[Funland] Malaysia vs Việt Nam - lượt về VL WC 2022 vòng 2

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Trình độ thì không biết nhưng trình chăn thì thượng thừa :))
Không có thực lực sao chăn được hử cụ, mà trình phải hơn hẳn mới chăn đc kiểu sát nút như thế :)
Giống y như mình với Mã :P

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chủ nhà UAE chả có gì ngoài tiền. Nó lấy lý do chống khủng bố kích hoạt bom bằng sóng và vác máy phá sóng đến 😂😂😂
Thế phải cử ngay mấy ông môi giới CK Mỹ qua cụ nhỉ :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em định vodka bác mà máy ko cho.

Như vậy ông Park đã đá với Tan 5 trận, thắng 4 hoà 1. 3/4 trận là thắng cách biệt mỗi 1 quả, miền nam kêu là giữ mối :))
Mã nó đá rắn mà tiểu xảo hơn Indo nhiều. Hôm qua nó đọc vị mình phản công nhanh nên lúc mình chuyển trạng thái cái là nó bem luôn. Tuy nhiên cũng không có pha nào ác ý. Bác Tan hiểu Việt Nam hơn cả người yêu cũ mà vẫn không hóa giải được. Cay phết. :(

Văn Hậu từ ngày đi tây về đá kiểu cục súc dùng sức. Đặc biệt tring tranh chấp tay đôi rất hay có kiểu lấy thịt đè người. Hôm qua có tình huống Hậu dùng sức định tì vằng cầu thủ mã lai ra nhưng gặp phải xầu thủ tuy nhỏ con hơn mà khoẻ, chính Hậu ngã lăn ra về để Mã qua người. Đặc biệt tình huống dẫn đến pen thì ko phải cầu thủ dùng đầu chơi bóng. Đấy là điểm Hậu cần khắc phục. Ngược lại những quả tổ chứng từ biên của VH lại mang dáng dấp hiện đại. Đặc biệt cứ cứa lòng cho Tiến Linh.
Nhiều cụ bảo kéo Văn Hậu về đá Trung vệ em thấy không ổn
Hậu Đá TV thì đứt luôn thế mạnh làm bóng từ biên, đã thế còn biếu pen cho đội bạn

ntquantn

Xe buýt
Không có thực lực sao chăn được hử cụ, mà trình phải hơn hẳn mới chăn đc kiểu sát nút như thế :)
Giống y như mình với Mã :P
Tất nhiên để kết quả theo ý mình thì trình nó phải thế nào chứ cụ. Làm em nhớ lại ngày xửa cùng với mấy thừng bạn đi oánh Bi-a độ (tội lỗi tội lỗi) :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
VN chiến thắng trước các đội trong ao làng giờ đây ko còn là bất ngờ là ngoạn mục hay vẻ vang gì nữa. Trận tới gặp 1 đội trong top 10 của châu lục mới có thể thấy rõ thêm về khả năng của ta ở sân chơi lớn là dư lào.
Vào vòng 3 đá, không thành công cũng thành nhân anh nhỉ. Công nhận bài toán đường dài khắc nghiệt thật. Hình như tháng 9 là đá vòng 3 rồi. Nếu tập trung đá 1 lượt xong thì lại hợp với mình quá. Chuyên gia đấu Cúp. :D

Trận sau có TA quay lại thì lại ổn ngay đó mà cụ. DM hôm qua cầm bóng mà không biết chuyền cho ai. Loay hoay nên mất bóng. May rút kinh nghiệm trận Iraq nên thoát thua. Còn Hoàng Đức em vẫn giữ quan điểm là nên đẩy bóng nhanh. Thoát pressing xong là chuyền chứ đừng có giữ bóng. Ở Viettel có ông em Uzbekistan nó đỡ hộ, chứ ở Tuyển đá thế thì chết.
À, anh đang lo chấn thương của Tuấn Anh, đôi chân pha lê của nó có kịp bình phục trong trận gặp UAE không :(
Tuyển VN mà có Quang Hải, Tuấn Anh sẽ là một đội bóng chất lượng hơn hẳn đội VN thắng Mã 2-1

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Chắc chắn rồi cụ nhưng kết quả vào bờ hay ra hoang đảo thì chưa biết :D
Ra hoang đảo gây dựng đế chế mới cũng được mợ ạ. :D Sau này lại có câu chuyện: ngày xửa ngày xưa ở đâu đó trên Internet có tộc người da đỏ... :D

Không hiểu các cụ sao chê HĐ nhỉ. Hôm qua em nó là điểm sáng duy nhất ở tuyến giữa của VN, tương lai rực sáng trong tầm tay.
Các cụ nhà ta xem Quang Hải đá quen mắt rồi nên chê cháu
Khổ thân thằng bé!

Skoda_Favorit

Xe container
Con số nói lên tất cả cụ ơi, cụ ko cần tranh cãi làm gì, mọi chỉ số mình đều hơn trừ lỗi và thẻ phạt (phạt góc nữa)
Cụ là dân toán? Xem BĐ mà quan tâm mỗi số liệu? Như vậy Leed United Vô địch hoăcj chí ít đứng top 4 NHA vừa rồi!:D

hoangdang2002

Xe tăng
Vào vòng 3 đá, không thành công cũng thành nhân anh nhỉ. Công nhận bài toán đường dài khắc nghiệt thật. Hình như tháng 9 là đá vòng 3 rồi. Nếu tập trung đá 1 lượt xong thì lại hợp với mình quá. Chuyên gia đấu Cúp. :D
Nếu vào vòng trong e nghĩ cụ Pảrk nên cân nhắc mấy cầu thủ Việt Kiều có chất lượng để bổ sung lực lượng!

nhuataiche

Xe container
Hoàng Đức còn trẻ mà đá như vậy là tốt lắm rồi. Điểm yếu khó khắc phục là tốc độ thôi.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Hải Dương quê em là cái nôi của môn Bóng bàn, trong TP có CLB Nguyễn Trãi cùa các cụ hưu trí
Khách đến chơi vui hay ăn chai nước thường thắng, nhưng độ 50k trở lên thì khách nộp
Khách công ào ào, gật giật bùm bụp, các cụ chủ nhà râu tóc bạc phơ cứ cắt và đỡ nhưng khách thua toàn với tỉ số sát nút 2-3; sec 5 thua 9-11 hay 10-12. Khách nộp, các cụ khen khách đánh hay không tiếc lời và nhận mình dưới cơ, thắng do may mắn.
Chả hiểu có giữ mối không, nhưng rất đông khách đến nộp :P

PS: những cụ oánh thắng sát nút xong khen đội khách là những hảo thủ khi xưa nhì ba Miền Bắc thời trước 1975 :))
Em có thằng bạn, tay trái bằng 90% tay phải. Đánh đùa toàn đánh tay trái. Đến lúc độ kêu chấp tay phải. Cũng toàn thắng may sát nút. Mỗi em là bạn nó mới biết bí mật này. :D

UAE lượt về đá điềm đạm lắm cụ ạ. Không ảo tưởng như lượt đi đâu. Đội hình đá rất thấp. Tận dụng sự khéo léo và càn lướt của Ali Mất hút 7 và Dờ Lima 15 ở cánh và phía trên thôi chứ cũng không đè ngửa con nhà người ta ra mà đá đâu.
Trận UAE tiếp Việt Nam ở trận đấu cuối sẽ là trận đáng xem nếu kết quả của các đội thứ 2 các bảng khác gây bất lợi cho UAE

Nghen loc

Xe tăng
Mã nó đá rắn mà tiểu xảo hơn Indo nhiều. Hôm qua nó đọc vị mình phản công nhanh nên lúc mình chuyển trạng thái cái là nó bem luôn. Tuy nhiên cũng không có pha nào ác ý. Bác Tan hiểu Việt Nam hơn cả người yêu cũ mà vẫn không hóa giải được. Cay phết. :(
E nói rồi, đna này 3 ông Việt Nam, thái lan và mã lai sẽ thay nhau vô địch aff trong những năm tới. Indo thì còn non lắm. So với malai thì inđo đúng là đang còn niên thiếu. Tuy nhiên, việc Malai cho nhập tịch nhiều như thế này là báo hiệu bất ổn về nhân lực và chiến lược bóng đá của họ, khoảng trống đang chờ họ.