[Funland] Manchester United- Vinh Quang và các chặng đường lịch sử!

bridge

Xe điện
Chúc mừng MU, bàn thắng quý giá lúc bù giờ...

kinhquanhi

[Tịch thu bằng lái]
Giờ mới thấm, tại sao Mu cứ phải đi với Rùa..

Ducna43

Xe hơi
Hy vọng sau khi van Gàn về MU sẽ có hlv khác ko phải Giggs. Em thì em ko yêu ông này lắm

Halufvn

Đi bộ
Em rất đau và bức xúc các cụ ạ!
Có nước nào như nước ấy không??? Ve te ve_Đài TH quốc gia tự nhiên đẻ ra thằng kon mất dạy K với chả cốc, độc quyền độc bá PL. Em không bực và đau vì mức giá cao, mà bực và đau + tức vì chúng nó nói (các cụ hay bẩu là chém đó) thì rất hay nhưng khi thực hiện thì chẳng ra cái Mum gì? Em cũng lắp Cốc được một thời gian nhưng vì rất bực tức với trình độ chém của BLV Cốc, hơn nữa ngoài bóng đá ra chẳng có gì hấp dẫn hết, hơn thế nữa cái thái độ tăng giá, giảm kênh thì im lìm, có tý gì mới (nhưng thật ra k mới) thì nổ quá trời. Bực nhất là câu: Thể thao đỉnh cao chỉ có trên K+ nghe mới ức...thế mà nhiều trận hay éo có, tenis éo xem được...bây giờ em dùng cái chảo ấy để đựng nước tiểu thỉnh thoảng tưới mía các cụ ạ..
Mặt khác, thằng Vỡ tivi mang tiếng là Đài quốc gia mà không bằng đài địa phương (truyền hình Hà Nội) sẵn sằng bỏ tiền mua bản quyền để phát miễn phí cho người xem, thật đáng nể và trân trọng. Nhưng em trân trọng Hanoi TV một điểm cực kỳ..cực kỳ khác Vỡ tivi mà Cốc cộng...HNTV làm như thế nhưng không phô trương, quảng bá, không vỗ ngực tự hào, BLV không chém nhiều...
Năm nay thằng MUm Vỡ tivi được thằng con ghẻ hay ai cho phát PL 1 trận/1tuần (kiểu ai bố thí cho ấy), nó lại nôt tung trời, BLV chém lung tung, liên thiên..
Tóm lại nghĩ mà điên các cụ ợ!!!

Halufvn

Đi bộ
Hy vọng sau khi van Gàn về MU sẽ có hlv khác ko phải Giggs. Em thì em ko yêu ông này lắm
Lái mới chỉ mong Viêm Gal nhanh chóng nhấc mông lên và rời khỏi MU thôi. Trước rất mong Klop về nhưng ông ấy lại vLisissor mất rồi. Mong là Cartelo lịch thiệp sẽ về!! Còn Gissy cũng được chứ sao!

Ducna43

Xe hơi
Em rất đau và bức xúc các cụ ạ!
Có nước nào như nước ấy không??? Ve te ve_Đài TH quốc gia tự nhiên đẻ ra thằng kon mất dạy K với chả cốc, độc quyền độc bá PL. Em không bực và đau vì mức giá cao, mà bực và đau + tức vì chúng nó nói (các cụ hay bẩu là chém đó) thì rất hay nhưng khi thực hiện thì chẳng ra cái Mum gì? Em cũng lắp Cốc được một thời gian nhưng vì rất bực tức với trình độ chém của BLV Cốc, hơn nữa ngoài bóng đá ra chẳng có gì hấp dẫn hết, hơn thế nữa cái thái độ tăng giá, giảm kênh thì im lìm, có tý gì mới (nhưng thật ra k mới) thì nổ quá trời. Bực nhất là câu: Thể thao đỉnh cao chỉ có trên K+ nghe mới ức...thế mà nhiều trận hay éo có, tenis éo xem được...bây giờ em dùng cái chảo ấy để đựng nước tiểu thỉnh thoảng tưới mía các cụ ạ..
Mặt khác, thằng Vỡ tivi mang tiếng là Đài quốc gia mà không bằng đài địa phương (truyền hình Hà Nội) sẵn sằng bỏ tiền mua bản quyền để phát miễn phí cho người xem, thật đáng nể và trân trọng. Nhưng em trân trọng Hanoi TV một điểm cực kỳ..cực kỳ khác Vỡ tivi mà Cốc cộng...HNTV làm như thế nhưng không phô trương, quảng bá, không vỗ ngực tự hào, BLV không chém nhiều...
Năm nay thằng MUm Vỡ tivi được thằng con ghẻ hay ai cho phát PL 1 trận/1tuần (kiểu ai bố thí cho ấy), nó lại nôt tung trời, BLV chém lung tung, liên thiên..
Tóm lại nghĩ mà điên các cụ ợ!!!
Cụ bình tĩnh. Gì mà căng thằng vậy. Còn có sopcast mà

piston

Xe container
Chả có ông nào bỏ tiền ra mua bản quyền (độc quyền) để phát miễn phí đâu các cụ ạ. Em chỉ mong là mình trả tiền mua dịch vụ của bọn nó với giá hợp lý, dịch vụ tốt là ok.

Kun Béo

Xe tải

Kun Béo

Xe tải
Đôi dòng sau trận MU- PSV
1. Em muốn Đuổi , đuổi ngay Viêm Gan và santa tóc xù được rồi đấy .
Đá h1 đầy khí thế . tưởng thế nào.
Hiệp 2 a Viêm Gan tăng cường hàng công. Trong khi đội bạn tăng cường hàng thủ .
Kết quả fan thấp thỏm khi Psv ép sân . Còn Viêm gan thì bất lực với điệp viên mất hút Santa tóc xù .
2.Xem mà muốn đập m* cái màn hình .
‪#‎LVG_out‬

Halufvn

Đi bộ
Lái mới cũng lọ mọ dậy từ 2h30, để xem đoàn quân của Viêm Gal chiến. Nhưng xem xong lại thấy tiếc: tiếc vì đã mất công dậy xem trong khi trời giá rét. Nhưng vẫn cay cú Viêm Gal vì lối đá không ổn định của MU, thành tích thì chơi vơi. Thằng Liso có Klop nó sẽ cạnh tranh quyết liệt với MU và các đội còn lại để vô TOP4. MU đang đứng thứ 2 nhưng cứ đá đấm thế này dễ cuối mùa vừa tay trắng vừa Out TOP4 như chơi, còn ở C1 cứ đá như đêm qua, vào nốc ao gặp cỡ Alentico thôi là đã xác định rồi chứ nghĩ tới Real, Barca, Bayer thì nó hiếp dâm là chắc. Chỉ mong thời gian nhanh trôi qua, cuối mùa lại đến và Viêm Gal biến đi để đón Cartelo lịch thiệp về!!!

Ducna43

Xe hơi
Công nhận 1 điều là bây h van gàn càng ngày càng gàn, mình đã mất 50% cảm xúc xem manutd từ khi sir Alex ra đi :(

dinhquangtu

Xe hơi
Cơ hội lên đầu bảng lần 2 trong mùa giải tối nay đây, k biết có tận dụng dc k

dinhquangtu

Xe hơi
Đôi dòng sau trận MU- PSV
1. Em muốn Đuổi , đuổi ngay Viêm Gan và santa tóc xù được rồi đấy .
Đá h1 đầy khí thế . tưởng thế nào.
Hiệp 2 a Viêm Gan tăng cường hàng công. Trong khi đội bạn tăng cường hàng thủ .
Kết quả fan thấp thỏm khi Psv ép sân . Còn Viêm gan thì bất lực với điệp viên mất hút Santa tóc xù .
2.Xem mà muốn đập m* cái màn hình .
‪#‎LVG_out‬
Bỏ bao tiền ra mà lối đá như ****@@

luffy2909

Xe hơi
Website
taxitaithanhhungg.com
E thấy các cụ mất bình tĩnh quá, bóng đá có thắng có thua là bình thường. Với con người hiện tại, tình hình chấn thương và phong độ k ổn định của các cầu thủ thì cũng khó cho bác Gan. K thể nói bác Gan k có tài, năm nay Chelsea của cụ Mou hay Liverpool đầu mùa cũng sa sút, Arsenal cũng đang dần đánh mất lợi thế của mình. Biết là thay tướng đổi vận, nhưng vào hoàn cảnh hiện tại nếu bác Gan out thì có lẽ MU còn thê thảm hơn. Chuẩn bị đến giai đoạn nước rút, các cụ cứ bình tĩnh xem MU trở lại thôi ạ :bd