Mắt thiên thần cho Mông đau

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
2snguyen nói:
Cái link này dẫn đi đâu vậy hè?:^)
Bác 6: hình của bác đai hết trơn rồi. Đang tính trang điểm cho vợ 2 giống bác 6 mà chẳng thấy gì hết.
Bác 2S thử nghiệm trước đi , rồi cho em xem phát để em tiếp bước........(b)

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
2snguyen nói:
Bác 6: hình của bác đai hết trơn rồi. Đang tính trang điểm cho vợ 2 giống bác 6 mà chẳng thấy gì hết.

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
2snguyen nói:

anhtuandh84

Xe hơi
Các Bác cho E hỏi:

1- Lắp Camera cho Mondeo 2.5, Xenon cho cốt thiệt hại hết bao nhiêu?

2- Một số xe do độ dàn âm thanh, đèn đóm không chuẩn dẫn tới cháy xe (báo chi đã đưa tin một số vụ) do công suất không phù hợp với thông số của xe, hoặc do khi lắp các thêm thiết bị không lắp thêm cầu chì phòng khi chập điện. Vậy có nên lắp Xenon cho Cốt vào Mondeo hay không? Và nếu lắp thì lắp loại nào Nhật, Navar, Trung Quốc, Đài Loan? Liệu chóa của Mondeo có phù hợp khi lắp Xenon cho cốt không? (Tất nhiên Pha vẫn để đèn gin nguyên bản).

cong_nong2007

Xe đạp
Khiếp nhờ, lắp mắt thôi mà làm gì vật vã thế kô biết! Em nhìn thấy thằng pé kia nó dùng cả cái khò bằng gas và bắn Silicol các pác ợ!
Thế thì em chả dám mang vợ đi lắm đâu.

B&O

Xe tăng
Bác cho em hỏi bác lắp Angel ở đâu đấy ạ

Các Bác cho E hỏi:

1- Lắp Camera cho Mondeo 2.5, Xenon cho cốt thiệt hại hết bao nhiêu?

2- Một số xe do độ dàn âm thanh, đèn đóm không chuẩn dẫn tới cháy xe (báo chi đã đưa tin một số vụ) do công suất không phù hợp với thông số của xe, hoặc do khi lắp các thêm thiết bị không lắp thêm cầu chì phòng khi chập điện. Vậy có nên lắp Xenon cho Cốt vào Mondeo hay không? Và nếu lắp thì lắp loại nào Nhật, Navar, Trung Quốc, Đài Loan? Liệu chóa của Mondeo có phù hợp khi lắp Xenon cho cốt không? (Tất nhiên Pha vẫn để đèn gin nguyên bản).
@Anhtuandh84:

1) Có nhiều loại giá cả khác nhau bác ạ, và bây giờ chắc giá rẻ đi nhiều rồi. Hồi em lắp là 800k cho camera, 2.600k cho Xenon cốt.

2) Em lắp xenon cốt vào Mondeo được hơn năm rồi, chả thấy vấn đề gì bác ạ. Xenon tàu vẫn chạy phe phé, chẳng cần mua loại đắt làm gì. Đèn nào cũng vậy, lắp xenon nếu không có projector sẽ bị tóe, con đời cũ bị tóe nhiều hơn. Lúc đầu xe ngược chiều "phản ứng" vì tưởng em để pha, khắc phục bằng cách chỉnh cho cốt thấp xuống thì ok salem ngay.

Bác chén đi, đi xenon quen giờ đi halogen thấy mờ mờ khó chịu hơn bác ạ. Bác có thể liên lạc bác Minkkhoi trong này hỏi giá và bác ấy làm luôn.

BMW760Li

Xe tải
Quá đẹp ! Ko còn gì để nói ! Chúc mừng bác !