Mang F1 đi xét nghiệm ADN, gấu sẽ nghĩ gì?

bonongcoc

Xe buýt
Đọc mấy thớt gần đây em lo quá, các gấu bây giờ giấu diếm như thần, F1 nhà em lại không có nét gì giống em. Em hỏi thủ tục xét nghiệm ADN rồi cũng đơn giản và hạt rẻ. Em định đưa F1 đi xét nghiệm ADN nhưng ko biết nếu gấu biết thì gấu sẽ nghĩ gì nhỉ?

Các cụ ném đá và các mợ cho em xin ý kiến với!
Nếu chỉ vì nhìn không thấy giống mà đi xét nghiệm thì em e cụ ...thần kinh có vấn đề, bị ngộ vấn đề xã hội. Hãy nghĩ đến hậu quả khi gấu phát hiện ra cụ làm việc này. Phải em mà sói tự nhiên vác con đi xét nghiệm ADN thì giải tán quốc hội.

Nhưng em nghĩ chắc cụ cũng có uẩn khúc khi lấy gấu hoặc gấu có vấn đề làm cụ phải nghĩ đến chuyện này thì cụ cũng nên rạch ròi.

cuop

Xe buýt
Cụ đi làm xét nghiệm bí mật thì Gấu nó biết thế đếch nào được mà nghĩ giề.

Trong lòng đã không yên thì nên đi làm cụ ạ, không thì cuộc sống nó nặng nề lắm.

hippoom

Đi bộ
Cụ dằn vặt thế thì cứ đem quách đi xét nghiệm cho rồi cụ ạ, lúc nào cũng sống trong sợ hãi nó mệt mỏi cho cả 3 í chứ.

butchikim

Xe ba gác
Ngả bài luôn làm gì phải xoắn...*-:)

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Mấy cụ khuyên ko nên hay là khuyên lộc vào nhà abc xyz đều là 1 là vô sinh hai là cao thượng quá , siêu cao thượng. 3 là luôn biết chấp nhận thương đau
Tự ngàn đời nay đã có câu " lá rụng về cội " rồi

VinhCivic

Xe tăng
em ủng hộ cụ đi.

buituananh_as

Xe điện
PA 1 : đúng = mọi việc OK

PA2 : Ko đúng , cứ cho là ko đúng của cụ đi

cụ sẽ làm gì

túm lại,, hãy yêu thương nó , phải hay ko phải thì cũng ko có lối thoát nào

Mình yêu thương con nó

nó sẽ đối lại tốt với mình

cụ lăn tăn làm giề
nói như đúng rồi ý ạ..yêu thương nó rồi ngày nó lớn nó chạy đến thằng nó cắm lên đầu nó báo hiếu ạ..
dưới 1 tuổi thử đi cụ, cho chắc ăn..đừng hám rẻ, quan trọng chính xác

filmonline

Xe điện
Đọc mấy thớt gần đây em lo quá, các gấu bây giờ giấu diếm như thần, F1 nhà em lại không có nét gì giống em. Em hỏi thủ tục xét nghiệm ADN rồi cũng đơn giản và hạt rẻ. Em định đưa F1 đi xét nghiệm ADN nhưng ko biết nếu gấu biết thì gấu sẽ nghĩ gì nhỉ?

Dạo này nhiều cụ quan tâm vân đề này thế. Khéo phải lập hẳn 1 topic về cái A-Dờ-Nờ này cũng nên, ghi rõ địa chỉ phòng thử, điều kiện cần & đủ để thử, tốt, xấu như thớt về các garage, vậy mới mong đáp ứng được nhu cầu của các cụ ( có khi là cả các mợ ).

resdul

Xe tải
Nếu cụ nghi ngờ thì nên thử có vài M mà đỡ cả đời.
Cụ nào bào không phải con mình cũng nuôi, cháu thấy hơi tởm.
Thà mình nhận con nuôi, thà mình biết nó không phải con mình rồi mình nuôi không sao cả.
Dưng mà đấy là sản phẩm do gấu nhà cụ lừa cụ ngủ với thằng khác mà ra, cụ chịu được không, còn cái loại gấu ngoại tình còn có người chấp nhận được, chứ ngoại tình mà để lại kết quả cho cụ thì đúng là nó coi mình không ra gì (thời buổi này phương tiện tranh thai đầy ra), nói hơi thô chư khác đếch gì nó đi xxx với thằng khác xong rồi gọi cụ lấy khăn cho nó lau, các cụ còn lưu luyến gì loại đàn bà ấy.
Còn ngậm bồ hòn làm ngọt thì cháu thấy quá hèn.
1/3 số xet nghiệm ADN ra con thằng khác thì không có nghĩa 1/3 trẻ con xh đâu ợ, vì chỉ cụ nào nghi ngờ mới mang con đi xét nghiệm thôi.

Chỉnh sửa cuối:

natuan01

Xe máy
Cá vào ao ta ta vớt cụ ơi lo gì.

benghe

Xe điện
Em thấy đã đến mức phải vác F1 đi xét nghiệm rồi thì còn đếch gì nữa mà phải lăn tăn gấu với ngựa cho mệt.

Okane

Xe container
Gấu nó chắc nghĩ:

Sao thằng chồng mình ít ăn muối iod thế nhỉ, liệt dương rồi làm sao có con, đi test làm j phí tiền vì đằng nào chẳng có kết quả như nhau ?

Sozi cụ, e cứ đưa 1 chính kiến lên như thế nhé :D

FANCRV

Xe tăng
Vấn đề nó không phải là đứa bé, không phải mụ vợ - mà là vấn đề sự thật cụ ạ. Làm rõ ra rồi có khi vẫn ở tiếp với nhau - miễn là mọi thứ rõ ràng.
Theo em thì không gì cũng nhất thiết phải tìm cho bằng được sự thật mà bất chấp những giá trị khác Cụ ạ. Em thì nghĩ nếu làm cụ chủ thớt cứ lẳng lặng mà đi làm rồi mà tự sướng một mình.

Mr Hehe

Xe tăng

hbthang

Xe tăng
mỗi người 1 hoàn cảnh, nhưng vào hoàn cảnh của cụ chủ thớt thì nên đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý đi, sống mà nghi ngờ thì khó sống lắm. Tốt nhất cứ lẳng lặng mà làm thôi ạ

Bibo666

[Tịch thu bằng lái]
Chỉ tội cho F1

ThienAnh

Xe điện

Đã đưa đi thì lại sợ gấu nghĩ. Người đang phải nghĩ chính là cụ đấy ạ.
Cuộc đời có cái pải sòng phẳng, thế mới thanh thản. Cụ nhớ là : "Cả nể thì bụng to"

FANCRV

Xe tăng
Thực ra thì có lẽ đàn ông chúng ta không chấp nhận được người phụ nữ của mình lừa dối mình thôi, vấn đề khi đã xác định trắng/đen rồi thì đổ vỡ là điều không tránh khỏi.