[Thời trang - làm đẹp] Mắm Sports - Chuyên đồ thể thao Nike Adidas Puma Lacoste chính hãng 100% giá cực tốt

Giá
99,000,000,000 VNĐ

mamsport

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
MẮM GỬI TỚI CÁC THÍM MỘT SERIES ĐỒ TẬP NỮ - CHO NHIỀU MÔN YOGA, GYM,... - NHIỀU THỂ LOẠI ĐỒ SPORT BRA, ÁO TẬP 3 LỖ, QUẦN SHORT TẬP, QUẦN LỬNG QUA GỐI, QUẦN DÀI, QUẦN YOGA...

1. ÁO TẬP 3 LỖ NIKE

2. ÁO TẬP NEW BALANCE - CHẤT NHẸ LƯỚI TOÀN BỘ

3. ÁO TẬP NIKE, ADIDAS CHO TENNIS HOẶC GYM, YOGA. CỔ ÁO KHÔNG TRỄ MÀ RẤT KHÍT NGỰC. NHÌN YÊU LẮM Ạ

4. SPORT BRA CÁC KIỂU F21 - QUÁ TRỜI MẪU ĐẸP

5. QUẦN TẬP ADIDAS

6. QUẦN TẬP LULULEMON - MỘT THƯƠNG HIỆU QUÁ NỔI TIẾNG VỀ ĐỘ CHẤT VÀ ĐỒ TẬP THÌ SIÊU THÍCH LUÔN - GIÁ WEB MỖI ĐỒ TRUNG BÌNH 80$-HƠN 100$ - NHÀ MẮM CHỈ CÓ GIÁ CHƯA ĐẾN 1/3 GIÁ WEB

7. QUẦN TẬP NIKE - DÀI NGẮN CÁC KIỂU LUÔN Ạ

Chỉnh sửa cuối:

thanhduong

Xe tải
Nhà cụ này giờ kinh doanh giọng rất kiêu. Mình đã mua khá nhiều đồ nhà cụ này từ hồi ở số 9 hàng Thiếc. hôm trước hỏi cụ món đồ nhưng kiêu quá, giờ nhiều cụ kinh doanh món này nên...
ko phải gạch đá gì cụ chủ đâu nhưng cụ này nói rất đúng. Em mua hàng của cụ từ bên Hàng Thiếc cả giầy cả quần áo ko phải gọi là nhiều nhưng cũng khoảng trên 10 củ, 2 lần quay lại gần đây chỗ Ngô Văn Sở em thấy kênh kiệu em đi vào rồi đi ra. Mấy lần vừa rồi em đi xắm đồ ko quay lại cửa hàng cụ nữa. Nhưng nói thật là hàng của cụ mặc rất thích và giá cả cũng rất hợp lý. Thực lòng góp ý chứ ko gạch đá j cụ đâu.

mamsport

Xe buýt
Trước tiên cho em cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của cụ thanhduong với shop Mắm trong thời gian vừa qua. Hi vọng cụ sẽ bỏ qua những sai sót của shop trong khâu phục vụ khách hàng #:-s#:-s#:-s
Cụ cho em thông tin chính xác của người cụ gặp hôm cụ qua cửa hàng ở Ngô Văn Sở là nam hay nữ và họ nói điều gì làm cụ phật ý để em có hướng xử lý. Bởi nếu chỉ nói chung chung thì sẽ khó cho shop trong việc quản lý nhân viên. Vì em nói không phải bao biện nhưng tất cả mọi khách hàng đến shop em thời gian ở ngô văn sở đều rất hài lòng về thái độ phục vụ. Thậm chí, nếu cụ có facebook Mắm Sport https://www.facebook.com/mamsportvn của bên shop em thì cụ vào đọc các comment đánh giá của chính khách hàng sẽ thấy là mọi người đều hài lòng về thái độ phục vụ của các bạn nhân viên trong shop. Điều này em không dám nói sai!!!!
Vậy nên nói đi cũng phải nói lại. Cụ chủ góp ý thì cứ nói mạnh và nói thẳng cho em về việc cụ gặp phải khi qua shop để em có hướng chỉnh đốn lại đội hình nhân sự của bên em
Cảm ơn cụ!!!
ko phải gạch đá gì cụ chủ đâu nhưng cụ này nói rất đúng. Em mua hàng của cụ từ bên Hàng Thiếc cả giầy cả quần áo ko phải gọi là nhiều nhưng cũng khoảng trên 10 củ, 2 lần quay lại gần đây chỗ Ngô Văn Sở em thấy kênh kiệu em đi vào rồi đi ra. Mấy lần vừa rồi em đi xắm đồ ko quay lại cửa hàng cụ nữa. Nhưng nói thật là hàng của cụ mặc rất thích và giá cả cũng rất hợp lý. Thực lòng góp ý chứ ko gạch đá j cụ đâu.

Nguyệt Moon

Xe máy
Chúc cụ chủ đắt hàng ạ.

mamsport

Xe buýt

Nguyệt Moon

Xe máy
Cảm ơn bác. Chúc bác cũng đắt khách. Có nhu cầu đồ ship e nhất định sẽ ủng hộ shop cụ :)
Thank you cụ. Rất mong 1 ngày nào đó shop cụ shop em bắt tay nhau. (like)