[Thảo luận] Mặc váy, zuýp, lái 2b: đẹp đấy! nhưng đầy nguy hiểm

xe hoa

Xe buýt
Gấu nhà em cho cũng chẳng dám mặc váy, chân toàn hoa mà :21::21::21:

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng không hiểu tại sao mợ ngôi sau ngã xuống được.Khổ thân bác tài về tôi này chắc no đòn rồi
có gì đâu bác, vì chị kia không phải là gì gì với a lái nên không thể ôm eo hay ngồi sát. Cho nên cơ sự mới "mập dông" như thế. E sợ nhất ra đường gặp mấy chị bầu bí mà ngồi lệch :^)

Tue Minh

Xe máy
Cấm váy ngắn để giảm tai nạn
Bộ trưởng phụ trách các vấn đề đạo đức và liêm chính của Uganda cho biết, quốc gia châu Phi này đang xem xét việc cấm phụ nữ mặc váy ngắn nhằm hạn chế các lái xe bị phân tán tư tưởng và gây tai nạn giao thông.

Ảnh minh họa: Corbis.

Phát biểu trước các phóng viên tại thủ đô Kampala, ông Nsaba Buturo cho rằng việc phái đẹp diện váy quá ngắn không khác gì họ khỏa thân ngay trên đường phố. Ông giải thích trang phục "quá nóng" này có thể khiến các lái xe không có tinh thần thép bị mất tập trung và dễ gây tai nạn.

"Khi nhìn thấy một cô gái khỏa thân hay váy quá ngắn trên đường, bạn có thể sẽ chỉ tập trung vào cô ấy mà quên mất rằng bạn đang lái xe", ông nói. Theo quan chức này việc mặc váy ngắn có thể coi là một hành động không đứng đắn và bị phạt theo luật pháp Uganda.

Đầu năm nay, Đại học Makerere ở thủ đô Kampala cũng đưa ra quyết định cấm nữ sinh viên trong trường mặc quần bó và váy ngắn.
THế thì phải cởi ra hả cụ?

GETZ MT 1.1

Xe hơi
Khổ thân bác tài chắc sau vụ này về làm osin 1 năm mất.

MR_TIM

Xe tải
bài này của bác nóng quá :41::41::41:... mỗi tội thiếu ảnh ... kiểu này về anh tài 2b lại khổ rồi ....:)):)):)):))

Ken_girl

[Tịch thu bằng lái]
Cấm váy ngắn để giảm tai nạn
Bộ trưởng phụ trách các vấn đề đạo đức và liêm chính của Uganda cho biết, quốc gia châu Phi này đang xem xét việc cấm phụ nữ mặc váy ngắn nhằm hạn chế các lái xe bị phân tán tư tưởng và gây tai nạn giao thông.

Ảnh minh họa: Corbis.
... bla... bla...
Luật này bị hâm!
Cấm váy thì ngta còn nghĩ ra váy các kiểu để làm gì. Rồi còn bao nhiu nhà tạo mốt nổi tiếng nữa chớ. Chị em mặc váy đẹp cũng chỉ để cho các giai ngắm thôi chứ ai vào đây nữa. Xời ôi!

Mà mặc váy thì tốt nhất đi xe ga 2b. Hoặc oto ý. Còn váy juyp hoặc váy chân bó thì hơi bó giò đi khó 1 tẹo nên chọn xe ga nhỏ và độ dài cần thiết. Thế thui. Như con bẹn em tủ nó ko có 1 cái quần nào. Chỉ toàn váy là váy. Cái ngắn nhất 20cm, cái dài nhất 25cm, còn lại tuyền quần soóc ngắn các kiểu... Thế mà nó có gặp tai nạn khi đi đường bao giờ đâu nhỉ?

Em thấy mặc váy vừa mát mẻ vừa tiện lợi vừa tôn dáng vừa xinh đẹp. Thì ngồi xe ga đi vẫn an toàn mà. Miến là ngồi đúng tư thế, đừng quá vắt vẻo ... là an toàn ngay ấy . Chứ cấm là cấm thế nào.
Mặc váy em thấy tự tin hơn. Thiệt đó!

auto_nd

Xe tăng
Hôm nay trên đường từ cơ quan về, thấy hai anh chị đèo nhau trên 2b, chi mặc váy nên phải ngồi vắt vẻo một bên trên chiếc Dyland láng coóng. đến đoạn giữa đường Hoàng Minh Giám, mặc dù đường vắng nhưng k hiểu bác tài 2b đánh võng tránh ổ gà kiểu j mà làm chị mặc váy rơi ngay xuống đường đúng tư thế khom khom như đang ngồi trên yên xe làm cái mông đập xuống đường nẩy tưng lên:)). cũng may là em giữ khoảng cách an toàn và đi tốc độ chậm chứ không thì:77:.

Trên suốt đoạn đường còn lại, em vừa đi vừa nghĩ, đúng là mặc váy đẹp thật, bản thân mình cũng thích nhìn chị em mặc váy (càng ngắn càng tốt:))) đi ra đường. Nhưng tình huống trên đây, nếu đi trước quả hung thần xe tải, xe buýt thì sẽ ra sao.
Ngoài ra, việc chị em mặc váy ngồi lái 2b cũng rất nguy hiểm, nhất là trên đường VN bi giờ vì chân dù có dài (thường là ngắn) nhưng xe to, khó chống vững, khi gặp nguy hiểm khó mà thoát ra.
Từ xưa đến nay, người ta thiết kế ra cái quần có hai ống bó lấy chân là để dễ vận động, đi ra đường là để đi làm việc chứ có phải đi dạ hội, đi biểu diễn đâu, thế mà lại k chịu mặc quần cho thoải mái lại cứ mặc váy: vừa vướng víu, vừa gây mất an toàn cho bản thân và cho mọi người:6:.
cụ đề cao việc chân ngắn, chân dài... váy viếc quá có ngày nguy hiểm đến cụ vì váy không đấy :21::21::21:
có công ty ông giám đốc bắt nhân viên không được mắc váy thấp dưới quá gối vì công việc khô khan & nhiều đàn ông (Việt Nam ta đới) :))

minhab

Xe điện
Cái tội không ôm eo nó thế đấy, chị em phụ nữ nhớ ngồi sau xe thì phải.......... ôm nhé :69:

hp30s3704

Xe buýt
Em thấy bọn tây mặc váy nó cũng ngồi dạng hai bên khi ngồi sau xe máy...:69:

t0xic

Xe buýt
Website
vn.myblog.yahoo.com
em mặc váy tuyền mặc quần đùi bên trong :21::21::21::21::21:
thằng nào muốn chơi khăm phanh gấp, lao vào ổ gà thì em cũng ngồi được kiểu xòe chân nên ứ sợ
chỉ khi nào thích mượn eo giai em mới ngồi vắt chân
mợ váy kia non và xanh nhắm:)):)):)):))
Cháu đồng ý, mợ kia đúng là vừa non vừa xanh. Cháu cũng bít cái trò mặc quần đùi ý, ngoài hiệu bán đầy ra mờ. Hihi :6:

haivanphe

Xe container
Chị em đã chấp nhận mặc váy thì đừng ngại ngùng gì cả, cứ vô tư cho anh em ngó, chứ đừng che che đậy đậy mà mất an toàn giao thông. Có sao đâu nhỉ, còn một lớp nữa cơ mà.

nguyenanhson113

Xe tăng

A Rùa

Xe tải
Chị em đã chấp nhận mặc váy thì đừng ngại ngùng gì cả, cứ vô tư cho anh em ngó, chứ đừng che che đậy đậy mà mất an toàn giao thông. Có sao đâu nhỉ, còn một lớp nữa cơ mà.
Ong này ăn nói hay nhỉ.:mad:

khigio

Xe máy
Không những váy ngắn tự gây tai nạn mà ối cụ mải ngắm rồi cũng dính ti nạn đấy

Hôm nay trên đường từ cơ quan về, thấy hai anh chị đèo nhau trên 2b, chi mặc váy nên phải ngồi vắt vẻo một bên trên chiếc Dyland láng coóng. đến đoạn giữa đường Hoàng Minh Giám, mặc dù đường vắng nhưng k hiểu bác tài 2b đánh võng tránh ổ gà kiểu j mà làm chị mặc váy rơi ngay xuống đường đúng tư thế khom khom như đang ngồi trên yên xe làm cái mông đập xuống đường nẩy tưng lên:)). cũng may là em giữ khoảng cách an toàn và đi tốc độ chậm chứ không thì:77:.

Trên suốt đoạn đường còn lại, em vừa đi vừa nghĩ, đúng là mặc váy đẹp thật, bản thân mình cũng thích nhìn chị em mặc váy (càng ngắn càng tốt:))) đi ra đường. Nhưng tình huống trên đây, nếu đi trước quả hung thần xe tải, xe buýt thì sẽ ra sao.
Ngoài ra, việc chị em mặc váy ngồi lái 2b cũng rất nguy hiểm, nhất là trên đường VN bi giờ vì chân dù có dài (thường là ngắn) nhưng xe to, khó chống vững, khi gặp nguy hiểm khó mà thoát ra.
Từ xưa đến nay, người ta thiết kế ra cái quần có hai ống bó lấy chân là để dễ vận động, đi ra đường là để đi làm việc chứ có phải đi dạ hội, đi biểu diễn đâu, thế mà lại k chịu mặc quần cho thoải mái lại cứ mặc váy: vừa vướng víu, vừa gây mất an toàn cho bản thân và cho mọi người:6:.

dang_tim_xe

Xe điện
Em là em cứ thích các em váy ngắn nhưng đi 2b và tự lái ợ. Nhất là những lúc...quay đầu xe :69::69::69::69::69::)):)):)):)):)):102::102::102::102:

quyetdaigia0901

Xe buýt
Em là em cứ thích các em váy ngắn nhưng đi 2b và tự lái ợ. Nhất là những lúc...quay đầu xe :69::69::69::69::69::)):)):)):)):)):102::102::102::102:
Bác chỉ được cái xấu tính giống em.Khoảnh khắc đó thật tuyệt:69::69::69: