Màn hình ghế sau của Escape 2007

tinhnq

Xe máy
Chào các cụ,
tình hình là em vừa lên đời từ 1 em Get sang 1 em Ếch 2007 bản Limited.
Em thấy 2 ghế sau có 2 màn hình nhưng dây dợ bị rút và cắt hết ra.
Em đem ra TL Ford thì họ bảo cái này là thiết bị bên ngoài (?) và không nên đấu lại làm gì vì có nguy cơ cháy ghế da.
Em muốn hỏi các cụ nào cũng có loại màn hình như em không? Và ý kiến của TL Ford có đúng không để em đi đấu lại, các cụ có kinh nghiệm cho em xin thêm địa chỉ của gara nào sửa uy tín các vấn đề này nhé.
Em cảm ơn

Vinh Nguyễn

Xe điện
Chào các cụ,
Em đem ra TL Ford thì họ bảo cái này là thiết bị bên ngoài (?) và không nên đấu lại làm gì vì có nguy cơ cháy ghế da.
Em muốn hỏi các cụ nào cũng có loại màn hình như em không? Và ý kiến của TL Ford có đúng không để em đi đấu lại, các cụ có kinh nghiệm cho em xin thêm địa chỉ của gara nào sửa uy tín các vấn đề này nhé.
Em cảm ơn
Cụ cứ mang ra chỗ làm điện nội thất lắp lại thôi lo gì, mấy ông Hãng cứ dọa ma!

carstereo.vn

Xe hơi
Số 1 Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội
Chào các cụ,
Em muốn hỏi các cụ nào cũng có loại màn hình như em không? Và ý kiến của TL Ford có đúng không để em đi đấu lại, các cụ có kinh nghiệm cho em xin thêm địa chỉ của gara nào sửa uy tín các vấn đề này nhé
.
Em cảm ơn
Cụ cho cả nhà ít ảnh về màn hình của cụ thì mọi người mới tư vấn cho cụ được.hi.hi

oldbanana

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cho cái ảnh đi, xem thế nào

tinhnq

Xe máy
Bẩm các cụ,
Em gửi mấy cái ảnh
Màn hình thì nó thế này

Dây dợ thì nó thế này không biết cắm vào đâu

Các cụ nào cũng có thể lại này tư vấn giúp em phát

giangthuy3108

Xe buýt
cụ chủ cứ ra ngoài gặp mấy anh thợ điện ở gara là các anh ý cắm vào nhanh lắm, nghề của họ mà, cắm và rút điện liên tục :D e Fun tý

UBND_Xa

Xe máy
cụ chủ cứ ra ngoài gặp mấy anh thợ điện ở gara là các anh ý cắm vào nhanh lắm, nghề của họ mà, cắm và rút điện liên tục :D e Fun tý
Xong rồi báo một loạt lỗi. Mỗi lỗi xin ít, mỗi lỗi xin ít. Hỏng ít, xin nhiều. Em dự thế.

vôlangday

Xe tăng
xe của em ko có độ đẹo gì
tất cả còn nguyên luôn !

Hai Nguyen

Xe điện
Loại này đi kèm đầu DVD 10 đĩa của Ford, bác xem trong gầm ghế bên phải - trái còn cái hộp này ko ? nếu còn thì đầu vào hệ thống đó, nếu ko còn thì thôi, để cho đẹp hoặc mua cái đầu DVD khác, chế dây vào

tinhnq

Xe máy
Loại này đi kèm đầu DVD 10 đĩa của Ford, bác xem trong gầm ghế bên phải - trái còn cái hộp này ko ? nếu còn thì đầu vào hệ thống đó, nếu ko còn thì thôi, để cho đẹp hoặc mua cái đầu DVD khác, chế dây vào
Em vừa xin lại chủ cũ đầu DVD 10 đĩa của Phò rồi, nhưng dây không có chắc ra gara bảo họ chế cho vậy