[Funland] Malaysia vs Việt Nam - lượt về VL WC 2022 vòng 2

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thằng đạo diễn hình nó ưu tiên VN quá, Văn Hậu phạm lỗi thì quay chậm hàng chục lần, Văn toàn ngã vờ thì quay mỗi 2 lần.
Nó cắt thiếu. Bị ngáng trước đó một chút.

Demchinhhang.net

Xe container
Pha penalty của VN trọng tài đứng ngay gần đó mà. Ăn vạ là dính yellow card khẩn trương rồi.
Rõ mồn một vào gót chân còn gì, chắc nhiều cụ chơi đá bóng quá PS nên thấy nó khác:))

f1_hn

Xe container
Sorry các bác đang thắng mà nói chuyện này cũng không phù hợp lắm. Trọng thay BT Dũng thôi nhưng Đ Trọng vẫn chưa có phong độ tốt cụ ạ. Thật ra trong 3 trung vệ thì đã có Quế đá kiểu libero như Ramos, Puyol, Canavaro rồi thì cần cả 2 ông còn lại cao to. Như hiện nay gặp Iran Iraq HQ Úc thì ko có gì để bàn nữa vì biết chắc là 1/2 đội hình của đối phương đều đè được 3 trung vệ của mình, nói chung là kèm người vô vọng càng đá càng thua. VN hiện nay gặp Nhật không sợ bằng gặp đội to cao cỡ châu Âu. Hi vọng ông Park dũng cảm đưa lên vài chú trung vệ U22 đá giao hữu dần.
Dù sao thì cứ sướng đã. Mọi chuyện cứ để Mr. Park lo.
Có chú e Thanh Bình cug to nhưng lần này lên tuyển đi UAE để học hỏi

Pachooc1

Xe hơi
Em thấy Văn Hậu chơi không an toàn trong vòng cấm, hay có xu hướng kéo người, đẩy người rất dễ bị pen. Quả vừa rồi cũng ko nguy hiểm lắm mà ông lao thẳng vào mặt thằng nhập tịt.
Nhớ hồi đá với Thái ở Mỹ Đình, Hậu cũng bị thổi quả pen vì ẩn thằng tiền đạo trong khi nó có vẻ ko tham gia vào pha bóng.

BinhWalker

[Tịch thu bằng lái]
Thì đã bảo camera không bắt được rồi, chứ quả đó tt mà thổi vu vơ thì cả đội Mã lai nó chả ùa vào ăn sống ông ấy chứ, đằng này thằng hv phạm lỗi nó không phản ứng gì chỉ cúi đầu buồn bả thì chắc chắc không sai được
Đấy là cụ "phán đoán" nhé. Em chuẩn bị tư liệu để mai chửi nhau với fan Mã thì ko chỉ phán đoán

ThietBiBepCN

Xe máy
Pen là quá chuẩn, xem lại 0:57 thấy chân cu hậu vệ đạp vào gót VT còn bật ngược lại. 😂😂
Ngay lúc đó e cũng thấy chân cu ma lai ở gót VT nhưng ko dám chắc chắn, nên mới có còm phía trước bảo đợi xem góc máy khác cho rõ

Phakil

Xe tải
Bác nên nhìn kỹ vào.Trước khi VN ghi bàn thì Mã không cầm bóng được, VN liên tục có những tình huống nguy hiểm về khung thành Mã. Nhưng sau khi ghi bàn thì VN chủ động nhường thế trận cho Mã, chuyển sang trạng thái phòng ngự chủ động. Dưới thời ông pack VN mạnh nhất là bài phòng ngự chủ động rồi phản công bất ngờ kết liễu đối thủ, chứ không phải thứ bd tấn công đẹp mắt suốt cả trận đâu
Em ko thấy vậy, rõ ràng các nhân tố trọng trận này của VN ko đủ khả năng để làm chủ thế trận và kiểm soát bóng, ngày từ khi nhập cuộc khả năng kiểm soát bóng của Malai vượt trội hơn hẳn.

nissantiida

Xe điện
Bình thường giải fifa là đặt rất nhiều góc quay, lỗi nào ko rõ là quay đi quay lại rất nhiều lần, nhưng quả ngã của vt là quay lại rất ít.
Do lia máy quay chậm quá, có góc máy được tua lại khi trận đấu ở tầm phút 94:30 đó. Nói chung nó giả vờ thì nó cũng phải nhìn được thằng hậu vệ có ra chân không chứ với góc đó muốn giả vờ cũng không nhìn được mà ngã.

hoangdang2002

Xe tăng
Ông Pack hiệp 2 tính già hoá non, may là cụ rùa vẫn đi theo
Trận này có gì mà rùa? Cả trận nó có đúng quả đánh đầu, mình thì có đến 4-5 cơ hội ngon ăn ko dứt điểm đc! Chỉ cầm bóng quanh quẩn, tạt bổng thì có cửa gì mà dòi ăn Vn hả cụ?

superPDP

Xe điện
Sorry các bác đang thắng mà nói chuyện này cũng không phù hợp lắm. Trọng thay BT Dũng thôi nhưng Đ Trọng vẫn chưa có phong độ tốt cụ ạ. Thật ra trong 3 trung vệ thì đã có Quế đá kiểu libero như Ramos, Puyol, Canavaro rồi thì cần cả 2 ông còn lại cao to. Như hiện nay gặp Iran Iraq HQ Úc thì ko có gì để bàn nữa vì biết chắc là 1/2 đội hình của đối phương đều đè được 3 trung vệ của mình, nói chung là kèm người vô vọng càng đá càng thua. VN hiện nay gặp Nhật không sợ bằng gặp đội to cao cỡ châu Âu. Hi vọng ông Park dũng cảm đưa lên vài chú trung vệ U22 đá giao hữu dần.
Dù sao thì cứ sướng đã. Mọi chuyện cứ để Mr. Park lo.
Thằng Bùi Hoàng Việt Anh nghe đâu 1m82-83, thằng Tấn Sinh cũng tầm 1m84 gì đó nhưng thọt nên ko đc gọi lên sao ấy. Nếu cần trên m8 trung vệ thì có đủ nhưng kinh nghiệm hay lại trẩu trẩu phạm lỗi sida thì ko biết

zacknguyen255

Xe tải
Em vừa ngồi tính điểm các bảng, VN mình chắc chắn vào vòng 3 rồi các cụ ạ

• Vodka
Reactions: GB1
Khả năng là ông park muốn giấu bài trước uae nên không đá hết sức, lúc dẫn 1-0 là có tư tưởng đá chậm, chỉ động thủ, ai ngờ VH với 1 ông nữa mắc lỗi vị trí.
Chuẩn đấy cụ. Nhiều vị trí của VN hôm nay đá vật vờ rất khó hiểu, đặc biệt là sau khi thắng 1-0. Khi Mã nó gỡ hòa buộc ông thay liền mấy vị trí lại đá khác hẳn. Nếu những phút cuối tiền đạo VN xử lý tốt thì tỷ số đã là 3-1.

Phakil

Xe tải
Em thấy Văn Hậu chơi không an toàn trong vòng cấm, hay có xu hướng kéo người, đẩy người rất dễ bị pen. Quả vừa rồi cũng ko nguy hiểm lắm mà ông lao thẳng vào mặt thằng nhập tịt.
Nhớ hồi đá với Thái ở Mỹ Đình, Hậu cũng bị thổi quả pen vì ẩn thằng tiền đạo trong khi nó có vẻ ko tham gia vào pha bóng.
Cụ nói chính xác nhiêù pha Văn Hậu vào bóng phạm lỗi nhưng pha ko cần thiết, nhưng ko thể phủ nhận Hậu đá cũng rất hay trong trận này, trừ quả phạm lỗi vô duyên đấy