LX "bánh ú" sau 2 tháng về nhà chồng :D

1ndt.com

Xe máy
Website
hangaumy.com
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)

@1ntd.com :Về cái koso thì ở HN loại nhỏ như ảnh trên hình như ko còn, h chỉ có loại to đùng mắt vại thôi,xấu kinh ấy.
Em đang hỏi về cái SliverWing cơ bác ạ, chứ em không chơi koso, mà thấy bảo LX VN giờ khủng lắm, toàn bộ mặt hiển thị bằng điện tử hết,..., sắp ra lò...

7557

Xe đạp
Em đang hỏi về cái SliverWing cơ bác ạ, chứ em không chơi koso, mà thấy bảo LX VN giờ khủng lắm, toàn bộ mặt hiển thị bằng điện tử hết,..., sắp ra lò...
nghĩa là sao ạ, "sắp ra lò". ???, mà thấy bảo năm sau pivn ra mẫu xe mới, k biết xe j` :^)

1ndt.com

Xe máy
Website
hangaumy.com
nghĩa là sao ạ, "sắp ra lò". ???, mà thấy bảo năm sau pivn ra mẫu xe mới, k biết xe j` :^)
À có nghĩa là cuối năm nay, đầu năm sau PIVN sẽ ra một con là con lợn lai giữa em LX và GTS bác ạ, đấy là tin đưa trên TV, trông đẹp lắm, với cái mặt hiện thị đồng hồ bằng điện tử, bằng số chứ không bằng kim nữa :D

7557

Xe đạp
À có nghĩa là cuối năm nay, đầu năm sau PIVN sẽ ra một con là con lợn lai giữa em LX và GTS bác ạ, đấy là tin đưa trên TV, trông đẹp lắm, với cái mặt hiện thị đồng hồ bằng điện tử, bằng số chứ không bằng kim nữa :D
nghe hấp dẫn thế, bác có link nào k , chia sẻ em với

avalon

Xe buýt
Sặc :77: ghê gớm thế cơ ạ , bác cho chút thông tin đi , nhưng Việt nam làm sao mà tự thiết kế được , có chăng cũng chỉ là nhập dây chuyền lắp ráp lại thôi :)

Chỉnh sửa cuối:

duy đông

Xe buýt
Đến cái may còn chưa thể sx thì 100 phần trăm các linh kiện điện tử phải nhậpthôi.

Thế thì cái giá hơi bị đẹp :PTuy nhiên toàn bộ mặt hiển thị điện tử chưa chắc đã là hay đâu.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Quý hóa quá (b)
Dưng em ở Hạ long , liệu có ship được cho em không bác :) Em chỉ cần cái quây thôi , thế mà trước giờ em tưởng cái quây đó có hàng hãng và hàng ngoài khác nhau cơ :21:
Lấy đâu ra hàng hãng với chả không hả bác.

E thì e chưa bao h thấy catalogue LX bên nước ngoài có quây ạ.Có mỗi bác VN mình thôi.Cơ mà có cái quây nhìn cũng hay hay.

Bác ở Quảng Ninh ạ,e Hà Nội rùi.Ship thì hơi khó khăn vì cái quây tuy nhẹ nhưng nó cồng kềnh lắm ạ :102:

avalon

Xe buýt
Lấy đâu ra hàng hãng với chả không hả bác.

E thì e chưa bao h thấy catalogue LX bên nước ngoài có quây ạ.Có mỗi bác VN mình thôi.Cơ mà có cái quây nhìn cũng hay hay.

Bác ở Quảng Ninh ạ,e Hà Nội rùi.Ship thì hơi khó khăn vì cái quây tuy nhẹ nhưng nó cồng kềnh lắm ạ :102:
Hi, đúng trước giờ em ngó chưa thấy tây người ta lắp quây bao giờ , làm em cứ thắc mắc suốt vì nhìn lắp vào cũng hợp quá , trông nó sang sang , em lại tưởng phụ kiện chính hãng còn Vn mình nhái lại:^) Vn mình sáng tạo thật :41:
Nếu khó quá thì em đành để em nó nude thế kia vậy :P sang năm em nghiên cứu làm chú R125(l)

duy đông

Xe buýt
Công nhận ông VN nghĩ ra cái quây vừa chống xước,vừa đẹp nữa.
Thêm nũa bác nào hơi to thêm cái quây vào trong nó đỡ chối mắt vì nó làm xe to hơn.

punk_8x

Xe đạp
em thấy từ đợt lắp quây vào nhìn xe nó to ra, đẹp hơn mà để xe chỗ đông cũng yên tâm hơn . mà các bác cho em hỏi ở hn mềnh thì chỗ nào trang trí xe đẹp nhất ạ , em đang máu nghệ sỹ làm quả xe sặc sỡ cho hoành tráng:)

1ndt.com

Xe máy
Website
hangaumy.com
nghe hấp dẫn thế, bác có link nào k , chia sẻ em với
Sặc ghê gớm thế cơ ạ , bác cho chút thông tin đi , nhưng Việt nam làm sao mà tự thiết kế được , có chăng cũng chỉ là nhập dây chuyền lắp ráp lại thôi
Tình hình là mới chỉ đưa tin trên TV thôi, thực hư thế nào hồi sau sẽ rõ các bác ạ, chắc là lại bắt chước Nouvo LX của Yamaha, vì em đã từng cưỡi em này của ông anh rồi :D.

Đến cái may còn chưa thể sx thì 100 phần trăm các linh kiện điện tử phải nhậpthôi.
Cái này chắc Vn làm được bác ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

1ndt.com

Xe máy
Website
hangaumy.com
em thấy từ đợt lắp quây vào nhìn xe nó to ra, đẹp hơn mà để xe chỗ đông cũng yên tâm hơn . mà các bác cho em hỏi ở hn mềnh thì chỗ nào trang trí xe đẹp nhất ạ , em đang máu nghệ sỹ làm quả xe sặc sỡ cho hoành tráng:)
Lắp quây vào trông đứng đắn hơn lên già đi 10 tuổi, bỏ quây ra trẻ hơn 10 tuổi :D. Thanh niên trai tráng giờ đi toàn bỏ quây hết rồi, quây nhiều lúc cũng vướng...

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác chịu khó mò lấy nhà Kzak trên Otofun mình,ở dưới mấy thớt ở Box Xe máy nhé.Có đấy,có 1 vài mẫu trang trí,vẽ 3d cho Lx rất đẹp.

Thú thực với bác e không khoái màu mè lắm,đang ấp ủ cái dự định Mạ Crôm cả con Lx của em.Nhưng mới chỉ là ý tưởng thôi ạ (b)

duy đông

Xe buýt
ấp ủ cái dự định Mạ Crôm cả con Lx của em
Mạ xong thì con xe của bác sẽ dc lên tivi, cụ thể là kênh VTv2,chương trình xe và đời sống,chuyên mục "độ xe" đấy.:69::69:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mạ xong thì con xe của bác sẽ dc lên tivi, cụ thể là canh VTv2,chương trình xe và đời sống,mục "độ xe" đấy.:69::69:

Khổ mỗi cái là e chưa biết đc địa chỉ (Cái này e sẽ tìm đc,khi e đủ money :P ).

Và phải chịu khó táp vô mỗi lần xxx tuýt :102:

avalon

Xe buýt
Bác nào lắp quây chú ý này :)
Cái quây chỉ chống xước thôi chứ chả may đổ xe thì nó in luôn hình cái quây vào sườn xe đấy :21::21::21:
Em thấy mấy bác bị như thế rồi :)

avalon

Xe buýt
Có bác nào có kinh nghiệm thực tế về vụ lắp bóng đèn hiệu năng cao như của chỗ bác NamVU cho Lx không nhỉ ? chỉ cho em với :)
Bóng zin 55W của Lx sáng cũng khá chuẩn rồi , nhưng em thích nó sáng trắng một chút :) Mà em kiêng dùng nhất là xenon , vì xenon rất nóng , ít bữa là bị đục và chảy chóa ngay :mad: thấy quảng cáo bảo đèn của bác NV cũng tốt nhưng không biết thế nào :^) em chỉ lo đó là bóng cho ô tô lắp vào xe máy lại bị nóng quá thì chết ( tuy rằng cùng là 55w )
Có mấy loại thế này:
Plus 90 ( loại này em nghĩ là không ổn vì công suất cao mà :^) chắc nóng lắm )

Bóng đèn Arctic Blue ( loại này có lẽ hợp lý hơn (l) )

Giới thiệu
Ánh sáng từ bóng đèn Arctic Blue trắng hơn nhiều so với bóng đèn thường, có nhiệt độ màu là 4000°K rất gần với ánh sáng ban ngày và ánh sáng của đèn Xenon HID.
Ánh sáng trắng của bóng đèn Arctic Blue chiếu sáng mặt đường và các biển báo rõ hơn nhiều so với bóng đèn thường.
Bầu đèn bằng thủy tinh cao cấp ngăn các tia cực tím nên rất phù hợp với mặt đèn bằng nhựa của các xe ôtô đời mới.
Sản xuất tại Đức.
GIÁ BÁN: 595.000đ ( 1 đôi )

Không biết có nào thử chưa nhỉ :^) thực hư ra sao tư vấn em với , em thấy hấp dẫn quá (l)

Chỉnh sửa cuối:

duy đông

Xe buýt
Avalon bác,mào gà ko dùng cho em nhé =))
em thích cái mào lắm nhất là mào từ Ý :6: