Chi hội [Lưu trữ] Xế độp KCC #2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dave

Xe tải
ca_ce nói:
haizze, em tưởng độp là môn bổ trợ cho môn xúc than do vậy than phải ưu tiên chứ?
Đúng thế, độp khỏe người, than có bao nhiêu xúc hết bấy nhiêu... :))
chip&moon nói:
Từ ngày đi độp, trên lại giao thêm chỉ tiêu ợ :D
Em xin phép comment chỗ này chút: Đúng là độp thì sẽ tăng thể lực để các cụ làm thêm những việc cần thể lực, trong đó có xúc than, nhưng hình như sẽ ảnh hưởng không tốt tới cảm hứng xúc than của các cụ.
Vì rằng là: Khi độp xe thì công cụ của các cụ phải chịu ma sát cũng như chịu nóng, mà công cụ này bị dị ứng với những tác động như vậy ạ :D

http://www.anninhthudo.vn/Khoe-dep/Di-xe-dap-nhieu-giam-so-luong-tinh-binh/440539.antd

dunghud

Xe tăng
cụ hato và Vn ơi sắp có áo đồng phục TDF chưa ạ,và có khi cụ VN nhân tiện in thêm áo KCC cái nhỉ, hôm nay bên N4S phát áo cho e rồi màu xanh đẹp phết

HoangTung76

Xe điện
Em xin phép comment chỗ này chút: Đúng là độp thì sẽ tăng thể lực để các cụ làm thêm những việc cần thể lực, trong đó có xúc than, nhưng hình như sẽ ảnh hưởng không tốt tới cảm hứng xúc than của các cụ.
Vì rằng là: Khi độp xe thì công cụ của các cụ phải chịu ma sát cũng như chịu nóng, mà công cụ này bị dị ứng với những tác động như vậy ạ :D

http://www.anninhthudo.vn/Khoe-dep/Di-xe-dap-nhieu-giam-so-luong-tinh-binh/440539.antd
Vậy em hỏi cụ, ngày xưa làm gì đã có a tô và xe máy mà đi, đi làm, đi học toàn đạp xe ngày ít nhất cũng chục cây số mà sao ngày xưa lại đẻ khỏe hơn bây giờ, còn bây giờ số lượng xịt cao đột biến đấy cụ, em thì không biết thế nào chứ, khỏe người thì mới xúc đc than nhiều. Cụ cứ thử mà xem....

dunghud

Xe tăng
Cụ Linh kg đi mua xe thập thò làm gì

dunghud

Xe tăng
Các cụ nhà mình cứ tranh cãi bàn luận về cái lợi và hại của xe đạp làm gì, đẩy hết xuống hố vôi bây giờ. Túm lại chơi xe đạp là phải tón thêm một khoản tương đối đấy kg ít tiền đâu, nhưng cá nhân e thấy mình đầu tư cho xe đạp là đúng mục đích kg cảm thấy lãng phí

hanoien

Xe điện
Các cụ nhà mình cứ tranh cãi bàn luận về cái lợi và hại của xe đạp làm gì, đẩy hết xuống hố vôi bây giờ. Túm lại chơi xe đạp là phải tón thêm một khoản tương đối đấy kg ít tiền đâu, nhưng cá nhân e thấy mình đầu tư cho xe đạp là đúng mục đích kg cảm thấy lãng phí
Playboy nhà Kem phát biểu chuẩn cmnr:P

SuperLinh

Xe tải
Nhìn thấy mấy cái dải LED xanh xanh đỏ đỏ trên xế độp của cụ, em thấy cụ HUD thể loại gì cũng độ được ợ :))
Playboy nhà Kem phát biểu chuẩn cmnr:P
Cụ Ẻn giúp em một tay nhé :)

dunghud

Xe tăng
Mua xe độp giống như sút penelty ấy, lúc chạy đà sút phạt cầu thủ đã xác dịnh sẽ sút về góc nào rồi và cứ thế sút kg quan tâm thủ môn bay ntn, mua xe đạp cũng vậy, cụ S.Linh phải xđịnh rõ mình sẽ mua tầm tiền bao nhiêu và ra cửa hàng mua đúng loại tầm tiền đó, còn cụ Hanoien rất nhiệt tình nhưng các xe cụ ấy giới thiệu là các cụ trong club nên toàn xe cũ đời cao thôi giá từ 17 củ trở lên, nên giúp cụ hơi khó đấy..

hanoien

Xe điện
Mua xe độp giống như sút penelty ấy, lúc chạy đà sút phạt cầu thủ đã xác dịnh sẽ sút về góc nào rồi và cứ thế sút kg quan tâm thủ môn bay ntn, mua xe đạp cũng vậy, cụ S.Linh phải xđịnh rõ mình sẽ mua tầm tiền bao nhiêu và ra cửa hàng mua đúng loại tầm tiền đó, còn cụ Hanoien rất nhiệt tình nhưng các xe cụ ấy giới thiệu là các cụ trong club nên toàn xe cũ đời cao thôi giá từ 17 củ trở lên, nên giúp cụ hơi khó đấy..
K hẳn vậy đâu, cũng có nhiều loại hạt rẻ mà cụ Linh k ưng thôi.

dunghud

Xe tăng
Rẻ thì cụ Linh lại bảo đi không chắc,nên hôm qua bọn e cho cụ đi thử hết các loại từ 8 tr,12,5tr đến 22 tr, lúcc quay về cụ Linh hơi chóng mặt chút chỉ tay vào con ATX 730 của Na thing nói em thích con này vì đi chắc nhất...oh yes,thế mới đau

chip&moon

Xe tăng
Cụ Hải Vô đối có bo đì thanh niên quá :P
Cụ Hoàng Tùng ơi, sáng mai nhớ dậy độp nhá :D

@ Hanoien: Cụ đi công tác mà chém ác phết nhỉ :) Cuối tuần có về để thiết kế lại tour Bút Tháp không?

Chỉnh sửa cuối:

hanoien

Xe điện
Rẻ thì cụ Linh lại bảo đi không chắc,nên hôm qua bọn e cho cụ đi thử hết các loại từ 8 tr,12,5tr đến 22 tr, lúcc quay về cụ Linh hơi chóng mặt chút chỉ tay vào con ATX 730 của Na thing nói em thích con này vì đi chắc nhất...oh yes,thế mới đau
Chịu khó chờ Naxinh lên đời vậy, Anh Nobita cho ý kiến đê

HoangTung76

Xe điện
Cụ Hoàng Tùng ơi, sáng mai nhớ dậy độp nhá :D

@ Hanoien: Cụ đi công tác mà chém ác phết nhỉ :) Cuối tuần có về để thiết kế lại tour Bút Tháp không?
Oìa, giờ em lại phải đi tiếp khách đây, không biết còn tỉnh đc không nữa ạ??

lainv

Xe buýt
Na xinh ơi, em nhắn FB ko thấy tăm cụ đâu. Sáng mai cụ độp Mỹ Đình ko? Em đón cụ ở Cổng Sân Vận động luôn. Rủ thêm cụ Hud nữa.

nothinghd

Xe điện
chiều tối em xúc miệng ~15km, em để đĩa 2, líp 6 (cái líp nhỏ thứ 3 kể từ ngoài cùng vào), độp được trung bình tầm 18-20km/h, max được 26km. chắc ngon hơn cụ HT roài :))

Trạng thái
Thớt đang đóng