[Funland] Luyện thi IELTS tốt và uy tín ở Hanoi ?

Thap1

Xe hơi
cụ nào học ở Mr Vu'English Classes với Moon ESL cho em xin ít review với

Yeuotomec

Xe tải
Cụ cho em xin thông tin giá rổ luyện SAT và IELTS ở Summit với nhé. Thank cụ.
Cụ tham khảo thêm nhé. Trung tâm của các giáo viên Hanu. Khóa Ielts giai đoạn 2 chuẩn bị khởi động sau 2 tuần nữa. Chào đón các bạn có mục tiêu 5.5-6.5 đến với lớp.

Yeuyenthanh

Xe tải
Em đặt gạch nghiên cứu.

ca_kiem

Xe container
Tự luyện cũng được cụ ạ, nhưng khóa cuối thì nên học.
Học lớp cuối sát kỳ thi thôi cụ.
Trước khi vào lớp có kiểm tra miễn phí. Nếu qua thì học, nếu không qua thì về luyện tiếp.
Em cũng nghèo nhưng vẫn nghiến răng cho F1 học hơn chục buổi cuối, thi được 8.0
8.0 là rất giỏi đấy… chắc cháu nó có nền tảng TA lâu rồi. Nhiều người cho thi đi thi lại 6-7 lần mà ko đc nổi 7.0
Thực ra có nền tảng tích luỹ + việc bổ sung kiến thức mẹo mực đúng cách là okie, tuy nhiên đấy là các cháu học đc, còn các cháu ko học đc hoặc không muốn học có luyện 10 năm cũng không dc 6.

caisua

Xe lăn
2 nhóc nhà em đều luyện cô Vân Anh ở ngõ 81 Lê Văn Lương. Thằng anh thi cuối lớp 11, con nhóc đang học lớp 9 vừa thi xong, chúng đều đạt 7.0 sau lần thi đầu tiên. Trước khi học Cô kiểm tra đầu vào thấy kiến thức tương đối ổn mới nhận dạy.

TiengAnhHanu

Xe máy
20 A4 Đại Học Hà Nội, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân
2 nhóc nhà em đều luyện cô Vân Anh ở ngõ 81 Lê Văn Lương. Thằng anh thi cuối lớp 11, con nhóc đang học lớp 9 vừa thi xong, chúng đều đạt 7.0 sau lần thi đầu tiên. Trước khi học Cô kiểm tra đầu vào thấy kiến thức tương đối ổn mới nhận dạy.
Vậy là quá ổn đấy ạ. Giờ có nhiều trường cần Ielts trên 6.5 là được xét tuyển vào luôn rồi

Harry Brown

Xe máy
2 f1 nhà em đều học ở Summit và chỉ học 1 lớp cuối vì thời gian gấp quá. Em thấy với những cháu có nền tảng rồi thì qua 1 lớp luyện ở đó trước khi thi rất ok.

pisces_hn

Xe container
Nhóc nhà em nó nhất định không học, nó bảo học xót tiền lắm, tiền đó để dành cho nó làm cái khác. Nhóc nhà cụ ôn hơn chục buổi mà IELTS 8 thì giỏi quá rồi.
Theo kinh nghiệm chưa đi thì IELTS của em thì hoàn toàn có thể tự học được cái món này. :)) . Em cũng đang định rèn cho F1 nhà em đang học lớp 4 nó tự học tiếng Anh nhưng nó lười như hủi. Kiên trì 1 năm nay thấy nó cũng khá hơn. F1 nhà cụ chắc cũng chăm chỉ sáng dạ sẽ tự học được thôi.

sinichit52

Xe container
Theo kinh nghiệm chưa đi thì IELTS của em thì hoàn toàn có thể tự học được cái món này. :)) . Em cũng đang định rèn cho F1 nhà em đang học lớp 4 nó tự học tiếng Anh nhưng nó lười như hủi. Kiên trì 1 năm nay thấy nó cũng khá hơn. F1 nhà cụ chắc cũng chăm chỉ sáng dạ sẽ tự học được thôi.
Cản ơn cụ quá khen. Cháu nó chả có gì ngoài khả năng tự học cả. Với lại nhà em không khá giả nên tuền luyện thi IELTS đó để dành làm những việc khác thì hơn ạ

pisces_hn

Xe container
Cản ơn cụ quá khen. Cháu nó chả có gì ngoài khả năng tự học cả. Với lại nhà em không khá giả nên tuền luyện thi IELTS đó để dành làm những việc khác thì hơn ạ
Tự học được là tốt chứ ạ. Bạn em nó còn tự học IT từ bé đến lớn kiếm tiền tốt lắm. Không phải là do giầu hay nghèo mà cái gì tự học được thì kiến thức mới chắc.

Nhimtiu

Xe container
F1 nhà em cũng đang học cô Vân Anh, em thấy có vẻ ổn vì mẹ cô ngày xưa dạy em trong Hanu. Có mấy cô bạn dạy học trong Hanu bảo nên em cho f1 học đây thấy có vẻ cũng tiến bộ. F1 em đang lớp 10 trường Cầu Giấy k biết có cùng trường với f1 của cụ mợ nào k?

Taihoatu

Xe lăn
1 khoá bao nhiêu bác
Em không nhớ chính xác, nhưng đợt đó đáng lẽ là đi Philipine 1 tháng để học, nhưng do covid nên quay về đây học. Do học trong nước nên chi phí rẻ hơn. Hình như 40tr thì phải.Cái này gấu em đóng tiền nên em không rõ

TiengAnhHanu

Xe máy
20 A4 Đại Học Hà Nội, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân
Bác cho em xin thông tin liên lạc với a
Cụ quan tâm về Ielts thì tham khảo bên em xem. Bên em do các cô trường Hanu nhóm lại với nhau. Ielts cần nhiều kỹ năng và mỗi cô thường sẽ giỏi nhất 1 và kỹ năng nên tốt cho các học sinh hơn đấy

Nowhere Man

Xe hơi
cháu 15 tuổi bác ạ nhưng mà em chán ngấy AMES rồi.
Xin chia buồn với cụ vì có con học AMES. Trung tâm này quảng cáo rầm rộ nhưng chất lượng thì lởm khởm. Thằng em họ em trước đang chờ xin việc nó cũng xin vào đây dạy một thời gian. Kiểu dạy ở đây có tên là active learning, nghe có vẻ oách xà lách nhưng thực tế là để các cháu tự lấy đề in sẵn ra làm là chính, chỗ nào ko hiểu thì đem ra hỏi giáo viên. Một giáo viên sẽ phụ trách giải đáp cho rất nhiều bạn trong một buổi tự học và các buổi khác nhau sẽ có thể dùng giáo viên khác nhau. Vấn đề nghiêm trọng nhất ở đây là trung tâm này nó tuyển GV đầu vào rất thấp, loanh quanh toàn 7.0, nên chất lượng kiến thức và phương pháp làm bài mà học sinh nhận được cũng thường không ổn.

caisua

Xe lăn
Bác cho em xin thông tin liên lạc với a
em gửi số đt Cô Vân Anh ạ: 0903421806
Con nhóc nhà em mới lấy kết quả, hí hửng suốt mấy hôm rồi chưa đỡ để còn tiếp tục sự nghiệp ôn thi vào 10

Chỉnh sửa cuối:

vinhhanh76

[Tịch thu bằng lái]
Xin chia buồn với cụ vì có con học AMES. Trung tâm này quảng cáo rầm rộ nhưng chất lượng thì lởm khởm. Thằng em họ em trước đang chờ xin việc nó cũng xin vào đây dạy một thời gian. Kiểu dạy ở đây có tên là active learning, nghe có vẻ oách xà lách nhưng thực tế là để các cháu tự lấy đề in sẵn ra làm là chính, chỗ nào ko hiểu thì đem ra hỏi giáo viên. Một giáo viên sẽ phụ trách giải đáp cho rất nhiều bạn trong một buổi tự học và các buổi khác nhau sẽ có thể dùng giáo viên khác nhau. Vấn đề nghiêm trọng nhất ở đây là trung tâm này nó tuyển GV đầu vào rất thấp, loanh quanh toàn 7.0, nên chất lượng kiến thức và phương pháp làm bài mà học sinh nhận được cũng thường không ổn.
Con nhà em chưa học buổi nào ở đây vì do dịch và em cũng chưa ký hợp đồng đào tạo cam kết chất lượng đầu ra. Tuy nhiên em đã phải nộp vào đấy 20tr rồi.

vinhhanh76

[Tịch thu bằng lái]
Trong quá trình giao dịch, em thấy AMES chỉ chăm chăm thu tiền thôi chứ phục vụ, thái độ rất kém. Em quyết định không cho con học ở đấy nữa và đòi 20tr về. Thông qua thớt này, gửi lời tới AMES, vui lòng trả lại em tiền nhé, nếu cảm thấy ăn không của em 20tr thì cứ việc!