Mang F1 đi xét nghiệm ADN, gấu sẽ nghĩ gì?

Tien_TCFC

Xe điện
Hy vọng câu chuyện của Cụ chủ thớt là thật.

Em mừng cho Cụ!

vecute41

Xe tăng
Trên đỉnh..........tụt ! Lại lên đỉnh......tụt...
Em hỏi trung tâm xn họ bảo trung bình 30% là ko phải bố con (ko phải 70% như cụ nào nói bên kia). Cứ 3 yêu cầu xn thì 1 là con của ng khác. Cũng là tỷ lệ khá cao.
Xem ra bác mất lòng tin thật rùi:-Bo-+o-+

Đọc mấy thớt gần đây em lo quá, các gấu bây giờ giấu diếm như thần, F1 nhà em lại không có nét gì giống em. Em hỏi thủ tục xét nghiệm ADN rồi cũng đơn giản và hạt rẻ. Em định đưa F1 đi xét nghiệm ADN nhưng ko biết nếu gấu biết thì gấu sẽ nghĩ gì nhỉ?

Các cụ ném đá và các mợ cho em xin ý kiến với!

Thế mà cũng phải hỏi, cái đầu tiên Gấu nghĩ là "thôi, bỏ mẹ rồi..."

Boing767

Xe điện
Hôm nay đọc thớt này e lại giật mình ...khéo e cũng phải lấy tóc thằng con đứa bạn gái đi thử phát ....kekekke nhìn nó mãi e lại cứ thấy quen quen ...

Tài mới

Xe tăng
Thà là không biết còn có con. Nếu mà biết có khi còn mất con. Lúc đó thì hận nào khôn xiết cụ à. Cá vào ao ta thì là của ta chứ sao.

CV2.0

Xe tải
PA 1 : đúng = mọi việc OK

PA2 : Ko đúng , cứ cho là ko đúng của cụ đi

cụ sẽ làm gì

túm lại,, hãy yêu thương nó , phải hay ko phải thì cũng ko có lối thoát nào

Mình yêu thương con nó

nó sẽ đối lại tốt với mình

cụ lăn tăn làm giề
Cụ này nói như thật. Em lạy cụ. Chúc mừng cụ chủ thớt nhé, em nghĩ cái gì cũng có lý do của nó.

Chỉnh sửa cuối:

Lavenders

Xe tăng
Đọc mấy thớt gần đây em lo quá, các gấu bây giờ giấu diếm như thần, F1 nhà em lại không có nét gì giống em. Em hỏi thủ tục xét nghiệm ADN rồi cũng đơn giản và hạt rẻ. Em định đưa F1 đi xét nghiệm ADN nhưng ko biết nếu gấu biết thì gấu sẽ nghĩ gì nhỉ?

Chắc bác khổ tâm và bị dằn vặt nhiều, day dứt là bác còn thương yêu cả gấu và f1. Sinh ra f1 chỉ mất có 30 phút, nuôi nó mất đến 20 năm khổ nhọc, theo em là không nên đâu, bác mà sợ thì hãy nuôi nó cho tốt vào để có đuổi nó cũng không đi. Có lẽ ở đâu đó, ai đó cũng đang nuôi con bác thì sao ?

3 f1 nhà em chả đứa nào giống em cả, 2 đưa giống đúc bà nội nó, 1 thằng cu giông đúc ông nội nó, nhiều núc chúng nó nghịch quá bực nhưng không dám động thủ, giống quá, em sợ mang tội bất hiếu....

Chỉnh sửa cuối:

Thái Phượt

Xe tăng
chuyên gia đúc Lk K13 học đại BK trả lời cụ đây : sản phẩm đầu tiên ta gọi là " Sản phẩm tráng khuôn " luôn dính cát và pavia khuôn mẫu nên ko đẹp là đương nhiên. Do đó cụ đừng lăn tăn về f1 ko giống mình nó mất hay đi. còn kết hợp các hiện tượng khác thấy " tình hinh là rất tình hình" thì mang đi XN ngay đen trắng rõ ràng khi có KQ ta sẽ đề ra hướng khắc phục giải quyết. Chúc sản phẩm đúc ra của cụ đúng với bản vẽ thiết kế

Kotobuki

Xe máy

E thấy k hay lắm đâu ah

audiax8

Đi bộ
thủ tục đơn giản, chỉ cần mang tóc hoặc móng tay hay gì đó chứ cụ k cần mang cả F1 đi làm gì, nhưng mà túm lạic "cá vào ao ta là cá của ta", sợ sự thật lại đau lòng.

xe muon

Xe tăng
PA 1 : đúng = mọi việc OK

PA2 : Ko đúng , cứ cho là ko đúng của cụ đi

cụ sẽ làm gì

túm lại,, hãy yêu thương nó , phải hay ko phải thì cũng ko có lối thoát nào

Mình yêu thương con nó

nó sẽ đối lại tốt với mình

cụ lăn tăn làm giề
Cá vào ao nhà mình là của mình,cụ nhẩy:))

SPL

Xe container
Cụ chủ nghi ngờ thì cứ im ỉm mà làm cho lòng nó thanh thản chứ cứ để trong đầu thế nguy hiểm lắm, thà một lần đau còn hơn. Cụ có thể làm 2-3 lần cho chắc chắn. Nếu đúng của cụ thì không nói làm gì, nếu không đúng mà đã chắc chắn thì hãy nói chuyện với Gấu, hãy để Gấu có cơ hội trình bày. Còn quyết định sau đó thế nào là do cụ, dù sao thì đứa trẻ không có tội, không có công sinh thì có công dưỡng, đối xử tốt với nó thì sau này nó sẽ tốt với cụ. Nếu cụ tha thứ cho Gấu thì 2vc nên thống nhất không bao giờ lộ chuyện này cho F1, hãy mang bí mật đó xuống mồ.

RuaHN

Xe tăng
Website
www.kansaiwindow.com
Các cụ chả chịu đọc từ đầu gì cả, có nguyên nhân, có thực hiện và có kết quả cụ thể. Phàm những thớt có nhiều comment như này chắc hẳn phải có sự mẫu thuẫn và giải quyết mâu thuẫn, cụ chủ thớt có sự nghi ngờ nên muốn đi xét nghiệm, nhưng vẫn hơi áy náy và vào OF hỏi các cụ mợ nhà mình, sau một thời gian cân nhắc thì đã quyết định mang mẫu đi xét nghiệm. Thiệt hại hết 13 củ và đã có kết quả. Hai bố con chả giống nhau tẹo nào nhưng có cùng huyết thống

Chúc mừng cụ chủ thớt đã gỡ được sự hoài nghi trong tâm trí mình, việc cụ đi xét nghiệm là hành động đúng vì dù gì thì cũng phải có nguyên nhân của nó.

Chỉnh sửa cuối:

soto

Xe đạp
Chúc mừng cụ chủ thớt có kết thúc có hậu.

Anycar

Xe tăng
Úi cái này trùng với cả một nghiên cứu của Đức hơn chục năm trước
Em hỏi trung tâm xn họ bảo trung bình 30% là ko phải bố con (ko phải 70% như cụ nào nói bên kia). Cứ 3 yêu cầu xn thì 1 là con của ng khác. Cũng là tỷ lệ khá cao.

dungk7b321

Xe hơi
ko biết cụ nói thật hay đừa. cụ mà đã ko tin tưởng như thế thì khó sống chung với vợ cả lắm.

buonchan79

[Tịch thu bằng lái]
Kụ ko có việc j để làm à mà ngồi nghĩ vớ vẩn?
Cụ đừng nói thế. Gái bi giờ ngủ với trai như gà ý, bít đâu mà lần. Kụ đừng an nhàn tâm tưởng, xấu cũng hư đường xấu mà xinh càng kinh

dungcarnival

Xe tăng
có kết quả rồi các cụ ạ, em mất 'oan' 13 củ. thôi em về nhà đây gấu chờ cơm gọi điện suốt. các cụ vui cùng em nhé
Kụ không đến chỗ e, có dấu đàng hoàng mang ra tòa chi phí mất 8 củ thôi, còn 5 củ kụ mang về mở tiệc chiêu đãi a e