Mất gương, cần gạt nước mưa (cả trục) và nẹp cửa

fantuan2610

Xe máy
Hôm nay là một ngày đen đủi! Mới sáng ra đã thấy xe không còn nguyên vẹn! Tối qua không biết thằng nào nó làm tình làm tội em nó! Nói các bác bỏ quá cho '' Tổ sư bố thằng nào lấy đồ của em nó cả họ nhà nó chết không toàn thâyb-), tức điên cả người:-w''
Xin anh em trong diễn đàn cho một số địa chỉ để mua thay thế.
xe của em là Toyota Corrola Altis
Chắc lại mất thêm vài củ đây;;)! hic hic

xanha78

Xe buýt
Xin chia buồn với bác!....

fantuan2610

Xe máy
Vấn đề bây giờ là: Xin các bác địa chỉ để đi mua thay thế! Tiện thể nếu các bác cho em được cái giá thì tốt quá!
Em cám ơn các bác nhiều! để em nó khỏa thân gần 1 ngày rồi!

heroesdaubu

Xe điện
Vấn đề bây giờ là: Xin các bác địa chỉ để đi mua thay thế! Tiện thể nếu các bác cho em được cái giá thì tốt quá!
Em cám ơn các bác nhiều! để em nó khỏa thân gần 1 ngày rồi!
Chia buồn cùng cụ! Bây giờ trộm nhiều nên phải gửi vợ 2 thôi chứ cụ nó vặt 1 phát = tiền gửi xe cả năm rồi$-)
Gét bọn ắn trộm thì vão hãng, còn ko thì mời bác ra mạn Đỗ ngọc Du xem. Giá thì em chịu vì chả đi loại xe của bác nhưng mua ngoài rẻ hơn tầm gần nửa giá hãng!

aotim

Xe container
Nẹp thì phải vào hãng hoặc mua lại đồ tháo xex-(chắc chả ai muốn. Còn gạt mưa và cần thì nhiều cửa hàng có thể có. Xin chia buồn cụ, lần sau cẩn thận hơn vậy

fantuan2610

Xe máy
Em mua đôi gạt mưa hết 1củ5 có đắt không nhỉ!

DuongNV

Xe buýt
Theo em cụ nên vào hãng ạ. Chứ mua ở ngoài rẻ thì rẻ thật nhưng lại tiếp tay cho mấy thằng nghiện thì quá tội!

Chỉnh sửa cuối:

mercedes_AMGs65

Xe hơi
Thằng c.hó ý mà cụ! Cụ cứ đào cả mả tổ nó ra mà chửi!^^. Cụ ko nói rõ đời xe nên em cũng ko nói chính xác giá cho cụ đc, nhưng đồ chính hãng cho dòng Altis thì em dự là cụ phải chi ít nhất khoảng 8 cho mấy cái đó đấy ạ!

cuongqln

Đi bộ
Đau thật, bằng mấy tháng tiền gửi xe ở bãi.

fantuan2610

Xe máy
Bác cho em cái giá gạt mưa của Toyota Altis (2009) biển 30P xxxx

Tiện thể bác báo cho em cái giá của cặp gương và nẹp của 4 cánh cửa

butchikim

Xe ba gác
Bác để vợ trước nhà hay đâu mà nó tháo hết đồ vợ bác vậy :-o , em đang để trước nhà, xe em dạng cỏ, hàng ngày che chắn cẩn thận mà còn ghê ghê. Em dự cụ lục tốn không dưới lục củ ợ. Chia buồn cùng bác nhé. ^#(^

Prius

Xe buýt
Hôm nay là một ngày đen đủi! Mới sáng ra đã thấy xe không còn nguyên vẹn! Tối qua không biết thằng nào nó làm tình làm tội em nó! Nói các bác bỏ quá cho '' Tổ sư bố thằng nào lấy đồ của em nó cả họ nhà nó chết không toàn thâyb-), tức điên cả người:-w''
Xin anh em trong diễn đàn cho một số địa chỉ để mua thay thế.
xe của em là Toyota Corrola Altis
Chắc lại mất thêm vài củ đây;;)! hic hic
Cả ngày hôm qua em không đi đâu, sáng ra lấy xe kính bụi quá kéo cần gạt kính cho sạch thì thấy nước phun lên chứ không thấy gạt hoạt động, cứ nghĩ là mô tơ hỏng treo,tắt máy rồi thử lại phát nữa, vẫn thế! linh tính ko lành, xuống xe thì than ôi: Gạt mưa bị nó tháo sạch trụi cả trục ra (tháo cả cụm ốc luôn) đi vòng quanh xe thì đi nốt 4 cái nẹp cửa + 4 chụp tâm lazang nữa.Vết cạy rất chuyên nghiệp chứng tỏ có rất nhiều thời gian thực hiện.
Xe em gửi hẳn hoi, đỗ ngay trước cửa phòng trực BV mà bị nó xơi lúc nào không biết, khi về thì nhìn sang 1 cụ Altis cũng bị mất hết cần gạt và 4 chụp tâm lazang,nó chỉ tha 4 cái nẹp cửa do được bắn đinh rút.Cụ Morning SLX thì cũng khá hơn tí,tháo mất hết 2 cái gạt trước và 1 cái gạt sau.
Buồn nữa, gọi hãng báo giá mấy thứ đó như sau:
1. Cần gạt mưa: 2 chiếc = 4927k.
2. Nẹp cửa: 04 cái = 4170k
3. Ốp tâm Lazang: 04 chiếc = 1230k
Tổng là hơn 10 củ,tí ngất! đầu năm mà đã thế này rồi buồn quá các cụ ơi! TSB chúng nó nữa chứ, bắt được nó là cứ phải là phẳng 2 bàn tay nó ra.
Em nhất quyết không tiếp tay cho lũ trộm cắp. Như thế là phạm pháp đối với những người sau.

Chỉnh sửa cuối:

3_banh

Xe điện
Cả ngày hôm qua em không đi đâu, sáng ra lấy xe kính bụi quá kéo cần gạt kính cho sạch thì thấy nước phun lên chứ không thấy gạt hoạt động, cứ nghĩ là mô tơ hỏng treo,tắt máy rồi thử lại phát nữa, vẫn thế! linh tính ko lành, xuống xe thì than ôi: Gạt mưa bị nó tháo sạch trụi cả trục ra (tháo cả cụm ốc luôn) đi vòng quanh xe thì đi nốt 4 cái nẹp cửa + 4 chụp tâm lazang nữa.Vết cạy rất chuyên nghiệp chứng tỏ có rất nhiều thời gian thực hiện.
Xe em gửi hẳn hoi, đỗ ngay trước cửa phòng trực BV mà bị nó xơi lúc nào không biết, khi về thì nhìn sang 1 cụ Altis cũng bị mất hết cần gạt và 4 chụp tâm lazang,nó chỉ tha 4 cái nẹp cửa do được bắn đinh rút.Cụ Morning SLX thì cũng khá hơn tí,tháo mất hết 2 cái gạt trước và 1 cái gạt sau.
Buồn nữa, gọi hãng báo giá mấy thứ đó như sau:
1. Cần gạt mưa: 2 chiếc = 4927k.
2. Nẹp cửa: 04 cái = 4170k
3. Ốp tâm Lazang: 04 chiếc = 1230k
Tổng là hơn 10 củ,tí ngất! đầu năm mà đã thế này rồi buồn quá các cụ ơi! TSB chúng nó nữa chứ, bắt được nó là cứ phải là phẳng 2 bàn tay nó ra.
Em nhất quyết không tiếp tay cho lũ trộm cắp. Như thế là phạm pháp đối với những người sau.
Đoạn đo đỏ em ko hiểu lắm, cụ gửi cửn thựn rồi mà nó vẫn đè vợ 2 cụ ra mà làm việc thì cái thằng trông xe nó đứng nhìn à?

Prius

Xe buýt
Đoạn đo đỏ em ko hiểu lắm, cụ gửi cửn thựn rồi mà nó vẫn đè vợ 2 cụ ra mà làm việc thì cái thằng trông xe nó đứng nhìn à?
Em gửi xe tháng ở bãi để xe của CQ QĐ gần nhà trực 24/24, được biết mấy ngày nghỉ lễ liền kề và đến đêm hôm trước các chú trực lôi rượu ra Dzô Dzô rỗi ngủ chổng......nên mới bị trộm nó rình, chứ còn bình thường ở đó an ninh lắm. Kết quả cả 3 xe bị trộm thịt.