[Funland] Manchester City: Nơi đăng ký thành viên Fan MC

Fiat

Xe buýt
fan Mu sang đây tranh thủ đk đi là vừa chứ cuối mùa lại hẫng
em chờ bác vác cả danh sách nhà cheo sang đây đăng kí rùi bác tranh chức chủ tịch MC FC là em cũng sẽ đăng kí theo ngay. Em thề :D

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Chú MC Chelsea bọn em cài cắm cho làm đối trọng với MU tí cho vui thôi .
Tại sao MU bao năm qua vô địch rất nhiều PL , 1 phần do ở thành Man chả có CLB nào ra hồn đủ sức tạo nên trận derby có chất lượng , cuộc chiến 6 điểm cả . Trong khi thành London các CLB như Chelsea , Arcenal phần nào là Tot 1 năm đá hàng chục trận Derby nẩy lửa .
từ ngày anh Vic bảo ấy chú dầu lửa bơm tiền vào MC , MU lập tức hụt hơi dần , đấy là chỉ mới có 1 MC , nếu có thêm vài CLB nữa cùng thành phố chắc tiêu tùng roài

Fiat

Xe buýt
Chú MC Chelsea bọn em cài cắm cho làm đối trọng với MU tí cho vui thôi .
Tại sao MU bao năm qua vô địch rất nhiều PL , 1 phần do ở thành Man chả có CLB nào ra hồn đủ sức tạo nên trận derby có chất lượng , cuộc chiến 6 điểm cả . Trong khi thành London các CLB như Chelsea , Arcenal phần nào là Tot 1 năm đá hàng chục trận Derby nẩy lửa .
từ ngày anh Vic bảo ấy chú dầu lửa bơm tiền vào MC , MU lập tức hụt hơi dần , đấy là chỉ mới có 1 MC , nếu có thêm vài CLB nữa cùng thành phố chắc tiêu tùng roài
cheo cũng sắp hụt hơi rồi, rồi bác chờ xem, tưng bừng đầu mùa rồi thì đếm tầm Giáng sinh là trôi tận đâu ko ai biết!

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
cheo cũng sắp hụt hơi rồi, rồi bác chờ xem, tưng bừng đầu mùa rồi thì đếm tầm Giáng sinh là trôi tận đâu ko ai biết!
Cứ biết thế đã , với lực lượng tuyền lão lão như MU thì em sợ ko đến giáng sinh đâu ;))

Fiat

Xe buýt
Cứ biết thế đã , với lực lượng tuyền lão lão như MU thì em sợ ko đến giáng sinh đâu ;))
em cũng lo thế, vì chưa đến Giáng sinh, nhà em đã lên nhất bảng và lại cách hàng xóm tầm vài chục điểm rồi ạ :D

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
em cũng lo thế, vì chưa đến Giáng sinh, nhà em đã lên nhất bảng và lại cách hàng xóm tầm vài chục điểm rồi ạ :D
tỉnh lại đi cụ ai lại ngủ mơ thế =))

Fiat

Xe buýt
tỉnh lại đi cụ ai lại ngủ mơ thế =))
em dậy lâu rồi mà bác, đamg định chạy sang nhà pánh thức bác dậy vì em biết bác vẫn đang chìm trong giấc mơ hồng, đêm qua nhà bác đá muộn hơn nhà em mả! :D

MC.FC

Xe hơi
Hai cụ sao lại sang topic đăng kí của nhà e chiến nhau thế này.

MC.FC

Xe hơi
sao em chua thấy bác làm gương đăng kí nhỉ?
Cái đấy là việc riêng của nhà e cụ ơi. Đề nghị cụ lịch sự, ko spam trong topic đăng kí nhé, mời cụ sang nhà số 1 chém gió thoải mái.

Fiat

Xe buýt
Cái đấy là việc riêng của nhà e cụ ơi. Đề nghị cụ lịch sự, ko spam trong topic đăng kí nhé, mời cụ sang nhà số 1 chém gió thoải mái.
em rất lịch sự, vì từ đầu thớt này bác Quang lập nên với tiêu chí chém gió, hơn 30 trang rồi, giờ trang 31 bác bảo là đăng kí thành viên em thấy ko ổn lắm!

Khi nào bác Quang nhà đất vào hô hào kêu gọi, em sẽ theo ngay! Bác là người đén sau rồi!

Ơ mà bác ý nó cũng có lý đấy, đã là danh sách thành viên thì phải được up trang trọng trang một, nếu nhà mình không có vô hình chung mọi người lại tưởng thớt chém gió đấy!

Fiat

Xe buýt
Ơ mà bác ý nó cũng có lý đấy, đã là danh sách thành viên thì phải được up trang trọng trang một, nếu nhà mình không có vô hình chung mọi người lại tưởng thớt chém gió đấy!
thì em nói thật mà!