[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 4

Trạng thái
Thớt đang đóng

dieplk91

Xe tải
không biết các cụ xem cái này chưa
hy vọng các cụ đều đạt đc đến cảnh giới này
http://www.youtube.com/watch?v=_MZECQR-qNk&feature=fvwrel

họ dành 6 tháng cho việc chuẩn bị ,13 ngày đi vòng quanh Đài Loan .Đi 1139km.đi từ Bắc đến Nam,từ tối đến ngày,và chỉ vì 1 lí do đơn giản ,"chúng ta sống vì cái gì ?" .ƯỚC MƠ ..chúng ta sống vì ước mơ,

P/S e thấy có con win nên em....!

Chỉnh sửa cuối:

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
không biết các cụ xem cái này chưa
hy vọng các cụ đều đạt đc đến cảnh giới này
http://www.youtube.com/watch?v=_MZECQR-qNk&feature=fvwrel

họ dành 6 tháng cho việc chuẩn bị ,13 ngày đi vòng quanh Đài Loan .Đi 1139km.đi từ Bắc đến Nam,từ tối đến ngày,và chỉ vì 1 lí do đơn giản ,"chúng ta sống vì cái gì ?" .ƯỚC MƠ ..chúng ta sống vì ước mơ,
P/S e thấy có con win nên em....!
trong mớ ấy có con đèn vuông xinnhan vuông nhưng nó là dòng "hạnh phúc" máy đứng mà giờ có con tương tự gọi là CG125 đấy bé Điệp lờ ca ạ :))
hôm qua và hôm nay em cũng lại có 1 tua Hà lội Hạ long rồi Hạ Nong hà lội đấy các cụ ạ. cái máy sharp softbank chết toi mất multi nên ko chụp ảnh dc hầu các cụ cung đường em đi ọp sáng nay trên..... nghĩa trang đèo sen ạ =)) .
sáng mai em quyết định đi thay xích cam, máy kêu như máy xát lúa ấy rồi. theo các cụ em thay xích cam thì tiện thể mần luôn món gì? em định làm lá côn nhưng lo khi côn mới vào mà máy cũng có vẻ xuống rồi thì nó không đồng bộ --->>> làm lại máy sớm mất.

Chỉnh sửa cuối:

Ejum

Xe tải
Các cụ có thấy cụ Son Vu đâu không ạ?
Cụ ý định chơi trò " Ú òa" với nhà mình à?

Son Vu

Xe tăng
Bẩm các cụ nhà cháu đây ạ. Xin lỗi vì để các cụ đợi lâu
Cháu xin báo cáo tinh thần cuộc họp với Min-Mod ngày thứ 7 (24-3) vừa rồi về chương trình (Chung tay xây dựng văn hóa lần 2).
Cuộc họp hôm vừa rồi đã thống nhất kích cỡ của banner cho xe 4 bánh, còn xe 2 bánh thì kích cỡ như kiểu "Baby in car". Về thời gian thì dự kiến không tổ chức như lần 1 ở sân Mỹ Đình mà sẽ chỉ phát động đến từng chi hội (sẽ có thư đến các chi hội từ nay đến 31-3). Các chi hội sẽ liên lạc với Min-Mod để lấy banner và về phát cho các thành viên trong chi hội. Lý do Mod đưa ra không làm như lần 1 là vì chương trình lần 1 không thành công như mong đợi nên sợ các offer nản dẫn đến số lượng tham gia không đông, hiệu quả phát động không cao. Các chi hội sẽ chủ động tuyên truyền cho các ae trong chi hội. Đây là tinh thần cuộc họp đến 10h15' vì sau đó cháu phải đi đón con nên về trước nhưng đây cũng là nội dung chính đấy ạ.
Theo cháu thì cụ solic sẽ liên lạc với Mod để lấy banner cho ae Win hà Thành và chúng ta chủ động off.
Kính báo.

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
báo cáo. em vừa đi thay xích cam về, số nó khổ khi cả bánh răng bơm dầu cũng teo --->>> phải chẻ cả lốc máy bên côn ra. tiện thể em nhờ bác thợ thay luôn nhông hú đợt nhờ bác SONIC vàng mua cho. tiện thể vệ sinh lại BXC , căn lại xupap.... kết quả là máy móc giờ lại im thin thít, nổ nghe mỗi tiếng po mới vui chứ, ôi còn đâu tiếng xành xạch xành xạch tiếng nổ của máy xát lúa.... :)) . bác thợ còn phải bảo " ái chà, tưởng xe mày nát lắm hóa ra căn chỉnh 1 tí lại êm ru ấy nhỉ, cho anh chạy thử 1 vòng nhá... " nói xong lão ấy làm 1 vòng lúc về gật gù có vẻ khoái chí lắm :D
tổng cộng hết nửa củ :((

Chỉnh sửa cuối:

giang_nq

Xe buýt
@dat1080: chắc được vài ngày thôi anh ạ :P

diep lờ kờ nói:
99% anh em ở đây đều đang trăn trở " chúng ta làm cái gì để sống??" chứ sống vì cái gì thì từ từ trả nhời cũng được. P/s: video sờ líp của khựa tưởng, quảng cáo xe cho nó là chính, làm đeck gì có câu chuyện thật nào

dieplk91

Xe tải
99% anh em ở đây đều đang trăn trở " chúng ta làm cái gì để sống??" chứ sống vì cái gì thì từ từ trả nhời cũng được. P/s: video sờ líp của khựa tưởng, quảng cáo xe cho nó là chính, làm đeck gì có câu chuyện thật nào
cái mà cụ nhận xét đc gói gọn trong 2 từ, đó là thực dụng, và 1 ng, cho dù có đến 99% là sự thực dụng, thì cũng phải có 1% cho lý tưởng, cho ước mơ, cho tình yêu chứ cụ, các cụ trong nhà mình thì e k biết, chứ trong em thì có đến 99% là yêu xeWin 100 thực sự, và nó cũng là 1 trong số những ước mơ của e ngày bé.(1% còn lại là do nhu cầu đi lại, cái này là thực dụng ạ), nếu có cụ nào cười e vì điều này thì e xin...biến.... ạ

Chỉnh sửa cuối:

Ejum

Xe tải
báo cáo. em vừa đi thay xích cam về, số nó khổ khi cả bánh răng bơm dầu cũng teo --->>> phải chẻ cả lốc máy bên côn ra. tiện thể em nhờ bác thợ thay luôn nhông hú đợt nhờ bác SONIC vàng mua cho. tiện thể vệ sinh lại BXC , căn lại xupap.... kết quả là máy móc giờ lại im thin thít, nổ nghe mỗi tiếng po mới vui chứ, ôi còn đâu tiếng xành xạch xành xạch tiếng nổ của máy xát lúa.... :)) . bác thợ còn phải bảo " ái chà, tưởng xe mày nát lắm hóa ra căn chỉnh 1 tí lại êm ru ấy nhỉ, cho anh chạy thử 1 vòng nhá... " nói xong lão ấy làm 1 vòng lúc về gật gù có vẻ khoái chí lắm :D
tổng cộng hết nửa củ :((
Xe cụ chạy bô hôm cháu nghe cũng hay lắm, mà giờ còn hay hơn thì cháu chúc mừng cụ.
Xe cháu mới thay pít tông + 1 cái xupap + thay 1 hộp dầu công cán linh tinh. Tổng vệ sinh cũng hết giống cụ. :D

giang_nq

Xe buýt
c chứ trong em thì có đến 99% là yêu xeWin 100 thực sự, và nó cũng là 1 trong số những ước mơ của e ngày bé.(1% còn lại là do nhu cầu đi lại, cái này là thực dụng ạ), nếu có cụ nào cười e vì điều này thì e xin...biến.... ạ
không, em thề là em không cười, vì em cũng mê win như bác :P

F.I.A.T

Xe điện
@dat1080: chắc được vài ngày thôi anh ạ :P

Ở cái tuổi AE mình thì đang hùng hục cày cuốc gọi là "chúng ta làm cái gì để sống" chứ đến tuổi các bô lão, nhìn bát mỳ ko ăn nổi, trong túi lúc nào cũng 1 rổ thuốc thì mới nghĩ" chúng ta sống để làm gì" âu cũng là cái liễn

Bây giờ mà nghĩ được "sống để làm gì thì mới hay à"

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
mời các cụ 10.3 này nên nhà cháu đi hội đền hùng và uống RTC, báo cáo sonic và a hà win_100rồi nhá, e vừa rtc về nóng quá, may thằng trưởng phòng nó vừa đi lượn đâu đấy thế nà e 1 mình 1 phòng 16 độ jetcool

kaakaoo

Xe máy
mời các cụ 10.3 này nên nhà cháu đi hội đền hùng và uống RTC, báo cáo sonic và a hà win_100rồi nhá, e vừa rtc về nóng quá, may thằng trưởng phòng nó vừa đi lượn đâu đấy thế nà e 1 mình 1 phòng 16 độ jetcool
"hàng" gọi kìa cụ sonic hội trưởng ôiiii ;))

Son Vu

Xe tăng
Nhà cháu xin cáo vắng vì đã có lịch cho Gấu và F1 trong 3 ngày nghỉ rồi ạ

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Trước tiên nhà cháu xin lỗi cụ HungBDA79,cùng các cụ các mợ,vì mấy hôm nay cháu bận quá.
Hôm trước nhà cháu có nhận được điện thoại của cụ HungBDA79 mời toàn thể anh chị em lên nhà.
Nay cháu xin thông báo với các cụ các mợ nhà ta ai thu xếp đi được lên Phú Thọ vào ngày chủ nhật này thì đăng ký ạ.
Chốt danh sách vào chiều thứ 6 tuần này ạ.

kaakaoo

Xe máy
Trước tiên nhà cháu xin lỗi cụ HungBDA79,cùng các cụ các mợ,vì mấy hôm nay cháu bận quá.
Hôm trước nhà cháu có nhận được điện thoại của cụ HungBDA79 mời toàn thể anh chị em lên nhà.
Nay cháu xin thông báo với các cụ các mợ nhà ta ai thu xếp đi được lên Phú Thọ vào ngày chủ nhật này thì đăng ký ạ.
Chốt danh sách vào chiều thứ 6 tuần này ạ.
Nhà cháu cũng xin phép được vắng mặt lần này vì đã fixed lịch cho ngày nghỉ lễ 10-3 rồi, hẹn các cụ dịp khác :(

Trạng thái
Thớt đang đóng