[Funland] Mang máy đốm màn đi thay bị thợ lừa các cụ ợ

duyawa

Xe tăng
Hoan hô cụ chủ vừa cứng vừa sành sỏi, chứ nhiều khi chỉ cứng ko mà ko biết chút về thứ đang tranh cãi thì mình cũng dễ bị cứng họng lắm.

theanh212

Xe điện
Em đẩy lên, dcm bọn lừa đảo !

xukthal

Xe lăn
Đang 1 củ 9 mà cuối cùng mất có 1 củ thì ngon quá rồi :)) giá con màn này cả công thay 650k thôi nhé, cụ đúng là Lính bừa =))
Chả là em có con ip xr đang dùng bt nhưng màn nó bị đốm , hôm nay xách em nó đi thay ở Xt mobile 106 thái hà , thỏa thuận 1 củ 9 màn zin xong n vác máy e đi đâu 1 tiếng r quay về với con màn sọc xanh xung quanh nó kêu máy em vào nước bị vậy 2 hôm.là hết ..em ko lấy đòi trả máy về hiện trạng ban đầu và đòi về thì. nó dọa gọi công an rồi trưởng quận abc em nhấc máy gọi 113 thì nó lại nhanh chóng thay cái màn khác ko hỏng vào r lại thỏa thuận lấy 1 củ. Tiền k phải vđe nhưng nó ức chế quá ạ cụ nào mua máy hay sửa máy thì cạch hộ em quán này ra nhé quán của toàn dân xã hội đen săm kín ng sợ quá 2021 rồi mà vẫn có kiểu thợ ntn tồn tại giữa mặt phố HN

xukthal

Xe lăn
" thỏa thuận 1 củ 9 màn zin xong n vác máy e đi đâu 1 tiếng r quay về với con màn sọc xanh xung quanh nó kêu máy em vào nước bị vậy 2 hôm.là hết ..em ko lấy đòi trả máy về hiện trạng ban đầu và đòi về thì. nó dọa gọi công an rồi trưởng quận abc em nhấc máy gọi 113 thì nó lại nhanh chóng thay cái màn khác ko hỏng vào r lại thỏa thuận lấy 1 c"

2 đoạn đậm đậm em thấy sai sai :)) làm đéll có chuyện nhanh chóng thay cái khác vào ngay đc nhỉ?

Lính bừa

Xe hơi
" thỏa thuận 1 củ 9 màn zin xong n vác máy e đi đâu 1 tiếng r quay về với con màn sọc xanh xung quanh nó kêu máy em vào nước bị vậy 2 hôm.là hết ..em ko lấy đòi trả máy về hiện trạng ban đầu và đòi về thì. nó dọa gọi công an rồi trưởng quận abc em nhấc máy gọi 113 thì nó lại nhanh chóng thay cái màn khác ko hỏng vào r lại thỏa thuận lấy 1 c"

2 đoạn đậm đậm em thấy sai sai :)) làm đéll có chuyện nhanh chóng thay cái khác vào ngay đc nhỉ?
Cụ k xem video em nói Hả ? Lúc e ý kiến ko đồng ý cái màn xanh 2 hôm k hết là nó đã gọi màn về rồi ? Và lúc công an đến n đem máy lên trên nó thay luôn cụ hiểu k ? E thèm gì 1 triệu ? Lấy thì lấy mấy trăm triệu chứ ăn đc cái j của nhà n mà cụ bênh nó ? Cụ phải hiểu thay cái màn chỉ 5 10 phút là xong thôi cụ ah . còn cái màn của em nó đang bt chỉ đốm thôi vẫn dùng bt chắc n sửa tnao thôi chứ tháo màn ra lsao mà chết màn đc

Lính bừa

Xe hơi

Em ko hùa theo cái việc n nhập nhèm trong khâu
1 . Thay màn là dễ. Nhất trong các bệnh rồi sao phải mang đi đâu ?
2. Linh kiện cũ tháo ra của khách thì phải mang về ? Màn đốm tính giá trị vẫn còn bán đc cho thợ họ dựng máy cơ cụ nhé
3. Làm *** có cái màn nào zin mà thay xong nó hiện vạch xanh 2 hôm hết ? Khâu này em chắc chắn các cậu đi sử lý sửa lại màn zin của em rồi đem về nó chưa khô keo hay gì nên nó bị xanh xanh hẹn 2 hôm khỏi là vì thế
4. Thái độ vs khách định giở quan hệ và có khi hành hung là ko đc r
Tóm lại cần tẩy chay cái hàng này ko để ai bị lừa ý em là vậy chứ em nghèo thật k bh em làm um lên vì 1 triệu

tinhoc6a

Xe tải
Các cụ thay màn với pin cứ mua loại của Pisen, các cụ ra 3ceasy hoặc điện thoại vui mà thay. Em thay 3 cục pin ip ở đấy rồi rất tốt

bibibin

Xe buýt
có cái đt mà ló hô tới lãnh tụ nà biết zòi.... =)) , lãnh tụ lo đi giải quyến cái đt cho ló, vớ vẫn thặc :)

Dangminhquan

Xe điện
Em ko hùa theo cái việc n nhập nhèm trong khâu
1 . Thay màn là dễ. Nhất trong các bệnh rồi sao phải mang đi đâu ?
2. Linh kiện cũ tháo ra của khách thì phải mang về ? Màn đốm tính giá trị vẫn còn bán đc cho thợ họ dựng máy cơ cụ nhé
3. Làm *** có cái màn nào zin mà thay xong nó hiện vạch xanh 2 hôm hết ? Khâu này em chắc chắn các cậu đi sử lý sửa lại màn zin của em rồi đem về nó chưa khô keo hay gì nên nó bị xanh xanh hẹn 2 hôm khỏi là vì thế
4. Thái độ vs khách định giở quan hệ và có khi hành hung là ko đc r
Tóm lại cần tẩy chay cái hàng này ko để ai bị lừa ý em là vậy chứ em nghèo thật k bh em làm um lên vì 1 triệu
Làm ăn bố láo tẩy chay là đúng.
Em là rất ghét bọn nào thái độ khệnh khạng bố đời.Chân tay đi đứng dạng háng ra là em không ưng rồi.

VCHDHN

Xe container
Từ lâu rồi em ko có khái niệm sửa điện thoại. Dùng hỏng thì bán luôn thay cái mới. Em mới bán con iPhone 7 plus do dùng lâu chán lên đời hẳn con Joy 4 dùng rõ phê. Kakaka. Lại còn lòi ra đc 800k. Dùng con này 1 năm chắc em cho đi mua con mới thôi. Giờ ra sửa đt trong mắt em ngang với việc bác sĩ thú ý chuyển sang làm khám mắt cho người.
Ngẫm cũng đúng. Cái gì cũng vậy chứ k riêng đ thoại. Tâm lý rất nặng nề khi đi sửa hay mua. Nó sẵn sàng làm thịt mình, và mình sẵn sàng để bị làm thịt, chỉ cần chất lượng....mà cũng k được, quá chán😡

xukthal

Xe lăn
Cụ k xem video em nói Hả ? Lúc e ý kiến ko đồng ý cái màn xanh 2 hôm k hết là nó đã gọi màn về rồi ? Và lúc công an đến n đem máy lên trên nó thay luôn cụ hiểu k ? E thèm gì 1 triệu ? Lấy thì lấy mấy trăm triệu chứ ăn đc cái j của nhà n mà cụ bênh nó ? Cụ phải hiểu thay cái màn chỉ 5 10 phút là xong thôi cụ ah . còn cái màn của em nó đang bt chỉ đốm thôi vẫn dùng bt chắc n sửa tnao thôi chứ tháo màn ra lsao mà chết màn đc
Em bênh gì đâu? :-o
Ý em là cụ ko tìm hiểu tr khi đi làm, thực tế nó hét cụ 1,9 củ rồi mang đi tận đâu làm trong khi cụ rắn thì nó tự làm trong 5-10phut mà giá có 1 củ? Cụ thấy 900k ko là gì nhưng vc đó thể hiện cụ kém nên bị bọn nó lừa. Check trên web và fb trước thì giá mọi nơi tầm 650-700k thôi.

Lính bừa

Xe hơi
Em bênh gì đâu? :-o
Ý em là cụ ko tìm hiểu tr khi đi làm, thực tế nó hét cụ 1,9 củ rồi mang đi tận đâu làm trong khi cụ rắn thì nó tự làm trong 5-10phut mà giá có 1 củ? Cụ thấy 900k ko là gì nhưng vc đó thể hiện cụ kém nên bị bọn nó lừa. Check trên web và fb trước thì giá mọi nơi tầm 650-700k thôi.
Cụ bị sao thế cụ check giá máy nào ? Của em iphone xr và đây là màn đốm thay màn cụ nhé giá 1tr9 chung rồi

xukthal

Xe lăn