[Lưu trữ] Win Hà Thành Tầng 4

Trạng thái
Thớt đang đóng

kaakaoo

Xe máy
Giá là 8 đồng ạ,máy đã lên cos1 nhưng êm và bốc lắm,phần máy thì không phải nghĩ(như xe 14F",mỗi dàn áo ngoài là phải làm lại,nhà cháu định ghép 1 em khác sang em này để đi vì máy ngon,em kia sẽ chia đều cho mỗi cụ 1 phần gọi là quà off hư của 3 chúng em.
Vành sau còn zin không cụ? Nếu khơ khớ thì nhà cháu xí phần cái vành sau nha b-(

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Nhà cháu xin thông báo sáng mai 8h30 cụ Son Vu sẽ đại diện nhà mình off cùng các cụ/mợ tại 3B Lê Văn Lương,về việc Chung Tay Xây Dựng Văn Hóa Giao Thông.
Nhà cháu với cụ F.I.A.T,cụ CuongDKH chiều mai sẽ từ sứ lạng về HN,các cụ nếu off chiều thì sẽ có nóm Lợn Quay ạ.

kaakaoo

Xe máy
Nhà cháu xin thông báo sáng mai 8h30 cụ Son Vu sẽ đại diện nhà mình off cùng các cụ/mợ tại 3B Lê Văn Lương,về việc Chung Tay Xây Dựng Văn Hóa Giao Thông.
Nhà cháu với cụ F.I.A.T,cụ CuongDKH chiều mai sẽ từ sứ lạng về HN,các cụ nếu off chiều thì sẽ có nóm Lợn Quay ạ.
Chiều mai nhà cháu rảnh rỗi có thể cùng các cụ lai rai, khi nào tụ tập cụ cứ ới nhà cháu tiếng, qua liền #:-s

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cụ sonic cho cháu xí bộ bánh răng công tơ met nhé, của nhà cháu hỏng lâu quá rồi mà ko có đồ thay.

dieplk91

Xe tải
cụ nói mập mờ quá, thế là thế nào để e tính...! vậy là chiều mai ọp ạ, hay là em không được đi hả các cụ......? cry....!

Chỉnh sửa cuối:

win_100

Xe điện
Các cụ cho e hỏi làm thế nào để Động cơ OF tăng mã lực nhỉ?
E gà quá
cụ cứ spam thía này thì không những mã lực lên mà NICK còn đỏ chót lữa nà, keke

Nhất trí cao nếu xẻ thịt em này.
@WIn_100,chế em này ngon cực.
Thanks em nhìu.

Cụ sonic cho cháu xí bộ bánh răng công tơ met nhé, của nhà cháu hỏng lâu quá rồi mà ko có đồ thay.
Cứ ngồi đấy mà đặt gạch, cái này anh cũng xí phần roài nhá, nếu ko hôm nào mang đi thịt, ông nào đến trước xơi trước, kekeke

cụ nói mập mờ quá, thế là thế nào để e tính...! vậy là chiều mai ọp ạ, hay là em không được đi hả các cụ......? cry....!
Thích thịt thú rừng thì cứ a nhô đi, được mời tội giề không đi. Tối mai anh bận roài, nếu không thì chả còn đâu.....

Ejum

Xe tải
Nhà cháu hôm nay thay định thay séc măng nhưng thấy quả piston bị mòn nhà cháu thay luôn cả quả piston.
Khi mở ra thì nòng vẫn còn đẹp các cụ ạ. Không thấy vết sước nào :D (tiếc quá cháu không mang máy ảnh :( )
Cho cháu hóng hớt tý: mai nhà mình có vụ gì đấy. :D

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
a hà xí mỗi bộ chế cơ mà, thấy thằng e đặt gạch bánh răng công tơ met lại nhào vô, máu nhỉ, thôi a nhường thằng e nhà quê đê.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
cụ ejum thay luôn xi lanh, pit tông cho nó đồng bộ, đằng nào mà chẳng ra đầu bò, thế nhỡ chạy sau 1 thời gian nó mòn ko đều cụ tính sao đây.

F.I.A.T

Xe điện
Tuần sau thống nhất mang 2 con Win ra xẻ thịt trước nhà hát lớn nhá, ai cần gì thì cứ nhào vào lấy thôi, cái gì còn thừa thì cân sắt vụn lấy tiền uống bia.

Ejum

Xe tải
Tuần sau thống nhất mang 2 con Win ra xẻ thịt trước nhà hát lớn nhá, ai cần gì thì cứ nhào vào lấy thôi, cái gì còn thừa thì cân sắt vụn lấy tiền uống bia.
Tuần sau đi văn hóa giao thông rồi làm luôn hử cụ.
Cháu xin chân "chi chô" ở ngoài xem mổ thôi ợ.
Chứ cháu cũng cần cái càng sau và cái cần khởi động lắm nhưng cháu giờ đang hết tiền :))

dieplk91

Xe tải
e thì cần nhiều lắm, nhưng ngân sách hạn hẹp, đứng nhìn các cụ thịt ngựa vậy, có nấu cao thì e ké tý,
thế mai thì thế nào, các cụ là hư lắm đấy

Ejum

Xe tải
cụ ejum thay luôn xi lanh, pit tông cho nó đồng bộ, đằng nào mà chẳng ra đầu bò, thế nhỡ chạy sau 1 thời gian nó mòn ko đều cụ tính sao đây.
Híc híc....
Tại cháu thấy xi lanh chưa làm sao nhưng cụ nói cháu lo quá.
Cháu cũng chưa biết sao nữa :(

kaakaoo

Xe máy
e thì cần nhiều lắm, nhưng ngân sách hạn hẹp, đứng nhìn các cụ thịt ngựa vậy, có nấu cao thì e ké tý,
thế mai thì thế nào, các cụ là hư lắm đấy
Lai rai thôi,thịt cầy thịt cáo cho nó khác người *-:)

Trạng thái
Thớt đang đóng