Luxury is a journey!

Schic

Xe máy
haha hàng zin theo xe đó bác ạ(b)(b), cái này chắc sx ở Đồng Nai quá. nhưng tóm lại em vẫn thấy ngon:69:

dhtrang3a

Đi bộ
Xe ngon quá....Chúc mừng bác!
BÁc cho em cơ hội chăm sóc E của bác chứ ạ!
0936.366.846 (b)
Hẹn sớm gặp bác ạ.

tramyca

Xe hơi
hàng đẹp quá cụ ạ(b)

cabernet

Đi bộ
xe đẹp quá(b)

devilmaycry

Xe tải
...Như đã nói, sau khi qua showroom e đã làm vài phát cho các cụ thấy mặt mũi e nó ạ! Mấy hôm nữa có biển e khoe các cụ sau!:)

...Đây là mặt mũi vợ 3 của e: Toyota Camry 3.5Q ạ. Hình như e này là bản facelift Camry LD đầu tiên của OF. E nó mặc váy xám ạ! Các cụ ném đá nhẹ thôi nhé! E cưng bé lắm ạ!(l)

...Lẽ ra ko đc chụp hình trong showroom Toyota đâu nhưng vì cô ấy là vợ e nên ngoại lệ ạ:69:E cũng định ra ngoài chụp nhưng tối rồi nên thôi chụp trong Showroom luôn. Dù sao cũng là kỉ niệm! Vì ko có không gian nên các bác thông cảm.E chụp bằng iPhone nên hơi mờ các cụ chịu khó xem nhé!:)
Chánh mặt !

Bên thớt này vừa thấy bác bảo mới 18t và đang phân vân nouvo với cả AB

http://www.otofun.net/showthread.php?t=147940

sao h lại thấy đã mua Cam 3.5Q rồi nhỉ :^):^)

nếu quả đúng vậy e bái phục bác dù e hơn bác 1 mớ tuổi (8t) nhưng e cũng chỉ mới mua đc con 2b tàm tạm cách đây 1 năm

tuổi bác mà mua đc camry thật là đáng mặt anh hào, e xin kính phục (b):))

Baby Drifter

Xe hơi
...Như đã nói, sau khi qua showroom e đã làm vài phát cho các cụ thấy mặt mũi e nó ạ! Mấy hôm nữa có biển e khoe các cụ sau!:)

...Đây là mặt mũi vợ 3 của e: Toyota Camry 3.5Q ạ. Hình như e này là bản facelift Camry LD đầu tiên của OF. E nó mặc váy xám ạ! Các cụ ném đá nhẹ thôi nhé! E cưng bé lắm ạ!(l)

...Lẽ ra ko đc chụp hình trong showroom Toyota đâu nhưng vì cô ấy là vợ e nên ngoại lệ ạ:69:E cũng định ra ngoài chụp nhưng tối rồi nên thôi chụp trong Showroom luôn. Dù sao cũng là kỉ niệm! Vì ko có không gian nên các bác thông cảm.E chụp bằng iPhone nên hơi mờ các cụ chịu khó xem nhé!:)
Chánh mặt !

Bên thớt này vừa thấy bác bảo mới 18t và đang phân vân nouvo với cả AB

http://www.otofun.net/showthread.php?t=147940

sao h lại thấy đã mua Cam 3.5Q rồi nhỉ :^):^)

nếu quả đúng vậy e bái phục bác dù e hơn bác 1 mớ tuổi (8t) nhưng e cũng chỉ mới mua đc con 2b tàm tạm cách đây 1 năm

tuổi bác mà mua đc camry thật là đáng mặt anh hào, e xin kính phục (b):))
Ặc cái thớt này lúc trước bố e xài bi giờ e xài! Thớt này lập lâu rồi mà cụ??? E chả nói 1 mình bố e đi Camry,Land Cruiser,civic còn gì