúng rồi đấy chứ làm gì mà mất xe dễ thế, xe Cam 2.5 mức độ an toàn cao lắm làm sao lẫy dễ vậy mà không để lại dấu vết gì.

bes

Xe lăn
Vừa rồi tôi có đi ngang qua trường công đoàn. Thấy 1 đám đông xúm lại ở đằng sau cổng trường gần ký túc xá Công đờn. Room gần lại thì tá hỏa và giật mình khi biết tin 1 e chân dài căng tròn đầy đặn đã ra đi mà ko để lại lời nhắn nào cho chồng e ấy cả.(e chân dài căng tròn đầy đặn = "Camry 2.5 nhập"
Xe bác ấy có khóa chốt và rút chìa khóa đàng hoàng rồi đi nên ký túc thăm vợ 1 của bác đó. Thế nhưng khi hành lạc với cô vợ 1 xong xuống thì e vợ 2 đã ghen và bỏ đi ko 1 lời từ biệt. Nhưng cái e cần hỏi các bác là vì sao chìa khóa rút và cầm đi rồi, xe lại xe nhập mà sao vẫn bị mất ô tô nhỉ? Vì theo e biết thì chìa khóa ô tô là loại khóa điện tử cơ mà? Bác nào biết về chìa khóa và tính năng của nó thì chia sẻ cho a e với ạ. Chứ mua ô tô mà vẫn bị cắp được thì e thấy sợ quá!:-??
T/B: e nhớ có 1 vụ ở giảng võ để xe bị cắp nhưng là do chủ xe để quên chìa khóa xe trong đó. Thủ phạm đập kính để lấy!
Em chả tin kẻ trộm tự dưng lấy được xe, kiểu gì cũng phải có chìa sơ cua ...
Quả " hành lạc" này đắt phết nhỉ. Ối rời ơi, rau ơi là rau, mày đắt hơn thịt bò Kobe rồi

X-one

Xe tăng
Em nghĩ khả năngbij mất trộm xe ô tô bi giờ cũng khá là cao đấy , kể cả mấy cái khóa từ có mã của hãng thiết kế theo xe .
Theo như em được biết tụi châu Âu ( đặc biệt bên Ý ) thời gian bẻ khóa trộm ô tô của những kẻ chuyên nghiệp còn nhanh hơn thời gian mà chúng ta tưởng nhiều đấy , kể cả những chiếc xe đời mới nhất , sau đó những chiếc bị đánh cắp này sẽ vòng vèo sang các nước khác dễ hơn về thủ tục pháp lý để tiêu thụ , ví dụ Campudia chẳng hạn

nguyenducduy

Xe điện
Chủ xe chắc không kìm hãm sự sung sướng được nên vội, đóng cửa không chặt, trộm vào xe mò được chìa khóa dự phòng nên mới mất, còn không thì tên trộm này chắc mới được đào tạo tại lò trộm cắp xe hơi cao cấp bên Mỹ về ạ

master89

Xe hơi
e sợ cụ ý bị xxx kéo đi rùi :(... chia bùn với cụ ý

Tuanden82

Xe đạp
Lại còn biết rõ vào "rang lạc" ở trong ký túc xá nữa cơ à?Bác chủ thớt nghe đài phường nào nói vậy???
hâha, cụ suy nghĩ giống em quá. hay là chủ xe nói thầm với cụ chủ thớt nhỉ?

quangdieu05

Xe buýt
Không thấy cụ chủ thớt nói rõ là để xe ở đâu.
Hay là để dưới đường, bị các cụ xxx cõng về phường rồi cũng nên :D

trang-mazda

Xe tải
Ẹc ẹc chẹp chẹp, thế là thế lào,

Phương Nga

Xe lăn
Vừa rồi tôi có đi ngang qua trường công đoàn. Thấy 1 đám đông xúm lại ở đằng sau cổng trường gần ký túc xá Công đờn. Room gần lại thì tá hỏa và giật mình khi biết tin 1 e chân dài căng tròn đầy đặn đã ra đi mà ko để lại lời nhắn nào cho chồng e ấy cả.(e chân dài căng tròn đầy đặn = "Camry 2.5 nhập"
Xe bác ấy có khóa chốt và rút chìa khóa đàng hoàng rồi đi nên ký túc thăm vợ 1 của bác đó. Thế nhưng khi hành lạc với cô vợ 1 xong xuống thì e vợ 2 đã ghen và bỏ đi ko 1 lời từ biệt. Nhưng cái e cần hỏi các bác là vì sao chìa khóa rút và cầm đi rồi, xe lại xe nhập mà sao vẫn bị mất ô tô nhỉ? Vì theo e biết thì chìa khóa ô tô là loại khóa điện tử cơ mà? Bác nào biết về chìa khóa và tính năng của nó thì chia sẻ cho a e với ạ. Chứ mua ô tô mà vẫn bị cắp được thì e thấy sợ quá!:-??
T/B: e nhớ có 1 vụ ở giảng võ để xe bị cắp nhưng là do chủ xe để quên chìa khóa xe trong đó. Thủ phạm đập kính để lấy!
Bác dùng từ phản cảm quá

lamvietcuong

Xe tải
Trộm giờ cũng cao cấp lắm rồi, nhưng khả năng trộm là không cao lắm
Có thể là bị xxx cẩu thôi. Hay người nhà lôi xe về, có khả năng đang say rượu nên mới dám vào ký túc....

sonxt

[Tịch thu bằng lái]
hành lạc xong mà mất con xe,giá quá mặn,chia buồn với cụ ấy,em đã từng chế cho 1 cụ camry 1 con công tắc ngắt mát nằm ở vị trí rất bí mật,trộm cũng bó tay luôn,không bao giờ e ngại gì cả

Okane

Xe container
Nếu chuyện ấy có thật, e Dự là thằng bồ của con bé ký túc xá đã nẫng tay trên, hehe....

peroxide

Xe buýt
Riêng khóa từ thì kô thể đánh xe đi đc trừ chìa khóa sơ cua. Ô a em ở TP HCM đi con Venza, sáng hôm sau bị trộm nó chơi hết cả ví, laptop trong xe, nó có cách mở khóa cửa thôi chứ nổ máy thì chịu. Tổng thiệt hại 50tr