Lưu ý khi mua xe ford thời điểm euro

Trạng thái
Thớt đang đóng

binhfit

Xe hơi
Ơ thế hôm nay ngày 01-07 rồi không biết Fò có quay lại giá cũ không nhỉ. Cháu thấy ctrinh đến 30-06-2012 là hết mà.
Tăng lên giá cũ đi mấy anh. rồi lại giảm sâu tí nữa :D Cháu fun tí.
Hehe, cháu cũng đang chờ tăng giá để mua cho Ford đỡ thiệt đây

homayplasma

Xe tải
Website
www.homay.com.vn
Ơ thế hôm nay ngày 01-07 rồi không biết Fò có quay lại giá cũ không nhỉ. Cháu thấy ctrinh đến 30-06-2012 là hết mà.
Tăng lên giá cũ đi mấy anh. rồi lại giảm sâu tí nữa :D Cháu fun tí.
Tư duy kinh doanh kiểu lừa gà nên 4 nó mới ngày càng đì đẹt cụ ạ. Giảm giá thì nói bố luôn cho nhanh lại còn khuyến với mại.

linhcar658

Xe hơi
Đâu đó trên Quê hương MrCHINGISKHAN VĨ ĐẠI
Xe EM vừa được BÁC Mod bơm hơi 4 bánh xong, lại lên đường phóng cùng các BÁC đới, chả hiều sao mình bị phạt, treo bằng lái trên OF, không biết có dùng luật như mấy chú XXXXXX anh hùng núp không mà EM bị dính chưởng, giờ có thêm kinh nghiệm roái, các Mod cứ chờ đấy đố bắn EM thêm phát nào nữa, nào cùng AE lên đường............:)):)):)):bz:bz:bz:bz

mr_quang

Xe hơi
Hết Ơ rô rồi, bác Linhcar625 cho thêm mấy quả dự nữa đi:-w . Nhưng mà tháng 6 vừa rồi chỗ bác làm cũ bán khủng lắm chứ có đìu hiu đâu bác. Nghe nói bà con mít nai đến mua xe ầm ầm.(:|

homayplasma

Xe tải
Website
www.homay.com.vn
Xe EM vừa được BÁC Mod bơm hơi 4 bánh xong, lại lên đường phóng cùng các BÁC đới, chả hiều sao mình bị phạt, treo bằng lái trên OF, không biết có dùng luật như mấy chú XXXXXX anh hùng núp không mà EM bị dính chưởng, giờ có thêm kinh nghiệm roái, các Mod cứ chờ đấy đố bắn EM thêm phát nào nữa, nào cùng AE lên đường............:)):)):)):bz:bz:bz:bz
Nhiều khi mod theo phe của sâu bác à, ko bit có phần trăm phần nghìn gì ở đây hay sâu nằm vùng gì nữa hay không.

Trạng thái
Thớt đang đóng