Chi hội [Lưu trữ] Xế độp KCC #2

Trạng thái
Thớt đang đóng

hanoien

Xe điện
E dậy từ 4h, ra khỏi nhà thì mưa, trú rồi đạp 7 h về.

lainv

Xe buýt
Em nhìn thấy các cụ đứng trú mưa. Hình như hôm nay cụ Quả Chanh cũng đi tiễn đoàn, tay khỏi phát là lại muốn độp ngay. Như kiểu nghiện
@ cụ Ma: cụ nhìn tinh thế chứ, hôm nay em sẽ ra shop huyenlinh ngay gần nhà em kiếm mấy bộ, e có bỉm rồi, nhưng chưa mua bộ quần áo body thôi

nothinghd

Xe điện
cụ ẻn có tí tranh ảnh ở tay à? nhìn như tay trộm ngô ngoài bãi ý nhỉ ;;)

haivd

Xe buýt
Để nhát nắng thôi Cụ ơi, không bị đen tay

nothinghd

Xe điện
ối dồi, giữ cho cáo à, đằng nào em cũng thấy cụ ấy có đủ 3 khoang rồi :))
Tầm cụ ẻn ko đăng ký thi sea game thì hơi phí :P

haivd

Xe buýt
Cụ VN đi đón DC về chưa, hôm nay những siu nhân nào tốt nghiệp hả Cụ

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Hôm nay có Thế Thu và Mốc Fiat phá đảo DC với 12h chạy. Sau buổi hôm nay thì cuối tuần tới số lượng đi DC tăng lên gấp mấy lần với số siêu nhân TDF còn lại :D, tinh thần mọi người đang rất cao.
Hôm nay mỗi 2 người nên đi khá mệt, số lượng đông 5-6 người thì thoải mái vì mỗi người kéo 1-2km dư sức đi nhanh mà không mệt

haivd

Xe buýt
Cụ đăng ký hộ em 1suất, em cố làm 1 cung HudCen cho máu hehe

dunghud

Xe tăng

haivd

Xe buýt
Sáng mai cụ Ẻn chạy Cen siêu tốc tiễn D.Cen ợ?

Bọn em tự lượng sức vẫn chưa theo được nên rủ nhau vẫn chạy Cen, dưng mà Cen theo tiêu chuẩn của cụ DungHud, tức là tính bằng giờ chứ ko phải bằng km.
Em tạm gọi Cen kiểu lày là Hud-Sen ợ :D
01 Hudsen = 160 phút = 2h40'

Em đang định sang Iraq đăng ký bản quyền cho đơn vị tính này :D

Sáng mai chạy Hudsen dưỡng sinh quay chậm cung HT kèm trà đá, nếu máu thì LOLOTICA Âu Cơ các kụ nhá :)
Thương hiệu của Cụ HudSen đây nhé, em bổ sung thêm là 2h40' kkeer cả thời gian đánh răng, rửa mặt... trà đá ...:D

haivd

Xe buýt
Hôm nay có Thế Thu và Mốc Fiat phá đảo DC với 12h chạy. Sau buổi hôm nay thì cuối tuần tới số lượng đi DC tăng lên gấp mấy lần với số siêu nhân TDF còn lại :D, tinh thần mọi người đang rất cao.
Hôm nay mỗi 2 người nên đi khá mệt, số lượng đông 5-6 người thì thoải mái vì mỗi người kéo 1-2km dư sức đi nhanh mà không mệt
CỤ VN ơi hôm trước TDF có 1 Cụ cũng bị kêu Pedan giống em, em ra Khôi phệ siết chặt lại bây giờ ngon lành rồi nhé, cụ nhắn Cụ kia ra KP 5' là xong

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
CỤ VN ơi hôm trước TDF có 1 Cụ cũng bị kêu Pedan giống em, em ra Khôi phệ siết chặt lại bây giờ ngon lành rồi nhé, cụ nhắn Cụ kia ra KP 5' là xong
Chỉ cần xiết lại pedal vào đùi hay xiết ốc trên pedal cụ ơi? Hôm qua đi Lạng Sơn về thấy pedal của e khỏi bệnh kêu, sáng nay thấy êm êm rồi :)). Sau xe hỏng lôi ra làm quả Cen lại chóng khỏi hehee

haivd

Xe buýt
Nó xiết hết Cụ ạ. Trước đấy em ra An Ton Hàng Bông, Bác Tôn bảo về làm phương pháp loại trừ : lắp lại pedan cũ vào, nếu không kêu thì do pedan đang đi bị lỗi =chấp nhận kêu hoặc thay cái khác. Nếu pedan cũ cũng kêu thì có thể do trục giữa = thay mới. Em chán quá đạp ra KP thử xem sao, đúng 5' siết lại ốc la xong.

HoangTung76

Xe điện
Công nhận có người kéo là tốc độ lên thật, mới hôm nọ em chạy chỉ đc AVG 20, tối qua em tóm đc 1 bác xe máy thế là em đeo bám lên đc quãng đường 15km mà AVG đc 25, đúng là đạp tự kỷ nó khổ thật, nhưng nhìn gương cụ Hai mà em cứ phấn đấu thôi, dạo này buổi sáng dậy ngại quá nên buổi tối đạp thêm 1 tí để bù những hôm buổi sáng ko chiến thắng đc bản thân.
Cụ Hai : em nhận được đồ rồi nhé, công nhận cái miếng lót ấy tốt thật. Cụ đọc inbox giúp em nhé.

hanoien

Xe điện
Công nhận có người kéo là tốc độ lên thật, mới hôm nọ em chạy chỉ đc AVG 20, tối qua em tóm đc 1 bác xe máy thế là em đeo bám lên đc quãng đường 15km mà AVG đc 25, đúng là đạp tự kỷ nó khổ thật, nhưng nhìn gương cụ Hai mà em cứ phấn đấu thôi, dạo này buổi sáng dậy ngại quá nên buổi tối đạp thêm 1 tí để bù những hôm buổi sáng ko chiến thắng đc bản thân.
Cụ Hai : em nhận được đồ rồi nhé, công nhận cái miếng lót ấy tốt thật. Cụ đọc inbox giúp em nhé.
Cụ HT chịu khó 1 mình, gây dựng phong trào xe đạp dưới HP. Hình như có cụ 2s Nguyễn cũng ở dưới đó, em thấy cụ ý cũng mua xe của KP. Cụ thử hô hào OF HP xem sao.

chip&moon

Xe tăng
Thỉnh thoảng cụ vác xe lên đây chạy tour với bọn em cho nó thêm cảm hứng.
Chứ bây giờ thời tiết đẹp dư lày mà sáng cụ không dậy được thì sắp tới mùa đông cụ chả tự kỷ được đâu :)

Cụ sớm tổ chức Tour de Doson nhé, bọn em vác xe xuống :)

HoangTung76

Xe điện
Cụ HT chịu khó 1 mình, gây dựng phong trào xe đạp dưới HP. Hình như có cụ 2s Nguyễn cũng ở dưới đó, em thấy cụ ý cũng mua xe của KP. Cụ thử hô hào OF HP xem sao.
Có đấy thây cụ, bên OFHP có hẳn 1 thớt Xế độp Hoa phượng đỏ mà chết yểu rồi.
Thỉnh thoảng cụ vác xe lên đây chạy tour với bọn em cho nó thêm cảm hứng.
Chứ bây giờ thời tiết đẹp dư lày mà sáng cụ không dậy được thì sắp tới mùa đông cụ chả tự kỷ được đâu :)

Cụ sớm tổ chức Tour de Doson nhé, bọn em vác xe xuống :)
Em cũng đang ẩy ối thằng xuống hố vôi với em mà chưa được. Con ĐS thì ok thôi, cung đấy em chơi đc, các cụ tổ chức xuống đê, em hầu các cụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng