[Funland] Manchester United - Chelsea: Không Khoan Nhượng !!!

vauhoi

Xe container
Đá League có phải đá Cup đâu mà trân nào cũng phải bung hết sức hở bác, Chelsea phải đá 3 trận trong 2 tuần mà trận nào cũng căng, cái chính là vẫn giữ đc ổn định bác ạ
Em chưa thấy ai nói đến việc nếu Nhô HL Everton với kinh phí eo hẹp và đội hình hiện có như Moi thì không biết vị trí của Everton ở đâu nhỉ ???
Nhô có tài thật nhưng không thể so với Moyes được vì không không có chuẩn để so sánh. (Với đội hình ngang nhau dễ so sánh hơn )

chelski48

Xe máy
Bác nên nhớ trc đây rất lâu rồi Mou dẫn dắt Porto vô địch C1 và C3 nhé, mà trước đấy có ai dám nghĩ Porto có thể vô địch đc đâu.
Lịch sự bóng đá cũng k thiếu những trường hợp ghi nhân HLV thành công ở những đội tầm trung nhưng thất bại ở những đội bóng lớn.

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Bác nên nhớ trc đây rất lâu rồi Mou dẫn dắt Porto vô địch C1 và C3 nhé, mà trước đấy có ai dám nghĩ Porto có thể vô địch đc đâu.
Lịch sự bóng đá cũng k thiếu những trường hợp ghi nhân HLV thành công ở những đội tầm trung nhưng thất bại ở những đội bóng lớn.
A boát cũng gần thế.

vauhoi

Xe container
Đội bóng với bao nhiêu hảo thủ (Real) mà chả làm nên trò gì (C1) mà nếu có tài thật sự sẽ khác. Còn ăn may với đội bóng nhỏ thì (may hơn khôn) chỉ là may. Thực sự tài nếu ổn định ở clb nhỏ qua nhiều năm gắn bó mới đáng nói.

chelski48

Xe máy
Đội bóng với bao nhiêu hảo thủ (Real) mà chả làm nên trò gì (C1) mà nếu có tài thật sự sẽ khác. Còn ăn may với đội bóng nhỏ thì (may hơn khôn) chỉ là may. Thực sự tài nếu ổn định ở clb nhỏ qua nhiều năm gắn bó mới đáng nói.
Suốt ngày 1 bài đấy, người ta đạt được thành công rồi đc mời đến đội bóng lớn hơn chẳng lẽ lại từ chối, Mou đã thành công ở Porto, Chelsea, Inter rồi như thế chưa đủ à, nếu đi đâu cũng thành công thì thành thánh rồi, nếu bác nghĩ đá C1 chỉ cần đội hình nhiều sao là đủ thì chắc bác xem bóng đá trên số liệu, các giải lớn từ WC đến C1 đâu phải cứ là đội mạnh nhất thì chắc chắn vô địch, còn rất nhiều yếu tố.

vauhoi

Xe container
Với Nhô phải có nhiều tiền mua sắm mới có thể có thành công, không mua sắm thì không thể !

chelski48

Xe máy
Toàn nói theo thiên hạ k nghĩ, bác xem ở Porto Mou có tiền để mua k, ở Inter 2 nhân tố chính dẫn đến cup C1 là Eto'o thì đổi từ Ibra (đc thêm tiền), Snejder thì là hàng thải của Real, ở Chelsea chủ tịch muốn có danh hiệu sớm mà đội hình lúc đó k thật sự nổi bật nên phải thay máu là đúng rồi.

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Rùa Moi sáng mắt chưa, em bảo rồi. Mu bao năm nay sống đc nhờ Rùa ni. Vậy mà dám phát biểu theo kiểu ăn cháo đá bát. Rùa Sy vô hại khi ko có rùa ni tổ chức cho.

autoquangminh

Xe hơi
Website
www.quangminhauto.net
ít ra Mou của em còn tài năng hơn DM anh ạ
tài hơn thật! riêng khoản đá theo kiểu tiểu cực xe bus Lân đần thì DM nhà Man utd có học cả đời cũng chả theo kịp Mu chè sen đâu, bác nhỉ? :))

chelski48

Xe máy
các bác xem bóng đá mà chỉ xem tấn công thì mới cảm nhận đc 50% sự hấp dẫn của bóng đá, mỗi đội bóng có 1 chiến thuật khác nhau, đâu phải cứ đc tấn công là giỏi hơn, cái gi` cũng có 2 cực, bóng đá cũng phải có thủ,công, cứ như các bác bảo sao hậu vệ vs thủ môn ít đc ng` ta quan tâm trong khi công lao của họ chả thua gi` các tiền đạo

autoquangminh

Xe hơi
Website
www.quangminhauto.net
Nhưng bóng đá cũng hấp dẫn con người ta, làm con người ta phát cuồng, phát rồ, phát dại lên cũng vì 50% tấn công đó ==> đó là bàn thắng! Chứ nếu chỉ tập trung 50% còn lại, chăm chăm vào hàng thủ và anh thủ môn, vậy thì liệu có hấp dẫn được con người ta nữa không ạ? :-??

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Nhưng bóng đá cũng hấp dẫn con người ta, làm con người ta phát cuồng, phát rồ, phát dại lên cũng vì 50% tấn công đó ==> đó là bàn thắng! Chứ nếu chỉ tập trung 50% còn lại, chăm chăm vào hàng thủ và anh thủ môn, vậy thì liệu có hấp dẫn được con người ta nữa không ạ? :-??
Đội nâng phòng ngự lên thành nghệ thuật mà vẫn có bàn thắng nó mới là đỉnh cao
CỤ xem thằng Barca có ngày 1 chán ko, nó cứ cầm bóng truyền cho nhau hoài, lúc đó chỉ có những cú xoạc bóng, lăn xả, đường phản công mới là nghệ thuật.

chelski48

Xe máy
Xin lỗi bác, nếu cứ lên bóng là ghi bàn ầm ầm thì bóng đá chả khác gi` bóng rổ, bóng ném,..., đâu còn cái gọi là tính hấp dẫn, ng` xem bóng đá mà chỉ thấy cái đẹp từ những pha tấn công mà k thấy đc cái hay của nghệ thuật phòng ngự thì chỉ xem đc bể nổi của nó thôi ạ.

vanlinhchi

Xe buýt
Đội nâng phòng ngự lên thành nghệ thuật mà vẫn có bàn thắng nó mới là đỉnh cao
CỤ xem thằng Barca có ngày 1 chán ko, nó cứ cầm bóng truyền cho nhau hoài, lúc đó chỉ có những cú xoạc bóng, lăn xả, đường phản công mới là nghệ thuật.
Sợ thật,e nhớ là cụ cũng đi đá bóng phải ko nhể?
Thớt Mu mà cụ còn chém cả Bar thì nó theo cụ vào cả bữa ăn giấc ngủ đấy ạ.
Chán là việc của cụ,còn đã chơi bóng thì cầm đc bóng là mục tiêu của tất cả các đội,kể cả chuyên nghiệp hay nghiệp dư.
Nếu cay cú quá các cụ đừng mắng e nhá nhá!

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Sợ thật,e nhớ là cụ cũng đi đá bóng phải ko nhể?
Thớt Mu mà cụ còn chém cả Bar thì nó theo cụ vào cả bữa ăn giấc ngủ đấy ạ.
Chán là việc của cụ,còn đã chơi bóng thì cầm đc bóng là mục tiêu của tất cả các đội,kể cả chuyên nghiệp hay nghiệp dư.
Nếu cay cú quá các cụ đừng mắng e nhá nhá!
Đấy là quan điểm của cụ, cụ đừng áp đặt bảo đội nào cũng thế. Đội e đang đá, em cũng chỉ đạo đá thấp, phòng ngự phản công.

chelski48

Xe máy
Đã là quan điểm về mặt chiến thuật thì mỗi ng` 1 lựa chọn, ai chả nghĩ chiến thuật mình hơn, cái chính là k vì thế mà dìm ng` khác xuống

autoquangminh

Xe hơi
Website
www.quangminhauto.net
Đã là quan điểm về mặt chiến thuật thì mỗi ng` 1 lựa chọn, ai chả nghĩ chiến thuật mình hơn, cái chính là k vì thế mà dìm ng` khác xuống
Các bác vào chơi Top Eleven đi, trổ tài huấn luyện :)