Lưu ý XXX Hải Dương tháo biển phụ 40 km/h ở trạm cân để bắn tốc độ 20150310

HaBui

Xe máy
Đi mà cứ theo thói quen thì dính đòn ngay các cụ ạ

dau-tay

Xe tăng
Em cung di qua đây nhiều toàn chạy 85 thôi cụ chủ ah. Chưa bị băn phát nào ạ

Rickyman

Xe điện
Biển mà cứ rõ mồn một, cố định đi mãi thành quen, kể cả người ít chạy thì xxx móm nặng. Bởi vậy biển phải hay thay đổi, phải lấp ló, phải cũ kỹ .. thì mới ngọt nước.
Nhưng biển cấm xe tải 40 mà các chú ý tháo biển phụ đi thì chứng tỏ đôi này đói lắm rồi :)
dcm lũ c hó ăn bẩn ấy, nếu bị vịn theo em cứ bảo "mày lập cmm biên bản đi, để tao ghi rõ ý kiến -bắn tốc độ 40 xe con tại trạm cân" rồi gửi cho thằng #

cuongsbv

Xe tải
Nói chung là xxx hải dương bửn lắm

alibaba1514

Xe buýt
Em nghĩ tháo biển gắn biển khó chứ nhỉ, nào công văn, nào văn bản, nào quyết định. Làm gì có chuyện 1 tháng gắn lên gỡ xuống vài lần như thế. Cụ nào gần đấy chụp lấy cái bằng chứng, xxx mà tự ý gỡ thì cho nó đi nguyên bộ luôn

anvm

Xe điện
Website
www.xehanoi.vn
Hn - hải phòng , lúc T 2 /2015,, cháu cứ nhớ là qua Bần Phố nối là chạy 1 mạch 80km/h đến tận phú Thái mới hạn chế 50km/h

vankhanh306

Đi bộ
Em thấy có cụ ở trên chắc nói đúng "bảng bẩn quá, đem đi chùi lại tý"!

Ngo Rung

Xe lăn
Hôm trước e đi hải phòng qua hải dương còn gặp chuyện lạ thế này ạ, trên đc chỉ có mỗi e chạy làn trong cùng thì thấy xxx đứng ở giữa làn ngoài giơ gậy tuýt tuýt, có vẻ như là tuýt mình có vẻ như là không vì đá gương e chẳng thấy xe nào cả. Thế là em cứ lướt cũng chẳng thấy xxx đuổi theo gì cả
Hôm trước em đi QN về, đoạn Sao Đỏ cũng thấy vẫy kiểu lấp lửng này, nhưng khi đến gần thấy XXX nhìn em nhưng tay chỉ có vẻ bâng quơ, em tự thấy mình không phạm lỗi gì nên cũng kệ, đi qua em nhìn gương cũng không thấy XXX nhìn theo mà sau em cũng không có xe nào cả :D

nguyen van ninh

Xe hơi
Cụ chủ thớt nói thế nào chứ . Em ở hải dương đi nhiều lắm mà . Chỉ thời gian đầu đặt biển 40 làm mấy hôm bắtxe con nhưng khi có biển xe tải thì mình lại đi tẹt ten mà . Các cụ chú ý ở đây hay đo lồng độ vào buổi trưa và tối . Từ hp nên hưng yên chỉ còn phú thái là có biển đông dân thôi .

Hà nam

Xe tải
Nó chả bắn tốc độ ở đoạn này với xe con bao giờ. Chỉ thỉnh thoảng có bắt lỗi chèn vạch liền hay chạy sai vào làn xe máy trong cùng đoạn ngay khi qua gầm cầu vượt, chốt lập ngay ở chỗ cổng của Trạm xxx Ba Hàng cũ.

congtuan89hp

Xe tải
Nó chả bắn tốc độ ở đoạn này với xe con bao giờ. Chỉ thỉnh thoảng có bắt lỗi chèn vạch liền hay chạy sai vào làn xe máy trong cùng đoạn ngay khi qua gầm cầu vượt, chốt lập ngay ở chỗ cổng của Trạm xxx Ba Hàng cũ.
Hôm thứ 3 vừa rồi em từ HP lên HN vẫn thấy xxx làm như thường các cụ nhé! Cả xe con, xe khách cũng dính hết. Hôm Tết em đi thì thấy chúng nó bỏ biển 40 k có biển phụ gần trạm cân đi, hôm vừa rồi đi lại thấy chúng nó cắm. Bụng bảo dạ phải cẩn thận tránh mất thời gian, thế là bò. Mấy chú xe khách với xe con sốt ruột xin vượt em cho vượt rồi ầm ầm lao vào chốt.
XXX + GTCC Hải Dương bẩn nhất miền Bắc!

podr everet

Xe buýt
Cụ chủ thớt nói thế nào chứ . Em ở hải dương đi nhiều lắm mà . Chỉ thời gian đầu đặt biển 40 làm mấy hôm bắtxe con nhưng khi có biển xe tải thì mình lại đi tẹt ten mà . Các cụ chú ý ở đây hay đo lồng độ vào buổi trưa và tối . Từ hp nên hưng yên chỉ còn phú thái là có biển đông dân thôi .
Cụ nói chuẩn, (biển phụ giờ có cả ở làn phía trong nhé) nhiều cụ xe con đi qua đây cứ rùa bò, em cứ xin vượt tất (em thường xuyên đi qua đây)
Xxx chỉ bắt lỗi vượt phải ko xinan, hay đo nồng độ cồn (cụ chủ sửa lại là nồng..nhé)

nguyen van ninh

Xe hơi
Cụ nói chuẩn, (biển phụ giờ có cả ở làn phía trong nhé) nhiều cụ xe con đi qua đây cứ rùa bò, em cứ xin vượt tất (em thường xuyên đi qua đây)
Xxx chỉ bắt lỗi vượt phải ko xinan, hay đo nồng độ cồn (cụ chủ sửa lại là nồng..nhé)
Cụ thông cảm em với . Tại em vẫn chưa phân biệt được N hay L . Và còn nhiều từ nữa . Vì em học hành không đến nơi đến trốn . Bjo được thế này là em cũng giỏi hơn nhiều rồi ý cụ ạ . Mà cụ ở đâu mà hay qua đây đg này vậy cụ .

Nhật Minh 92

Xe máy
Các offer lưu ý em đi hàng tuần qua đoạn này thì thấy xxx Hải Dương lúc để lúc tháo biển phụ hạn chế tốc độ 40 km/h đoạn trạm cân xe tải ngã ba Hàng nhé. Cụ nào không để ý là vượt 100%. Tối hôm qua em đạp phanh dúi dụi sau khi liếc gương không có xe phía sau. Đúng là xxx Hải Dương nổi tiếng chơi bửn quá.
Em mượn clip mới của một cụ để tham khảo:
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=r-NojERh-lw&t=139[/YOUTUBE]
Hôm qua em đi qua cũng thấy chú ngồi xe máy trên chỗ cầu cho người đi bộ bắn xuống dưới các cụ đi chú ý nhé như trong c nhíp cụ kia vào làn ko xi nhan cũng dính cạp long vào mặt luôn và em nghĩ như thế này ạ đoạn đó đang chạy 80km/h mà chỉ xe tải giảm tốc độ ở chỗ đó thì xe con như các cụ đang đi có mà phanh cháy lốp ms xuống được 40km/h làm gì có chuyện phi lý như vậy đúng ko các cụ

Chỉnh sửa cuối:

drbinh

Xe hơi
Không rõ xxx bắn lỗi gì nhưng gặp xxx đứng trên cầu vượt khi đi qua trạm cân gọi bộ đàm thông báo lỗi để xxx ngã ba hàng ra chặn các cụ nhé...

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
Trobg clip của cụ cái biển 40 có biển phụ gắn ở dải phân cách giữa ko biết có đúng quy cách qc41 ko???

3077

Xe container
Trobg clip của cụ cái biển 40 có biển phụ gắn ở dải phân cách giữa ko biết có đúng quy cách qc41 ko???
Bên phải cũng có mà cụ, cắm thế cho cụ dễ nhìn thôi. Tháng nào em cũng đi đường này, chưa bao giờ thấy nó tháo cái biển phụ xe tải cả. Trong clip của cụ cũng có biển phụ rõ ràng. Còn vẫy ngẫu nhiên có thể do nồng độ cồn, em bị vẫy 1 lần, mất mấy giây lại đi bt.

Chỉnh sửa cuối: