Mặt nạ Li vịt :(

yoko_pro

Xe buýt
Em cũng suýt mất mặt nạ đây này các cụ ạ!
Chiều hôm qua em qua nhà thằng bạn em, để xe trước ngõ. Bọn em ngồi trong nhà chỉ ngó thấy được cái đầu xe qua miếng kính ở cửa sổ thôi. Đang bàn tán rôm rả, em cứ thấy có 1 thằng nhóc cứ lượn qua lượn lại ngó nghiêng trước cái đầu xe em. Em đã thấy nghi nghi rồi mới bảo thằng bạn để ý.....
Một lúc sau thấy ku cậu bắt đầu tác nghiệp....nó bật cái logo của em ra rồi nhanh thoăn thoắt đưa tuocnovit vặn con ốc thoăn thoắt...
Thằng bạn em: DKM mày làm cái gì đấy?.....Bốp..... bốp....bịch...
Thế rồi nó rút con dao bấm ra hươ hươ trước mặt bọn em...
Nó: Em cùng đường rồi,em xin các anh...
Em: Dcm mày, mày cầm dao định xiên tao hả??????
Nó: Không nói một lời nào chạy vụt vào ngõ.....
Bọn em nhìn theo nó... nản luôn^:)^.
M*a nó! tưởng anh mày ngu mà để xe đấy không trông coi à? Anh mày ứng dụng sự phản xạ hình ảnh qua gương phẳng đấy!
Mà sao hôm đó cả 2 thằng chẳng thằng nào kêu lên cho làng xóm nghe thấy mới đểu chứ!

GH0ST_RIDER

Xe tải
Bọn trộm cướp giờ ghê giớm thật, lấy ko được còn móc dao xiên người ta nữa cơ à! Hai bác ko la làng lên cho mọi người đánh cho nó nhừ đòn rồi giao cho công an. Mới khuất mắt mà tí nữa là mất cắp ngay! Giờ chả biết để xe đâu thì an toàn nữa?! Rõ khổ các bác ợ!

yoko_pro

Xe buýt
Bọn trộm cướp giờ ghê giớm thật, lấy ko được còn móc dao xiên người ta nữa cơ à! Hai bác ko la làng lên cho mọi người đánh cho nó nhừ đòn rồi giao cho công an. Mới khuất mắt mà tí nữa là mất cắp ngay! Giờ chả biết để xe đâu thì an toàn nữa?! Rõ khổ các bác ợ!
Tình huống xử lý nhanh + tránh gây sát thương nên không kịp la cụ ợ!

kureyonshin

Xe tải
Em cũng suýt mất mặt nạ đây này các cụ ạ!
Chiều hôm qua em qua nhà thằng bạn em, để xe trước ngõ. Bọn em ngồi trong nhà chỉ ngó thấy được cái đầu xe qua miếng kính ở cửa sổ thôi. Đang bàn tán rôm rả, em cứ thấy có 1 thằng nhóc cứ lượn qua lượn lại ngó nghiêng trước cái đầu xe em. Em đã thấy nghi nghi rồi mới bảo thằng bạn để ý.....
Một lúc sau thấy ku cậu bắt đầu tác nghiệp....nó bật cái logo của em ra rồi nhanh thoăn thoắt đưa tuocnovit vặn con ốc thoăn thoắt...
Thằng bạn em: DKM mày làm cái gì đấy?.....Bốp..... bốp....bịch...
Thế rồi nó rút con dao bấm ra hươ hươ trước mặt bọn em...
Nó: Em cùng đường rồi,em xin các anh...
Em: Dcm mày, mày cầm dao định xiên tao hả??????
Nó: Không nói một lời nào chạy vụt vào ngõ.....
Bọn em nhìn theo nó... nản luôn^:)^.
M*a nó! tưởng anh mày ngu mà để xe đấy không trông coi à? Anh mày ứng dụng sự phản xạ hình ảnh qua gương phẳng đấy!
Mà sao hôm đó cả 2 thằng chẳng thằng nào kêu lên cho làng xóm nghe thấy mới đểu chứ!
Thế nó cầm logo của cụ chạy mất ạ ?:-??

Whyworry

Xe máy
Em thì qua CBQ dán xe xong bảo nó lồng luôn dây thép móc cả logo và mặt nạ vào rồi luồn vào cốp ắc qui . có giời mới tháo dc nhưng ko hiểu sao giờ mặt nạ nó lại ko khít , chắc tại e nhồi dây thép và vít vào nên nó kênh . tí ra bảo nó chỉnh lại vậy

mrrocky

Xe buýt
Em thì qua CBQ dán xe xong bảo nó lồng luôn dây thép móc cả logo và mặt nạ vào rồi luồn vào cốp ắc qui . có giời mới tháo dc nhưng ko hiểu sao giờ mặt nạ nó lại ko khít , chắc tại e nhồi dây thép và vít vào nên nó kênh . tí ra bảo nó chỉnh lại vậy
Ở hàng nào bác ơi, bác làm hết bao nhiêu thế :D

Whyworry

Xe máy
Em cả dán nilon xe , + dán 4 cái xi nhan giấy carbon + lắp dây thép BH cái đó tổng cộng 430k . ở hàng triển chiêu ý e ko nhớ địa chỉ . toàn dán ở đấy

F-Fantasy

Xe đạp
Em cả dán nilon xe , + dán 4 cái xi nhan giấy carbon + lắp dây thép BH cái đó tổng cộng 430k . ở hàng triển chiêu ý e ko nhớ địa chỉ . toàn dán ở đấy
bác ơi bác có thể chụp ảnh con xe của bác đc ko ? .. ko biết họ chế bảo hiểm kiểu gì và dán 4 cái xi nhan có đẹp ko ? mong ý kiến và ảnh của bác nhé

Whyworry

Xe máy
Cái bảo hiểm thì nó luồn cái dây thép từ đằng trc. buộc mặt nạ và logo vào rồi luôn ra cốp để ắc qui sau đó siết ốc bác ạ . em dán vào trông đẹp hơn . ảnh chụp = dt nên trông mờ chứ ngoài đẹp lắm :D

mrrocky

Xe buýt
Cái bảo hiểm thì nó luồn cái dây thép từ đằng trc. buộc mặt nạ và logo vào rồi luôn ra cốp để ắc qui sau đó siết ốc bác ạ . em dán vào trông đẹp hơn . ảnh chụp = dt nên trông mờ chứ ngoài đẹp lắm :D

Làm ở đâu đấy bác ơi cho em địa chỉ và giá ạ :)

winnie_kool

Xe tăng
Làm ở đâu đấy bác ơi cho em địa chỉ và giá ạ :)
chú như trên trời rơi xuống đất ý nhỉ :| giá 50k ra CBQ hàng nào cũng nhận. tốt nhất là ra số 1 CBQ. ở đó làm ăn ổn và k bị làm giá.

quan1989

Xe đạp
Hôm nay mình ra hỏi Tay xách ở XC Hàng Giấy thì thấy 1 chị bị mất mặt nạ.. và đc báo giá là hơn 1 quả =))

yoko_pro

Xe buýt
Thế nó cầm logo của cụ chạy mất ạ ?:-??
Nó mà cầm đc cái đó thì khỏi chạy luôn rồi!
Em đang tính hôm nào cầm cái mỏ hàn thiếc dí vài phát vào cái con ốc. Bọn nó cố đi vặt trộm chắc chả mang mỏ hàn đi đâu các cụ nhờ!

Whyworry

Xe máy
Nó mà cầm đc cái đó thì khỏi chạy luôn rồi!
Em đang tính hôm nào cầm cái mỏ hàn thiếc dí vài phát vào cái con ốc. Bọn nó cố đi vặt trộm chắc chả mang mỏ hàn đi đâu các cụ nhờ!
Nhưng cụ phải nghĩ đến lúc mình tháo ra chứ . vd : bảo dưỡng , dán xe.... em thì cứ luồn dây cho chắc cú

biatuoi

Xe hơi
Website
lexus-thanglong.vn
chia buồn!!! em lên xe là cứ phải ngó cái mặt nạ, logo trước

dungchau2001

Xe hơi
Dán nilon trong trông đi được 1 thời gian nó ngả màu đi cứ bẩn bẩn sao ý ah.

quan1989

Xe đạp
Mặt nạ khoảng 800k thôi. Hehe,bác nào ko giữ đc ráng mà chịu. Vào Hãng thì 1 củ 2