[Funland] Lý Hùng - Diễm Hương hiện tại

TungThoc

Xe điện
Lúc phim mỳ ăn liền đang thịnh hành cô còn bé tý đã biết gì mà oan oan tình tình :-??
Phim mì ăn liền hay mà.
Khung thời gian chỉ có 45-60p và câu chuyện phải có kết thúc.
Em thích phim Mỹ phim Nga cũng vì lẽ đó.
Phim Hàn, Tàu mà cứ dài tập là em chán, toàn câu giờ

zorgvn

Xe tăng
Website
otofun.net
Phim mì ăn liền hay mà.
Khung thời gian chỉ có 45-60p và câu chuyện phải có kết thúc.
Em thích phim Mỹ phim Nga cũng vì lẽ đó.
Phim Hàn, Tàu mà cứ dài tập là em chán, toàn câu giờ
Phim "mỳ ăn liền" ý nói về tiến độ đóng phim. Trước đây phim nhựa ra rạp thời gian làm phim mất cả năm. Phim mỳ ăn liền giai đoạn Lý Hùng, Việt Trinh, Diễm Hương... là phim in ra băng VHS, quá trình làm phim chỉ mất 1 tháng, thậm chí có những phim kỷ lục quay trong 1 tuần tính cả hậu kỳ. Còn thời lượng phim thì vẫn khoảng 90-100 phút chứ không có phim nào ngắn đến mức 45-60 phút đâu.

Apache01

Xe tải
Em rất nhớ clip quảng cáo xe Bonus của LH và DH với bài hát "All the man that I need" đầu những năm 199x...

matizvan2009

Xe ba gác
Lê Vân có nét đẹp rất đàn bà. Đó cũng là lý do mà cuộc đời chị ấy đa đoan thật sự. Giờ có tuổi nên xuống sắc thấy rõ . Nhưng phải thừa nhận trong 3 chị em Lê Vân vẫn là đẹp nhất.
Dv phía Bắc em thích mợ Vi Cầm

Txpt

Xe tải
Xưa em xem thấy Lý Hùng đóng phim có vẻ gì đấy hơi gượng rất khó tả, cảm nhận là chưa bao giờ hòa vai và diễn tả/biểu lộ được cảm xúc của nhân vật. Võ vẽ thì thời đấy kỹ sảo điện ảnh kém nhưng thấy cũng thô, cảnh võ thuật còn thua xa Chánh Tín trong vai Nguyễn Thành Luân mặc dù cụ này chắc có biết gì về võ thuật đâu!
Chánh Tín- Nguyễn Thành Luân đóng cảnh võ tập nào cụ nhỉ???

mezo

Xe tải
Chắc cụ gặp Lý Hùng phiên bản HN thật . Cụ này em gặp ở phố Hàng Da tầm năm 92,93 ra đặt biển quảng cáo . Nhìn đúng LH thu nhỏ , cao tầm 1m65 , mặc áo 3 lỗ bó màu vàng gài kính Rayban trước ngực . Đầu chải ngôi lệch bồng bềnh , tóc mai để dài , hàng ria con kiến y hệt Lý Hùng
bác chủ tiệm vàng Thu Hà ở 78( hay 76 e ko nhớ chính xác) y hệt Lý Hùng luôn ,từ vóc dáng , khuôn mặt đến kiểu tóc ,hihi

Jeep_hathanh

Xe hơi
Người đẹp vẫn mãi đẹp qua năm tháng

Girl lai oto

Xe tải
Lê Vân có nét đẹp rất đàn bà. Đó cũng là lý do mà cuộc đời chị ấy đa đoan thật sự. Giờ có tuổi nên xuống sắc thấy rõ . Nhưng phải thừa nhận trong 3 chị em Lê Vân vẫn là đẹp nhất.
Lê Vân đẹp và có cuộc sống đa đoan thật. Em đọc hồi ký của LV mà thấy thương tuổi thơ khổ quá.

Trần Đoành.

Xe container
Có 11cm trừ 10 thì hết bố nó rồi hả mều :)) kiểu này mều nhớ khấu đuôi của Biển;;)
Cái gì mà 11-10 đấy....khấu đuôi của Biển thọt làm gì có cm nào, nó tụt cmn vào trong, cầm kìm lôi tiếng 45p mới thò ra đc 5ly điều này LaziCat biết thừa, Mều nhỉ =)) =))=))

Hai ngôi sao điện ảnh thập niên 1990 Lý Hùng - Diễm Hương có buổi gặp gỡ sau gần 30 năm xa cách, hôm 9/8.
Diễn viên Lý Hùng vừa tổ chức buổi họp lớp cùng các cựu sinh viên Khóa Một của Trường Nghệ thuật Sân khấu 2 (nay là trường Đại học Sân khấu Điện ảnh TP HCM). Buổi gặp gỡ có nhiều nghệ sĩ tham dự. Lý Hùng cho biết anh không biết trước sự có mặt của Diễm Hương vì nhiều năm nay nữ diễn viên "ở ẩn", chủ yếu sống ở nước ngoài, chị mới từ Mỹ về nước gần đây. Vì thế, khi Diễm Hương xuất hiện, Lý Hùng và tất cả bạn bè nghệ sĩ đều bất ngờ, xúc động.
Thời gian thật tàn nhẫn

Em thấy không trẻ cũng không đẹp. Nhiều mợ không là diễn viên tuổi này còn trẻ đẹp hơn. Diễn viên em thấy mỗi cô Lê Khanh còn giữ được nét tươi trẻ trên gương mặt. Còn lại thì rất thất vọng, thua người thường
Nói về đẹp và sang u50 thì em thấy mợ Thủy Tiên trong nước mắt học trò Vị đắng tình yêu mới gọi là.... Đúng vợ đại gia có khác :))

Ladagia

Xe điện
Bạn cùng học, lại là cặp đôi luôn có nhau trên màn ảnh một thời gian dài, mà mất liên lạc nhau suốt 30 năm trong thời buổi công nghệ internet ngày nay, cùng với các quan hệ cũ, thì thật khó hiểu.
Dù sao, họ cũng đóng góp cho nền điện ảnh một số tác phẩm lấy được nước mắt người xem, trong một giai đoạn nhất định.
Cặp này em cho là hót nhất từ trước đến giờ trong lịch sử điện ảnh VN ấy chứ cụ :)

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Chánh Tín- Nguyễn Thành Luân đóng cảnh võ tập nào cụ nhỉ???
Em không nhớ tập nào trong ván bài lật ngửa lắm. Nhưng có đoạn khi Chánh Tín ra xe gặp tay cầm cây đinh 3 (chắc do gã đầu bạc cử) định xử Chánh Tín ấy cụ ah!

viet7500

Xe buýt
Chắc trừ đi 5cm so với profile cụ ạ.
Với cùng chiều cao cũng tùy dáng người. Chỗ em có 1 chị cao 1m56 mà nhìn như 1m6+
Do tỷ lệ các bộ phận nữa cụ ạ
Có cùng chiều cao nhưng ai có phần chân dài, trông sẽ cao hơn người có phần lưng dài

Nắng nhạt

Xe điện
Lê Khanh có biểu cảm và nụ cười mang tính diễn xuất mọi lúc mọi nơi, nếu đẹp và tự nhiên thì Lê Vân là nhất trong 3 chị em
Em không biết cô Lê Vân, chỉ biết cô Lê Khanh qua những vai gần đây thấy cô lớn tuổi rồi mà vẫn có nét tươi tắn trẻ trung rất tự nhiên hiếm ai có được sau khi đã trải qua từng đấy thời gian. Thấy nhiều cụ khen cô Lê Vân em vừa Google thấy đúng là xinh thật
Mợ biết xem tướng à? Diễm Hương giờ gầy nên nhìn mặt có hốc hác chút xíu nhưng vẫn đẹp chứ hồi trẻ lộng lẫy sao mà biết vất vả hay không?
Còn cô Lê Khanh thì đúng là khuôn mặt rất sáng, nhìn đài các, sang trọng tuy nhiên nếu xét cả dáng thì hơi chán vì chân ngắn so với tỷ lệ cơ thể.
Em không thích dính đến bói toán mê tín dị đoan nên từ xem tướng không hợp. Em nghĩ rằng em có chỉ số IQ khá cao, chỉ số EQ thì cực cao nên có thể cảm nhận được nhiều thứ qua lời nói, hành động, cảm xúc... của người khác . Không phải do gầy mà chị Diễm Hương hốc hác đâu. Ngoài đời cụ có thể gặp nhiều người mập nhưng khuôn mặt vẫn gầy và hốc hác. Đó là người vất vả hoặc phải khổ tâm suy nghĩ nhiều, không được bình an sẽ thể hiện qua khuôn mặt, ánh mắt. Ngược lại có những người rất mảnh mai nhưng mặt mũi vẫn đầy đặn, tươi tắn

KeanuR

Xe tăng
Nhớ thời 90, nhà ai cug có một lịch treo tường 2 anh chị này
Câu chuyện về "tình yêu" anh chị dc các bà bán rau nói thành huyền thoại, dù 2 a chị chả yêu nhau mà các bà ở quê khẳng định 2 ac đã có con chung, nghĩ lại buồn cười quá mà đã 30 năm rồi
Tiếc là giờ diễn viên Vn chả ai có dc sức hút lớn như vậy nữa