Mầm non Ô Phở - Kỳ IV: Merry christmas and Happy New Year 2011

Trạng thái
Thớt đang đóng

NNPK

Xe buýt
Báo cáo các kụ......em đơi........đến tựn hôm nay em mới ngồi được để comment còn mấy hôm rồi tuyền đứng ứ ngồi được. :-ss

Cơ khổ, em vốn tính cần cù tiết kiệm nên hôm đó thấy mọi người ko ai dùng mờ bỏ đi thì phí nên chơi luôn phát đôi im mà quên béng mất là máu em vốn nóng sẵn, đã đôi im lại còn diệu tiết, lúc mít tơ Day sang em còn lịch sự uống thêm với Mít 2 chén diệu mật. Ôi thôi, trước kia chưa uống gì mà em đã được gấu nhà khen là chuyên cần và đôi khi phải sang cả cô hàng xóm để giúp đỡ mỗi khi trái gió trở trời vì bển neo người X_XX_X. Nay khổ quá các mụ ôi..........ngày đôi lần tắm nước lạnh, sáng lên gác chống đẩy rồi chạy vài vòng hồ mà người vưỡn nóng râm ran.......đi cứ phải khom người chã đứng thẳng được.............X_X. Em chả biết đâu, em bắt đền các kụ đới.
Mình chính thức hâm mộ anh, Mông xi ê đờ Sướng 8->

saauddo

Xe buýt
Website
www.wonderland.vn
Bớ cụ Lộc phát đâu roài, về đây mà xem ne`............^:)^ Bớ cụ Lộc phát đâu roài, về đây mà xem ne`............^:)^ Bớ cụ Lộc phát đâu roài, về đây mà xem ne`............^:)^

NNPK

Xe buýt
Bớ cụ Lộc phát đâu roài, về đây mà xem ne`............^:)^ Bớ cụ Lộc phát đâu roài, về đây mà xem ne`............^:)^ Bớ cụ Lộc phát đâu roài, về đây mà xem ne`............^:)^
Kể luôn cho Sâu nghe nhé, hôm VOT đi RFC về ấy, anh Nờ bận gần chết mà bỏ việc đưa mình ra sân bay cho mình nắm tay, à quên bắt tay 2 offroaders gaz69 và HaiAu mà mình hâm mộ nhé. Kiểu bày tỏ hâm mộ Sướng thế này xi nhê gì.

P/S anh Nờ :-*

N68

Xe điện
Ủa thế hôm đấy chỉ có cốc cụ S và cụ Sướng là có rượu thật à =))
Cốc ai cũng có hết cụ ạ.
Tuy nhiên, nhiều ít/chủng loại thì khác nhau: Các "cụ khoẻ" thì uống ít và tránh các loại rượu nóng [uống nhiều quá lại không ngồi được như mụ Sướng thì chít], các "cụ yếu" thì uống nhiều.
Em ngồi ở góc bàn, chỉ nghe loáng thoáng là mụ Sướng, cụ X.O, cụ Khọm và cụ Thầy uống nhiều nhất - chả hiểu vì sao nữa :))

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
e nghe tả triệu chứng của mụ Sướng qua loa thì có thể phán ngay rằng , hôm đó nhà hàng bỏ nhầm quả tim con JUN chúa vào cốc nhà mụ ấy rồi . Đây nhé : lúc nào cũng thích ẩm ướt , 0 nằm yên là lúc nào cũng phải ngo ngoe , 0 dựng đứng đc mà chỉ cong cong là xịt =))

e kính đề nghị a e tổ chức hội chẩn , tìm thuốc chữa cho mụ khẩn trương , 0 thì , ak ak , e chẳng dám nghĩ nữa :))

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
=P~ nhà này kiểu gì mà cả hai bô lão tả hữu cùng xuất chưởng Enter lúc 17:23 thế này =))
Cụ Sâu đo theo dõi kinh thật, cái này có gì đâu : rời tay ra là cùng Enter!!!=))

Bình X-Five

Xe container
Cụ Cu2 sao mà phải sợ thế!

“Quả tim cần được thả vào một chiếc cốc chứa rượu và tiết rắn, sau đó uống liền một hơi. Thậm chí những người bạn Việt Nam đi cùng cũng kinh hãi khi tôi nuốt trọn cốc rượu pha tiết cùng quả tim". Tim rắn hổ mang được coi là sẽ tăng cường sinh lý cho đàn ông và trong bài viết của mình, Harry Teicher đã cho rằng mùi vị của tim rắn giống như “món sò huyết thú vị”.

Rất tiếc các cụ mầm nhà ta lại ăn tim rắn giáo nên bị phản ứng ngược =))

Chỉnh sửa cuối:

nhimphich

Xe điện
Ô sao thiết lập của em mất bài đang theo dõi:x

mr_kang

Xe điện
chúc các cụ chốt hạ năm 2011 ngon lành! cố gằng ù thì càng tốt!hêh

HAPPY NEW YEAR

Năm mới chúc cụ thầy và cả lớp

%%-@};- MẠNH KHOẺ, HẠNH PHÚC, THÀNH ĐẠT VÀ CÓ NHIỀU ẢNH ĐẸP %%-@};-

Trạng thái
Thớt đang đóng