Mầm non Ô fở - Kỳ III

Trạng thái
Thớt đang đóng

Zippo.B07

Xe tải
Giời ơi, sao lại đẹp thế này hả giời ^:)^

Các cụ nhà mình tính đi vào cuối tuần này đc ko?

Mong giời thương hôm đấy cho chút nắng đẹp như này, chứ trời sầm sì thì cũng chán :( Dù sao thì cũng quyết tâm đi nhỉ :x
Cuối tuần này đi đi, đén cuối tuần là có nắng rồi. X5 mở thread để tổ chức hô hào anh em đi, nay thứ 4 rồi.

Chỉnh sửa cuối:

mr_kang

Xe điện
Theo em thì đi đâu thì đi nhưng cứ pải có mẫu xinh, ko thì phí của zờii! e thề! :D :P

N68

Xe điện
Giời ơi, sao lại đẹp thế này hả giời ^:)^

Các cụ nhà mình tính đi vào cuối tuần này đc ko?

Mong giời thương hôm đấy cho chút nắng đẹp như này, chứ trời sầm sì thì cũng chán :( Dù sao thì cũng quyết tâm đi nhỉ :x
Cuối tuần này đi đi, đén cuối tuần là có nắng rồi. X5 mở thread để tổ chức hô hào anh em đi, nay thứ 4 rồi.
Theo em thì đi đâu thì đi nhưng cứ pải có mẫu xinh, ko thì phí của zờii! e thề! :D :P
Em đăng ký đi ợ - có mẫu cũng đi mà không có mẫu cũng vẫn đi ;;)
E lập danh sách luôn nhá

1. X5 + Chan kơm
2. N68 + NNPK
3. Zíp pô + ???
4.

Mời các cụ =D>

Haibinh

Xe điện
Em đăng ký đi ợ - có mẫu cũng đi mà không có mẫu cũng vẫn đi ;;)
E lập danh sách luôn nhá

1. X5 + Chan kơm
2. N68 + NNPK
3. Zíp pô + ???
4. Haibinh + Gấu

Mời các cụ =D>
Lão N68 trông thế mà đểu nhỉ, thêm cái đỏ đỏ ở trên kia đi cùng thì làm ăn được giề, thế thì thà ở nhà cho xong (quên mất cảnh đẹp thế mà ở nhà thì tiếc nhỉ cụ X nhỉ?)

Em cũng đăng ký nhá nhá nhá

Aries204

Xe điện
em thấy dự báo thời tiết bẩu rét đậm đến hết tuần sang tuần sau cơ các cụ ạ.

sadam262

Xe buýt
Thêm vài tấm để các cụ hưởng ứng đi Mộc Châu...ăn bê chao

N68

Xe điện
em thấy dự báo thời tiết bẩu rét đậm đến hết tuần sang tuần sau cơ các cụ ạ.
E ứ sợ rét - chỉ sợ mưa thôi
Có mụ Mắt nai hai lọ đi cùng thì chắc là k có mưa đâu - các cụ đừng lo

Haibinh

Xe điện
E ứ sợ rét - chỉ sợ mưa thôi
Có mụ Mắt nai hai lọ đi cùng thì chắc là k có mưa đâu - các cụ đừng lo
Em chuyển lão vào lớp khẩu công rồi nhé, cho làm lớp trưởng, cụ Sướng, cụ Khọm... cho làm lớp phó ...:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
Em chuyển lão vào lớp khẩu công rồi nhé, cho làm lớp trưởng, cụ Sướng, cụ Khọm... cho làm lớp phó ...:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
e khẩu công cái đề bài , các cụ đi MC chụp hộ e ra thành sản phẩm nhé :

Cảnh 1 :
cô sinh viên về quê phụ gia đình hái chè trên vai là đòn gánh và gùi tre. Trước mặt cô là con đường mòn với bờ cỏ mềm mại, hai bên là đồi chè xanh đang chờ tay người hái , xa xa theo triền đồi là ánh nắng chiều xiên nhuộm vàng ươm trên cánh đồng hoa ( mứt nhợn ) trắng :D

Cảnh 2 :

cô gái tết vòng hoa ( mứt nhợn ) đội lên đầu , ánh nắng chiều ( ngược sáng ) chảy qua kẽ tóc , bàn tay , đùa nghịch trên những đường cong ( b-) ) nhảy nhót trên mặt nước khe suối nơi cô đang ngồi nghỉ

Cảnh 3 :
cao nguyên MC lộng gió , 1 chiếc khung vẽ , 1 chiếc khăn lụa con gái điệu đà bay tha thướt , 1 khung cảnh nên thơ , cô gái cảm thấy mình nhỏ bé , bất lực bên voan vẽ vẫn còn trắng tinh

Cảnh 4 :
con đường đất bụi mù , chiếc xe khách hối hả chạy đi , để lại phía sau là cao nguyên trong ánh mắt tiếc nuối của cô gái .Chiếc đòn gánh và chiếc gùi tre trơ trọi bên bờ rào . Liệu có còn lần sau trở lại MC :P

chụp được 4 cảnh này xong thì nhờ X5 in cái lịch treo tường , nhớ tặng em 1 cái nhé :D

saauddo

Xe buýt
Website
www.wonderland.vn

Cảnh 1 :
cô sinh viên về quê phụ gia đình hái chè trên vai là đòn gánh và gùi tre. Trước mặt cô là con đường mòn với bờ cỏ mềm mại, hai bên là đồi chè xanh đang chờ tay người hái , xa xa theo triền đồi là ánh nắng chiều xiên nhuộm vàng ươm trên cánh đồng hoa ( mứt nhợn ) trắng :D

Cảnh 2 :

cô gái tết vòng hoa ( mứt nhợn ) đội lên đầu , ánh nắng chiều ( ngược sáng ) chảy qua kẽ tóc , bàn tay , đùa nghịch trên những đường cong ( b-) ) nhảy nhót trên mặt nước khe suối nơi cô đang ngồi nghỉ

Cảnh 3 :
cao nguyên MC lộng gió , 1 chiếc khung vẽ , 1 chiếc khăn lụa con gái điệu đà bay tha thướt , 1 khung cảnh nên thơ , cô gái cảm thấy mình nhỏ bé , bất lực bên voan vẽ vẫn còn trắng tinh

Cảnh 4 :
con đường đất bụi mù , chiếc xe khách hối hả chạy đi , để lại phía sau là cao nguyên trong ánh mắt tiếc nuối của cô gái .Chiếc đòn gánh và chiếc gùi tre trơ trọi bên bờ rào . Liệu có còn lần sau trở lại MC :P

chụp được 4 cảnh này xong thì nhờ X5 in cái lịch treo tường , nhớ tặng em 1 cái nhé :D
Ảnh cụ chụp đẹp quá, nhưng em thấy
C1: Cụ chọn hai bên đồi chè + cánh đồng hoa trắng ở xa nên nền hoa bị mờ ( do cụ chụp xóa phông nhiều ) hậu cảnh ko rõ lắm, tuy nhiên đúng hôm gió mùa nên nắng chưa đc đẹp lắm
C2: đẹp như trong tranh...nhưng WB để tự động nên màu chưa đẹp lắm....:P
C3.................to be continous

Haibinh

Xe điện

Cảnh 1 :

Cảnh 2 :

Cảnh 3 :

Cảnh 4 :

Hảo khẩu công, hảo hảo khẩu công, hảo hảo hảo ....^:)^^:)^

Bình X-Five

Xe container
Chưa thấy cụ nào điền thêm vào danh sách nhể :-?
1. X5 + Chan kơm
2. N68 + NNPK
3. Zíp pô + mẫu
4. Haibinh + Gấu
5.............

Trạng thái
Thớt đang đóng